• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Trần Mạnh Tùng said:
mèo Nga hả bạn... cho m xin 1k ảnh bố mẹ với
ảnh mèo bố mình chưa chụp đc vì bạn mình xin giống bên nhà bạn anh ý nên phải mấy hôm nữa mới chụp, nãy qua nhà bạn ý chụp nhưng quên mất ko chụp mèo mẹ :D mình nợ ảnh mèo bố mẹ nhé

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Ashiteru said:
Nga lai rồi.... Nga thuần chủng thì trắng tinh. Đằng này có 1 chút đen ở trên đầu
mình ko nói mèo nhà mình là Nga thuần nhé

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Trần Mạnh Tùng said:
thuần hay lai thì đẹp là được mà... cho m xin giá vào inbox được k hả bạn... nhà bạn có em mèo cái nào k
bạn liên lạc với sđt nha, vì ko phải mèo nhà tớ mà, đàn này có 2 bé cái nhé

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Ashiteru said:
Mèo bố thì ok rồi. Còn mấy bé thấy có 1 chút den tren đầu
có 2 bé có đốm đen giống mẹ, 1 bé nhiều đen 1 bé chỉ có 1 tí tẹo thôi, còn 2 bé cái trắng tuyền

Ashiteru

Member
Nếu là thuần chủng thì k có đen đỏ nào đâu b. Nếu là nga thuần chủng thì trắng toàn bộ. Mắt xanh.

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Ashiteru said:
Nếu là thuần chủng thì k có đen đỏ nào đâu b. Nếu là nga thuần chủng thì trắng toàn bộ. Mắt xanh.
mình đã nói là mình ko bảo mèo nhà mình là thuần chủng, bạn đọc kỹ lại dùm @@ bạn tỏ ra hiểu biết j ở đây vậy????

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Trc khi phán cái j thì làm ơn phải " thông" đc cái vấn để dùm

Ngay cái tựa chủ topic cg chỉ ghi là đàn mèo xù trắng tinh, chứ có đụng chạm j đến thuần hay k mà cứ lôi cái đốm đen ra nói hoài thế?

Đừng tỏ ra có hiểu biết bằng cách nói nhìu, ngừoi có hiểu biết thì ko bao giờ phải chứng tỏ mình là ng "nguy hiểm"

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
Trc khi phán cái j thì làm ơn phải " thông" đc cái vấn để dùm Ngay cái tựa chủ topic cg chỉ ghi là đàn mèo xù trắng tinh, chứ có đụng chạm j đến thuần hay k mà cứ lôi cái đốm đen ra nói hoài thế? Đừng tỏ ra có hiểu biết bằng cách nói nhìu, ngừoi có hiểu biết thì ko bao giờ phải chứng tỏ mình là ng "nguy hiểm"
híc nhiều người có tý hiểu biết cứ tưởng là hay lắm :(