• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

Status
Không mở trả lời sau này.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Lại vào nghía các con nhà jingle bell

Nàng ơi nàng vào topic nhà tớ vẫn xem được hình à?...sao hum qua và hum nay mình ứ thấy hình nhỉ...hic...hay là lỗi mạng

CATCHAN

YTC Developer
các con xinh wa'... up phu nhà jingle bell nha ^^

em mèo của bạn cũng xinh quá.mèo batu trắng hả bạn

Janes Soleil

YTC Developer
bạn ơi 2 bé đực vàng đậm và trắng tinh cái thuộc hai đàn khác nhau nhé,bạn có thể đón cả 2 cho có đôi,hì...mình xin nợ hình hum nay,ngày mai nắng ráo mình tắm cho mấy đứa nhỏ rùi up thêm hình cho bạn coi nha.....^^

Hì, hôm nay có hình chưa mình ngóng quá nè, cho mình xem thêm mình bé trắng tinh + bé đực vàng đậm nhé, nhanh để mình ck cho bạn luôn, nếu mình mua 2 bé thì ship có bớt ko hay đúng 500k =.= vì ship 500k thì hơi cao hihi :dead:

saobang90tn

SUBIN,phấn hồng nhạt đã về nhà mới.................. :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

e van chua dam' tam' cho Subin ( mac du nhin long kha' ...rui) vi chac do la meo cai hay sao ay'. no co ve yeu' hon HeBin lan truoc' ve`. Subin cung~ an tam. tam. rui`nhug van chua nghick

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Hì, hôm nay có hình chưa mình ngóng quá nè, cho mình xem thêm mình bé trắng tinh + bé đực vàng đậm nhé, nhanh để mình ck cho bạn luôn, nếu mình mua 2 bé thì ship có bớt ko hay đúng 500k =.= vì ship 500k thì hơi cao hihi :dead:

bạn ơi,mình add nick yahoo bạn rồi share hình cho bạn nha,mình không hiểu sao mình cũng không xem được ảnh trên topic của mình luôn ấy....hic......đương nhiên là bạn mua 2 bé là mình sẽ trợ giúp tiền ship cho bạn rùi....^^

p/s : ui! sao mình add mà không được nhỉ,bạn add nick mình nha : nuhoang678....hic

Mylovelybell

Thành viên uy tín
e van chua dam' tam' cho Subin ( mac du nhin long kha' ...rui) vi chac do la meo cai hay sao ay'. no co ve yeu' hon HeBin lan truoc' ve`. Subin cung~ an tam. tam. rui`nhug van chua nghick

em ơi! hôm nay là tắm cho hê bin được rồi nhé.tắm cho subin xong,em cho hê bin vào chơi cùng nhé,cho em subin đỡ lạ nhà.........hê bin giỏi ninh mấy bạn mới lắm,lần trước cũng nịnh một bạn mới về thế mà một tẹo sau bé kia im bặt rùi cả 2 ôm nhau ngủ ấy..........^^

saobang90tn

em ơi! hôm nay là tắm cho hê bin được rồi nhé.tắm cho subin xong,em cho hê bin vào chơi cùng nhé,cho em subin đỡ lạ nhà.........hê bin giỏi ninh mấy bạn mới lắm,lần trước cũng nịnh một bạn mới về thế mà một tẹo sau bé kia im bặt rùi cả 2 ôm nhau ngủ ấy..........^^

chac chieu mai troi nag e moi tam cho SuBin . e so bi om ay'. tai nhin co ve chua khoe han?. vag Hebin hum qua e mang Subin ve ma` no' da~ nhay ngay ra nghick Subin rui. hum nay thi` cu' lao vao` nghick. con` can' tai Subin nua~. hjc.
ma chi D oi. tinh hinh la bi lo bi mat rui. Lam biet roi, hom nay Lam sang nha e choi, e da~ co' tinh` nhot' subin vao` phong` khac' the' ma` thang` em em no' dan~ Lam di xem luc' nao` ay'. buc. het' ca? minh`

Mylovelybell

Thành viên uy tín
nàng ơi em mèo ngoan lắm ăn no xong ngủ ngoan rồi nhưng sao em ý gầy thế giơ hết cả xương r :(( :hmmm: nhìn em ý bông xù tung tóe nên gọi là bông luôn :Onion12: :Onion12:

ha ha....mèo nhà bell chỉ được cái xù tung tóe thôi,nhưng gen của cả dòng họ là quắt...hi vọng với tay nuôi của nàng...gen " quắt" tự động biến mất...hê hê.....

Mylovelybell

Thành viên uy tín
chac chieu mai troi nag e moi tam cho SuBin . e so bi om ay'. tai nhin co ve chua khoe han?. vag Hebin hum qua e mang Subin ve ma` no' da~ nhay ngay ra nghick Subin rui. hum nay thi` cu' lao vao` nghick. con` can' tai Subin nua~. hjc.
ma chi D oi. tinh hinh la bi lo bi mat rui. Lam biet roi, hom nay Lam sang nha e choi, e da~ co' tinh` nhot' subin vao` phong` khac' the' ma` thang` em em no' dan~ Lam di xem luc' nao` ay'. buc. het' ca? minh`

Ôi trời! potay.........em của em tình hình là về phe anh Lâm rồi..........ha ha ........

Status
Không mở trả lời sau này.