• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close!

Status
Không mở trả lời sau này.

phuong_sophie

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Ok e bít rồi c, c cg nghĩ xin liên lạc cho c mà!
Hay trg thjan Q chưa về nhà mới c mang X qua e thử
Ừ cũng được ấy nhỉ, thử xem luôn mấy bé gái có khè Xám không. Ah Linh ơi, chị thấy có bạn đăng bán 2 bé 34 đực màu trắng nhìn cũng yêu lắm đó, trong thời gian bạn ấy chưa bán được mèo, em thử mượn về vài hôm cho 2 bé gái trước xem sao, nếu thấy ổn thì rước bé luôn (còn tình hình mà giống thằng Zai Q thì chắc tụi nó phải có thời gian quen từ từ thôi)

Bao Linh 85

I_Like_Pet
phuong_sophie said:
Ừ cũng được ấy nhỉ, thử xem luôn mấy bé gái có khè Xám không. Ah Linh ơi, chị thấy có bạn đăng bán 2 bé 34 đực màu trắng nhìn cũng yêu lắm đó, trong thời gian bạn ấy chưa bán được mèo, em thử mượn về vài hôm cho 2 bé gái trước xem sao, nếu thấy ổn thì rước bé luôn (còn tình hình mà giống thằng Zai Q thì chắc tụi nó phải có thời gian quen từ từ thôi)
Khè là phải khè rồi c, ở đâu vô nhà ngta mà, nhất là SAmy đó, nhg cao nhất cg 2,3 ngày là hết thôi(đv trưòg hợp mèo bình thường trc h e đem về đó)
C ơi, e rước mèo, e nhìn bé e phải thấy có tình c àh, (đó cg gọi là duyên đó c), chứ k phải cứ tầm cỡ đó là cứ rước về đc,or e k thể đổi ngang đc bất cứ con nào,hix....h 2b nhà e hoảng loạn quá rồi, cho nó có thjan bình phục lại đã, h đem mấy ku to xác về chắc tụi nó trách e lắm! Huhu

nhimkiengseo said:
5tr lận cơ à, sao đắt thế
Bạn là thành viên mới ^^ lại đang nui nhím?
Thấy giá này giật mình là phải, ^^ cố gắng dạo 1 vòng quanh box mèo này đi bạn, lật xới tung các trang cũ lên nữa, search cả google tham khảo giá mèo 34 (mà phải mặt tịt thuần lun nhé) rồi sẽ nghiệm đc rằng ở tphcm này, cái giá này là quá rẻ như lời giới thiệu của mình và cg như lời xuýt xoa rẻ của mấy ng ở các comment trc của các thành vien nui mèo lâu năm nhé!
Chia sẻ thêm với bạn để sau này có chuyển qua nui mèo thì khỏi bỡ ngỡ nè, bịch thức ăn 2 kg cho tụi nó ăn đc 3,4 ngày thôi ák là gần 350k _ngang ngửa con nhím và bick to có trọng lượng 10kg có giá 1,3 triệu đấy!!!!!!!!!!! ^^ :))))))))))

@ALL: MÌNH RẤT CÁM ƠN MỌI NG ĐÃ QUAN TÂM VÀ CÓ LỜI KHEN BÉ NHÌU NHÉ!!!!

xiaohuamao

YTC Developer
cho mình hỏi lúc trước bạn mua lại của ai vậy ? Mèo tịt thế mà sao bán rẻ vậy? Nó đẹp nhất trong đàn mèo của bạn luôn.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
xiaohuamao said:
cho mình hỏi lúc trước bạn mua lại của ai vậy ? Mèo tịt thế mà sao bán rẻ vậy? Nó đẹp nhất trong đàn mèo của bạn luôn.
Hờ hờ cám ơn b đã khen rẻ để các bạn nói mèo đắt thấy đc giá trị của bé nhé
Mình vào topic ng khác mình hay xem hết toàn bộ cmt để nắm đc tình hình lắm, điều đó rất có lợi cg như thoả mãn đc tính tò mò về bé mèo cg như chủ topic,để tránh hỏi chủ topic đó những câu hỏi thừa.

B cố gắng xem lại các trag trc sẽ bít đc ng chủ của nó là ai, rồi có thể b tìm hiểu và liên lạc với ng chủ đó để hỏi thêm về thông tin của bé nếu thật sự tò mò nhá
Còn lí do mình gả lại cái giả phải chăng như thế thì mình cg nói luôn ở đầu topic rồi, b quay ra đọc lại dùm mình nha! ^^

Mấy hôm gặp mấy b k bít chê mèo đắt, h gặp b khen rẻ vậy làm mình mát lòng ghê! Nhưng đó k phải là cái giá đến RẺ MẠT để b phải phân vân về bé, Hiện h cg có các nhà bán mèo 34 tịt lun đấy cg ngang giá này thôi, có bé mới đăng gả đc bé y chang như 2 giọt nc với bé này, ngang độ tuổi, và rao cg chỉ có 4,5tr(còn fix) và đã về nhà mới nhanh chóng.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ai quan tâm muốn đón bé, để biết thêm thông tin chi tiết hay mem nào có thắc mắc để giải toả trí tò mò vui lòng gọi trưc tiếp số
Sđt : 01.2233.13719 ( k nhận trả lời sms đt và diễn đàn, cứ gọi cho mau lẹ nhé)

xiaohuamao

YTC Developer
Trong album hình mèo của bạn ko hề thấy qua pé này nhỉ? bé này đẹp nhất mà sao bạn ko đăng trong album hình? Mà bạn nói bé được 10 ngày tuổi là bạn đón bé rồi???? Nuôi đến gần 1 tuổi mà ko thấy bé trong album hình của bạn nên mình mới thắc mắc. Vì mình muốn đón bé hỏi trực tiếp thì ngại.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
xiaohuamao said:
Trong album hình mèo của bạn ko hề thấy qua pé này nhỉ? bé này đẹp nhất mà sao bạn ko đăng trong album hình? Mà bạn nói bé được 10 ngày tuổi là bạn đón bé rồi???? Nuôi đến gần 1 tuổi mà ko thấy bé trong album hình của bạn nên mình mới thắc mắc. Vì mình muốn đón bé hỏi trực tiếp thì ngại.
Hihi, ^^ lại 1 lần nữa cho thấy b hơi bị hời hợt khi đọc topic mèo, nhất là topic mèo mà b nói b muốn đón bé nữa! Haizz...

Bạn đọc lại 1l nũa cái cmt này của mình xem nào, đọc từ từ chậm rãi để hiểu nhé
Bao Linh 85 said:
Cám ơn e nha, mà bé này chị mới đón bé đc gần 10ng thôi e ạh! Rất tròn trĩnh và cứng cáp. Nguyên nhân thì như c cói ở trên!
Thế sau bé Nô thì e có đang nui bé nào nữa hôn?
Và cái cuối cùng, trc h bé nào mà mún đón mình sẽ bốc đt lên gọi ngay và liền lun, chứ k ai lại nghĩ như b tại sao lại mún đón mà hỏi trực tiếp thì ngại??ngại tốn tiền àh hay ngại hỏi cho thoả mãn tò mò rồi k mua? ^^

Àh còn chuyện để chữ ký đấy, cái đó là CHỮ KÝ bạn nhé, chứ k phải anbum hình, trời ah! ~.~ admin cg cho tải hình có giới hạn thôi, và chữ ký cg là của cá nhân của mỗi ng, nên k có j phải trìh bày lí do li trấu với b, vì sao để bé này mà k bé kia,ủa, có bnhiu bé là phải để hết ah, mốt chúng nó đẻ mấy bầy cg cho lên hết àh. sao có mấy nhà nui mèo đẻ quá trởi mà chữ kí cg chỉ để 1 con đấy, b cần mình liệt kê ra cho ko? để vào thác mắc với ngta nhé!
Và ở chữ ký của mình, thậm chí là có 2 bé đã mất và 2 bé mình gả đi rồi mà sao mình vẫn để?? Đâu phải cứ đẹp là phải để lên?để khoe? Theo như ý b mới chịu hả?

mình tiếp chuyện với bạn cmt trc và cmt này là quá đủ rồi!

Có sđt đó, thắc mắc cứ g, k việc j phải ngại, gọi để thoả mãn trí tò mò đều ok, mình trực đt suốt 24/25 để chờ b gọi ngen!

binbon

♛ Dog & Cat ♛
nhiều chuyện ghê ta...nói chung là bé rất đẹp
nếu giá 4tr5 thì giá quá hợp lý cho 1 thèng cu mập mạp rồi
ủn mạnh tay tiếp vậy ^^

xiaohuamao

YTC Developer
binbon said:
nhiều chuyện ghê ta...nói chung là bé rất đẹp
nếu giá 4tr5 thì giá quá hợp lý cho 1 thèng cu mập mạp rồi
ủn mạnh tay tiếp vậy ^^
Trời ơi, bạn còn dã man nữa, bạn trả giá khéo quà luôn, 5 triệu đã rẻ lắm rồi còn trả 4,5 rưỡi? Tội con mèo quá, mình thấy hầu như topic nào cũng có người vào bình luận mà có thấy ai nói nhiều chuyện đâu? Chính bạn bao linh cũng ghé bình luận thường xuyên mà, cũng là 1 cách giao lưu thôi, mình khen bé đẹp mà đâu có chê xấu? bạn suy nghĩ sâu quá !

Status
Không mở trả lời sau này.