• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó nhà em đẻ chỉ được một con, cho e hỏi là có bị làm sao Không?

Status
Không mở trả lời sau này.

Thyquynh91

Nhà e nuôi một bé chó cái lai xù.hôm nay vào lúc 8g tối.bé đã tự đẻ được một e chó con , nhưng mãi tới bây giờ thì Không đẻ nữa.cho em hỏi là bé có bị làm sao Không? Và còn đẻ nữa không?
Chó nhà em đã mang bầu được gần 3 tháng.là giống chó lùn và lông xù.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Haiz
Xem bụng dưới nó có còn to k bạn? Có thể sờ để kiểm tra được mà. Nhưng nếu chưa đẻ hết, giờ con con cũng bị chết ngạt rùi cũng nên ý chứ.
Sao bất cẩn thế, k bik thì phải đi hỏi ngay chứ.

Thyquynh91

E. nghi la be de non.co the la de som ak.me be van khoe.nhung e thay de chi co mot em nen thay lo Lang.vi hom qua toi roi.nen e k di bac is duoc.hom nay e se am cho me di .cam on bac da .vi cho me cung dang map lun.nen em nhin k biet no con con hy không.vu cua cho me cung da cang ra roi.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Thyquynh91 said:
E. nghi la be de non.co the la de som ak.me be van khoe.nhung e thay de chi co mot em nen thay lo Lang.vi hom qua toi roi.nen e k di bac is duoc.hom nay e se am cho me di .cam on bac da .vi cho me cung dang map lun.nen em nhin k biet no con con hy không.vu cua cho me cung da cang ra roi.
Gần 3th mang thai thì bé bị đẻ mụn chứ ko phải đẻ non b nhé.Chó bt 2th là đẻ.Giống chó b nui là loại nhỏ nên 1 baby là hoàn toàn bt....Nói chung bé đã mẹ tròn con vuông,b ko cần lo nữa ^^
Sau 24h ko có thêm ý kiến nào topic xin close!

Status
Không mở trả lời sau này.