• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

cat29

Ngoc Anh
Hiện NA đang có việc gđ, nên tạm thời đám con đã nhờ bạn chăm sóc dùm, tháng sau sắp xếp time xong có thể NA sẽ đăng tụi nhóc lại (hic, nui lâu tốn cơm quá), tạm thời NA xin close topic lại nhé, cám ơn mọi ng đã quan tâm, ^^

Cám ơn các bạn đã xem bài

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
trời ơi bé đồi mồi kia, kakkaka thích thể loại này nhất trên đời. cho anh giá tham khảo của bé đồi mồi nha em, tksssssssssssssssssssssssssss

cat29

Ngoc Anh
MeoxiemBD said:
trời ơi bé đồi mồi kia, kakkaka thích thể loại này nhất trên đời. cho anh giá tham khảo của bé đồi mồi nha em, tksssssssssssssssssssssssssss
e ib cho a rồi nhé, ^^

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ôi,lại có thêm 1 đàn baby xinh quá thể này! Chị ganh tỵ quá, huhu

bi mập said:
chị ơi inbox em giá cả đàn nhà chị nha! có nhiu mèo inbox hết nha! :))
Đợt này mèo xênh thế :x
Tham lam vừa vừa thôi cô! >.< hihi
Àh e ơi, hôm qua đọc đc topic của 1 bạn vừa đón baby con của ku Híp nhà e và Lily cô K đó! Xinh ghê lun!

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Sao bé màu ánh kim ko giống bố mẹ gì hết vậy ta? Nhà mình lúc trước có 1 con mèo xám, chẳng hiểu sao đẻ ra 2 em trắng tinh

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
hình lung xinh quá! Up cho các con xinh đợp này :03: Các bạn đến xem trực tiếp sẽ thấy các bé cực kỳ hiếu động, đáng iu lắm cơ :wub:

bi mập

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
Ôi,lại có thêm 1 đàn baby xinh quá thể này! Chị ganh tỵ quá, huhu

Tham lam vừa vừa thôi cô! >.< hihi
Àh e ơi, hôm qua đọc đc topic của 1 bạn vừa đón baby con của ku Híp nhà e và Lily cô K đó! Xinh ghê lun!
hahha em giỡn với pà NA đó :)))
ủa topic đó ở đâu vậy chị? cái bé tịt nhất cô Khôi giữ lại nuôi ùi, hôm qua mới bế qua nhà em chơi, dễ thương lắm