• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần tư vấn mua thú cưng .gia lai

nguyen07yen

như tiêu đề mình cần các bạn tư vấn nên nuôi thú nào ko gây hại cho bé .do nhóc nhà mình thích chó , mèo mà mình ko dám nuôi sợ lông của nó làm ảnh hưởng đến sức khỏe của nhóc .qua diễn đàn mong mọi ng tư vấn dùm mình nuôi con gì ko sợ ảnh hưởng đến sức khỏe của bé .mình tính nuôi thỏ mà thỏ mình thả nó trong nhà có sao ko ta .nghe nói nuôi thỏ rờ bụng thỏ là nó chết .

huynhthanhphong1010

YTC Developer
nuôi chó đi bạn..chó thân thiện mà lại dễ thương nữa...ít tốn thời gian chăm sóc hơn..Nếu bạn sợ lông thì nên nuôi chó lông ngắn thôi..Chó ta cũng đc,dễ nuôi,dễ chăm sóc hơn..NHà mình cũng có trẻ nhỏ nè..Mình cũng đang nuôi 1 pé chó ta màu trắng đen nè..

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Mình nghĩ bạn nên nuôi chó nhé , dòng toy poodle ý , vừa thông minh , tình cảm ( top 2 các loài chó thông minh nhất thế giới ) , lại nhỏ gọn , chừng 4kg thôi , đặc biệt là bé nì ko rụng lông và hôi lông , mặt trông như con gấu bông ý , lông xoăn xoăn cute cực luôn ý
còn về thỏ thì đúng là rờ bụng thỏ nó sẽ chết đó , bạn nuôi thỏ tây thì huấn luyện nó đi vệ sinh đúng chỗ dc , huấn luyện nó ko cắn dây điện , chạy lại khi mình gọi tên , nhà bạn ko nuôi chó=> thả rông nó , tại thỏ đi vs nhiều lắm , 1 ngày rải biết bao nhiêu là bom ^^ vs lại 1 khi thỏ đã chạy thì khó bắt lắm , vs nó hay cắn dây điện á
chúc bạn sớm tìm dc thú cưng ưng ý nà