• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

Namkhanhpk

YTC Developer
Xl bạn.mình hơi tò mò 1 chút. B có thể up thêm cái ảnh mèo mẹ được k.... Mình chưa thấy mèo mẹ...

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Namkhanhpk said:
Xl bạn.mình hơi tò mò 1 chút. B có thể up thêm cái ảnh mèo mẹ được k.... Mình chưa thấy mèo mẹ...
mèo mẹ có thể qua nhà xem hộ mình, mình chỉ đăng giúp bạn mình thôi, hôm mình qua chụp mèo quên k chụp mèo mẹ h mình đang thi ko qua đc nên bạn quan tâm thực sự thì đến trực tiếp xem nhé, mèo lai nên có mặt mèo bố cũng ok rồi, đã có 2 bé được đặt rồi, còn 2 bé cái thôi bạn nhé

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Namkhanhpk said:
bạn đang tìm mua mèo thuần chủng à? mèo nhà mình ko phải thuần chủng nhé

meo_ngo

T.Viên Năng Động
suachuadau said:
Bạn ơi, cho mình đặt 1 em cái nhé. hihi. thanks bạn nha
bạn ơi, nếu bạn đặt thì bạn qua nhà mình đặt trước 1 nửa tiền rồi mình giữ mèo cho bạn khi nào bắt đc bạn qua đón, chứ đặt mồm thế này ko đc đâu :D

Namkhanhpk

YTC Developer
Ok. Mình mua mèo thuần chủng. Nhưng thấy mấy bé này cũng được. Mình định mấy hôm nữa xem ntn thì sang xem. Được thì ôm. Nhưng cũng đang phân vân vì không biết mẹ của chúng ntn. Mèo bố thì ngon lành cành đào rồi. Mèo mẹ đang dừng ở dấu ??

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Namkhanhpk said:
Ok. Mình mua mèo thuần chủng. Nhưng thấy mấy bé này cũng được. Mình định mấy hôm nữa xem ntn thì sang xem. Được thì ôm. Nhưng cũng đang phân vân vì không biết mẹ của chúng ntn. Mèo bố thì ngon lành cành đào rồi. Mèo mẹ đang dừng ở dấu ??
mèo mẹ là nga lai thôi bạn ạ

suachuadau

meo_ngo said:
bạn ơi, nếu bạn đặt thì bạn qua nhà mình đặt trước 1 nửa tiền rồi mình giữ mèo cho bạn khi nào bắt đc bạn qua đón, chứ đặt mồm thế này ko đc đâu :D
Thôi cho mình cancel nhé. Thanks bạn.