• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho cún con tại TP.HCM

Status
Không mở trả lời sau này.

phangphap

cái thằng này cứ giả nhân giả nghĩa chứ cho chó cái gì... nếu cho thật thì làm gì có khoản điều kiện linh tinh kèm theo, đúng là đồ đạo đức giả

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
:) thanks bạn có thể gọi mình là nhà động vật học cũng được . nhà động vật học cũng có thế hiểu tiếng chó đó :) chỉ tiếc có những người không hiểu nên ghen ghét thôi :) nói thẳng ra là học dốt đó , không có học :) nếu những lời mình ghi mà thực sự mấy bạn kia hiểu chắc cũng có người chung nghề rồi tiếc là không có :) mình hiểu được tiếng chó , khi nó nói chuyện , và mình hiểu được tiếng bạn ... hiểu chưa :157: :157: :157: :157:
còn việc dịch ra tiếng người tiện thể nói luôn , chó chỉ hiểu ngôn ngữ cơ thể :) mình đang dùng tay type bàn phím cho bạn gọi là ngôn ngữ cơ thể , cũng có thể hiểu là đã dịch cho 1 bé kk hiểu được tiếng người bằng ngôn ngữ đầu ngón tay rồi hihi :157: :157: :157: :157: đừng có cay cú ấm ức :)) rồi phọt ra chửi bậy nhé :) lời lẽ đàng hoàng , chửi văn hóa tí không bị mang là mác vô học đó :157: :157: :157:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
nhân tiện bữa mình thấy bạn trên chương trình động vật hoang dã đó , về chích ngừa đi nghe chưa kưng , đừng làm bậy bạ s um sùm lên cắn một phát là dại chết .
P/s những lời nhắn trên mình nhắn tới 1 ng` nào đó .... tự hiểu :) cũng có thể hiểu là mình gởi cho bé cún ở trong topic mà chủ thớt post cũng đc . hoặc có thể hiểu có những bé cún khác ganh tị sủa um sùm lên khi mình khen bé cún của chủ thớt :) :157: :157: :157: :157:

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
nhân tiện bữa mình thấy bạn trên chương trình động vật hoang dã đó , về chích ngừa đi nghe chưa kưng , đừng làm bậy bạ s um sùm lên cắn một phát là dại chết .
P/s những lời nhắn trên mình nhắn tới 1 ng` nào đó .... tự hiểu :) cũng có thể hiểu là mình gởi cho bé cún ở trong topic mà chủ thớt post cũng đc . hoặc có thể hiểu có những bé cún khác ganh tị sủa um sùm lên khi mình khen bé cún của chủ thớt :) :157: :157: :157: :157:

a kết chú rùi đó :)) :)) nói đúng đấy :))

FullLove

YTC Developer
mệt dùm các bác :lau_mo_hoi:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
nói chung chó hiểu tiếng chó , người hiểu tiếng người ... còn thì muốn hiểu thế nào thì hiểu

bạn này nói chí phải , mình là người hiểu tiếng chó và mình có thể hiểu đc tiếng mấy ng` chửi mình thế là tự hỉu

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
mình xin lỗi mọi người đến sau vì mình đã cho em nó về với ông cậu của mình ở dưới quê, hi vọng em nó sống tốt

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
cái thằng này cứ giả nhân giả nghĩa chứ cho chó cái gì... nếu cho thật thì làm gì có khoản điều kiện linh tinh kèm theo, đúng là đồ đạo đức giả

xin lỗi nói không phải chứ nếu không làm vậy ối thằng xin về thịt hay đem bán lại, chú mày ngu mà cứ hay sủa

pyy0

Mình ở BIên Hòa,sđt:01674061055
Mình chỉ mới đăng nhập YTC đc vài ngày thôi.Mình đang có ý định lên đây để kím 1em cún ỏ mèo để làm bạn.Vì là SV nên có lẽ đk chăm sóc em ý k đc tốt lắm,nhưng mình sẽ chăm sóc bạn ấy tốt nhất có thể (Nếu đc) hihi.

papy njz

bạn ơi mình o duong au co quan tan binh, minh la 1 nguoi rat thich cun con, neu ban tin tuong minh rat mong ban cho minh nuoi e ay. minh ten Nhi 21t, mong chu topic lien lac voi minh 0928620262

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
bạn chủ topic close topic đi nếu cho rồi vui lòng close với lại mấy bạn kia có chửi thì chửi có học văn hóa dùm đừng có dùng từ ngữ chợ búa ở đây

Status
Không mở trả lời sau này.