• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close,k bán bán nữa!

Status
Không mở trả lời sau này.

franklampard

chị ơi có thể cho em được không , tại vì nhà em hok có kinh phí để mua , nhưng em hứa sẻ hăm sóc tốt em sẽ đưa chị địa chỉ đểtới thăm ,

franklampard

chị ơi chị có thể cho em được không ,tai vì nhà em không có kinh phí mua, nên cũng rất yêu mèo , tại vì nhà em cũng nuôi mấy con thử nuôi loại này xem sao rất mong chị tặng cho em , em sẽ nuôi chăm sóc tốt , em cũng xin chia buồn cho chị vì mất 2 đứa mèo yêu dấu thôi chị cũng đừng buồn nữa

Bao Linh 85

I_Like_Pet
chị ơi chị có thể cho em được không ,tai vì nhà em không có kinh phí mua, nên cũng rất yêu mèo , tại vì nhà em cũng nuôi mấy con thử nuôi loại này xem sao rất mong chị tặng cho em , em sẽ nuôi chăm sóc tốt , em cũng xin chia buồn cho chị vì mất 2 đứa mèo yêu dấu thôi chị cũng đừng buồn nữa

Thứ 1: chị xin cám ơn e đã chia sẻ với c

Thứ 2:
Nếu e mún "thử nuôi" thì tốt nhất e nên xin mèo ta về nui trc đã e ạh! Có rất nhìu "mái ấm" tình thương cho mèo, vd tổ chức GAOTEAM luôn có rất nhìu nhứng bé mèo lang thang cơ nhỡ đc tổ chức cứu về và đợi chờ ng chủ tốt ghé thăm, quan tâm và đón nhận 1 bé về nui,mèo nào cg là mèo cả e àh, nếu có hứng thú với niềm đam mê nui mèo thì tây hay ta j cg nên mở lòng cả
http://www.yeuthucung.com/topic/47101-cuoi-nam-tim-nha-moi-cho-may-em-meo-de-thuong/

Thứ 3:
Như e đã thấy và bít đc trường hợp nhà c,nhà c có đk chăm mèo béo tốt, thế mà các bé vẫn bỏ chị mà đi, nên nếu e nói k có đk mua mèo tây, thì e sẽ k thể làm c yên tâm để mà giao bé cho 1 ng xa lạ và k có đủ đk như thế

Quan niệm của c, cái j bỏ tiền ra,khó khăn mới đạt đc thì sẽ bít quý và trân trọng hơn.và k ai tự nhiên biếu và cho ko 1 ng xa lạ bằng niềm tin rằng con mèo nhà mình sẽ đc chăm sóc tốt cả! Mong e hiểu cho c, quy luật của cuộc sống là muốn có kết quả tốt đep và đạt đc nhg j mình mún thì mình phải có thành quả lao động trc đã e ạh.e hiểu ý chị nói chứ?!

franklampard

dạ em cảm ơn chị , tai vì em nuôi 2 con khoảng ba năm tụi nó lớn lên tụi nó bỏ nhà đi theo mấy con khác , cho nó ăn ngon đầy đủ nó đi theo mấy con cái , không thôi chị có con mèo nao lai cung được miễn là hơi xù cũng được chị bán cho em giá rẻ đi em rất thích nuôi mèo tây có thễ bế nó ra phô được em cảm ơn chị

Bao Linh 85

I_Like_Pet
dạ em cảm ơn chị , tai vì em nuôi 2 con khoảng ba năm tụi nó lớn lên tụi nó bỏ nhà đi theo mấy con khác , cho nó ăn ngon đầy đủ nó đi theo mấy con cái , không thôi chị có con mèo nao lai cung được miễn là hơi xù cũng được chị bán cho em giá rẻ đi em rất thích nuôi mèo tây có thễ bế nó ra phô được em cảm ơn chị

Haizz....c chỉ còn bé này thôi e ạh!
Nếu mún e cứ kiên nhẫn theo dõi box cho tặng tại các dđàn yêu pet nhé!

anhvu2889

T.Viên Năng Động
franklampard said:
Không có điều kiện nhưng thích nuôi mèo để khoe mẽ thì người yêu mẹ thực sự còn không dám bán cho bạn chứ đừng nói đến cho không nhé bạn :157:

Status
Không mở trả lời sau này.