• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cứu cún con nhà mình với!

Capi nhỏ

Có bạn nào đã từng có cún con bị Care,viem phổi nặng mà đã chữa khỏi bệnh không?? Cho mình kinh nghiệm với. Mình đang rất buồn và căng thẳng vì cún con của mình đang bệnh nặng. minh đã gửi bé ở Bác sĩ duoc 4 ngay nhưng chưa đỡ bệnh. Lam sao bay gio?giúp mình với các bạn.

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Bạn cho cún ở phòng khám nào??? Đã có 1 vài bạn cứu đc bê cún của minh khỏi bệnh ca rê đó.... Nhưng khả năng die cao lắm

bigzero8977

YTC Developer
Hix chia buồn cùng bạn nhưng bạn ơi nếu chó bệnh bạn nên điều trị mang về để em nó có thêm động lực bạn bỏ tại phòng bệnh thì em nó tưởng mình bỏ nó luôn ấy nó thêm buồn mà bệnh nặng thêm thôi , mình từ nhỏ đã nuôi cún , gần nhà có BSTY nên mình tới mấy cún trước đều bị mất do điều trị ở lại .... mình thấy không an tâm nên mấy cún sau đổi phòng mạch và không thấy phòng mạch nào cho ở lại ...

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Mình xin chia buồn với bé cún của bạn. Bé minhon nhà mình đã bị căn bệnh pravo cướip đi sinh mạng của bé nên mình rất hỉu cảm giác của bạn bi h. Vậy là 3 năm sau mình mới dám rước thêm bé minpin nữa nề nhà...Mình thật sự thương tiếc cho bé cún nhà bạn và bé minhon nhà mình
Khi đọc bài của b, mình thấy hình ảnh bé minhon hồi 3 năm trước đang rên rỉ vì đau đớn với cái bụng lép kẹp....
Minhon ơi,,, ngủ yên em nhé!

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Rất chia buồn với b chủ top...1 khi cún mắc bệnh này nếu phát hiện sớm mới mong cứu đc,dù sao b đã cố hết sức...
Chúc b vui vẻ trở lại nhé...
Close pic!

Capi nhỏ

Pham hoang ngoc tram said:
Bạn cho cún ở phòng khám nào??? Đã có 1 vài bạn cứu đc bê cún của minh khỏi bệnh ca rê đó.... Nhưng khả năng die cao lắm
bigzero8977 said:
Hix chia buồn cùng bạn nhưng bạn ơi nếu chó bệnh bạn nên điều trị mang về để em nó có thêm động lực bạn bỏ tại phòng bệnh thì em nó tưởng mình bỏ nó luôn ấy nó thêm buồn mà bệnh nặng thêm thôi , mình từ nhỏ đã nuôi cún , gần nhà có BSTY nên mình tới mấy cún trước đều bị mất do điều trị ở lại .... mình thấy không an tâm nên mấy cún sau đổi phòng mạch và không thấy phòng mạch nào cho ở lại ...
Mình đã khám và điều trị tại nhà cho bé 1 tuần những không khoi. Nhung ngày cuoi minh đành đua bé vào benh vien voi hi vong bé sẽ qua duoc. Thuong lam, mot ngay minh vao tham bé 2 lan, trua va toi.Khong the quen ánh mắt bé nhin minh moi khi về. những mình phai cắn răng chịu vì minh nghi minh dang lam dieu tot Nhat co the hien tại cho bé.

Capi nhỏ

Pham hoang ngoc tram said:
Mình xin chia buồn với bé cún của bạn. Bé minhon nhà mình đã bị căn bệnh pravo cướip đi sinh mạng của bé nên mình rất hỉu cảm giác của bạn bi h. Vậy là 3 năm sau mình mới dám rước thêm bé minpin nữa nề nhà...Mình thật sự thương tiếc cho bé cún nhà bạn và bé minhon nhà mình
Khi đọc bài của b, mình thấy hình ảnh bé minhon hồi 3 năm trước đang rên rỉ vì đau đớn với cái bụng lép kẹp....
Minhon ơi,,, ngủ yên em nhé!
Cảm giác được yêu thương , chăm sóc một chú chó thật tuyệt vời pk ban?! Nên khi mất bé thì...chỉ có các bạn biet Yeu thuong các con vật moi hieu duoc. cam on cac ban.