• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

allforlove168

Active Member
Tiểu Miu said:
Mình chỉ thấy bạn chủ thread mặt dày thôi. Ng` ta vào phản ánh 1 câu trlời cũng ko có. Cứ bơ bơ kiủ như chả phải việc của mình ấy ==". Vs cả đàn này cũng đc đăng tháng 9/2012 vs con mẹ, con con và những hình ảnh yh chang đợt này. Tên mèo con cũng trùng khớp nữa ==".
hix, lại còn vậy nữa hả :dead: . Thật thật giả giả lung tung beng hết cả lên, lại còn liên quan đến cả năm ngoái nữa thì bó tay rồi :co_y_tuong_xau:

iloveyoudogandcat

Thành Viên Tích Cực Có Uy Tín
hôm nay topic cán mốc 1000 người- ngoài kia trời vẫn mưa lâm thâm,các bé vẫn đang háo hức chờ chủ mới yêu thương qua đón các bé- sau cơn mưa trời lại sáng......upppp nào

grossi89

Bạn chủ topic này quả là có tinh thần thép! Mình nghĩ điều đó là tốt nhưng bạn nên chân thành với đàn mèo mình đang có thì vẫn đắt khách mà...
Với một bé rao đắt tiền, thuần chủng... phải có cơ sỏ lôi ảnh bố mẹ ra để xem xét
Còn với mấy bé mèo này cần bán, giá tiền vừa phải thì m.n vẫn mua đâu cần phải soi mói bố mẹ nó thế nào
Một topic bị tai tiếng sẽ rất khó bán hàng, lập 1 topic khác bán chẳng có gì là sai
Các bạn đừng trách móc nặng lời, ngta ko tranh cãi lại thì lại bảo ngta mặt trơ là sao? Bới móc thế này chỉ khổ các bé mèo con ở trong cảnh chủ muốn đẩy đi mà ko ai tốt đón về.
Vấn đề là thắc mắc tại sao có thể xoá đc hết dấu vết, m.n đang nghi ngờ việc quản lý cái diễn đàn uy tín này sẽ thế nào?
Ý kiến của mình mang tính xây dựng, có gì sai m.n bỏ qua

kun.9x

YTC Developer
grossi89 said:
Bạn chủ topic này quả là có tinh thần thép! Mình nghĩ điều đó là tốt nhưng bạn nên chân thành với đàn mèo mình đang có thì vẫn đắt khách mà...
Với một bé rao đắt tiền, thuần chủng... phải có cơ sỏ lôi ảnh bố mẹ ra để xem xét
Còn với mấy bé mèo này cần bán, giá tiền vừa phải thì m.n vẫn mua đâu cần phải soi mói bố mẹ nó thế nào
Một topic bị tai tiếng sẽ rất khó bán hàng, lập 1 topic khác bán chẳng có gì là sai
Các bạn đừng trách móc nặng lời, ngta ko tranh cãi lại thì lại bảo ngta mặt trơ là sao? Bới móc thế này chỉ khổ các bé mèo con ở trong cảnh chủ muốn đẩy đi mà ko ai tốt đón về.
Vấn đề là thắc mắc tại sao có thể xoá đc hết dấu vết, m.n đang nghi ngờ việc quản lý cái diễn đàn uy tín này sẽ thế nào?
lại 1 nik nữa mới lập của tv uy tín à =)). bởi vì chỉ có 2 loại ng` mới đứng ra bênh vực cho bạn chủ topic
1 là ng` mà thật ra cúng chính là chủ topic lập nik khác nói đỡ cho mình
2 là 1 ng` mà 1 chút kiến hay 1 chút hiểu biết cũng k có =)). mọi ng` nói ở đây cốt yếu để bảo vệ quyền lợi cho ng` tiêu dùng, chính là những bạn mua mèo, chứ k chẳng nhẽ để tình trạng lừa đảo cứ diễn ra mà k ai nói j` à. hơn nữa chủ topic k thấy toát lên 1 tí khí chất nào gọi là tinh thần thép, k phải trơ mà thật sự quá trơ khi cứ cách 1h lại up liên tục như vậy và nữa giá tiền k hề vừa phải bạn ạ.
p/s : ng` ta thường nói không biết gì thỳ đừng có nói, hay như giới trẻ hay ví von rằng là " Đã ... còn tỏ ra nguy hiểm " bạn à . Thân :)

iloveyoudogandcat

grossi89 said:
kun.9x said:
lại 1 nik nữa mới lập của tv uy tín à =)). bởi vì chỉ có 2 loại ng` mới đứng ra bênh vực cho bạn chủ topic
1 là ng` mà thật ra cúng chính là chủ topic lập nik khác nói đỡ cho mình
2 là 1 ng` mà 1 chút kiến hay 1 chút hiểu biết cũng k có =)). mọi ng` nói ở đây cốt yếu để bảo vệ quyền lợi cho ng` tiêu dùng, chính là những bạn mua mèo, chứ k chẳng nhẽ để tình trạng lừa đảo cứ diễn ra mà k ai nói j` à. hơn nữa chủ topic k thấy toát lên 1 tí khí chất nào gọi là tinh thần thép, k phải trơ mà thật sự quá trơ khi cứ cách 1h lại up liên tục như vậy và nữa giá tiền k hề vừa phải bạn ạ.
p/s : ng` ta thường nói không biết gì thỳ đừng có nói, hay như giới trẻ hay ví von rằng là " Đã ... còn tỏ ra nguy hiểm " bạn à . Thân :)
kìa grossi89 trả lời đi kìa =)) mệt =))

Bao Linh 85

I_Like_Pet
grossi89 said:
Bạn chủ topic này quả là có tinh thần thép!
Hơ hơ, b dùng 3 từ "tinh thần thép" để nói chủ topic là quá đề cao rồi! Và b đã sử dụng nhầm từ, nhầm ng cho tr/hợp này r!
TINH THẦN THÉP nói tóm gọn lại là dành cho nhg anh hùng, chiến sĩ hay những ng có ý chí phấn đấu vững vàng, kiên cường, dũng cảm vì mục đích cao đẹp vượt qua mọi thử thách sóng gió gian truân, khó khăn thử thách để hoàn thành sứ mệnh mục đích cao cả....
Chứ k phải bơ đi dư luận mà sống thế này, ngta gọi là mặt dày đấy, cứ lấy cái từ xuề xoà và nhầm lẫn để biện minh cho việc làm gian dối trc đó của mình

grossi89 said:
Với một bé rao đắt tiền, thuần chủng... phải có cơ sỏ lôi ảnh bố mẹ ra để xem xét.Còn với mấy bé mèo này cần bán, giá tiền vừa phải thì m.n vẫn mua đâu cần phải soi mói bố mẹ nó thế nào
Bạn nói vậy là k đc, bgio cho dù rao mèo 34 hay lai 34 mà bán giá chỉ 1tr và nhìn vào baby trắng tinh,mũi dài thì mn vẫn phải bơ đi vì cái giá thấp àh? Thê thì còn j chuẩn mực để đánh giá chủng loại nguồn gốc, rồi cứ thế mà phán,mún cho lai mèo nào cho, miễn bán rẻ rồi thì đc àh? Cái quan trọng ở đây mn muốn giữ đc kiến thức đúng về chủng loại mèo cho các bạn k rành, k bị hiểu sai và lệch lạc, vì điều đó rất nguy hiểm. Nếu như chỉ rao rằng "mèo xù/mèo tây xinh xắn..." Rồi bán giá hợp lý thì k ai nói đc, còn đã nói lai 34 và để ảnh lên mà sai thì mn có quyền phê bình

grossi89 said:
1 topic tai tiếng rất khó bán hàng--->> b nói đúng, và đó là hậu quả tất yếu, có gan làm thì có gan chịu đòn
lập 1 topic khác bán chẳng có gì là sai --->> b đúng lun NHƯNG NẾU bạn ấy đừng lấy,mượn nick TVUT để rao lại thì chắc sẽ k bị "đòn roi" tới bgio, và nếu như mèo bố là 1 con mèo 34 luôn và có đặc điểm giống con mèo trc đó thật thì k ai nói, nhưng đằng này mèo bố thật lại là ALD, 2c hoàn toàn khác xa nhau về bề chìm cg như bề nổi!

grossi89 said:
Bới móc thế này chỉ khổ các bé mèo con ở trong cảnh chủ muốn đẩy đi mà ko ai tốt đón về.
Mình thấy ở đây mn k ai làm tình làm tội ức hiếp hay chê bai dìm hàng j mấy e mèo cả để mà khó về nhà mới như b nói. Giờ chủ topic cg để giá 1,7tr /1be quá phải chăng cho 1 bé xù xông trắng xinh xắn như vậy rồi
Tất cả mọi ng đang làm là chỉ trích hành động của chủ topic thôi, tât cả cũng chỉ vì quyền lợi ng mua hàng!
còn ai muốn mua mèo thì cứ mua, các bé bgio đc sống đúng chủng loại mình rồi đó là ALD lai NGA cùng cái giá rất phù hợp

Còn chuyện các topic trc bị xoá là vì chủ 2pic inbox nhờ 1 mod mới vào xoá giúp, và bạn này cg đã đc admin nhắc về cák làm việc r
Ý kiến của mình cg mang tính chất xây dựng, cái nào b nói đúng mình ghi nhận, b nói chưa đúng mình giải trình cho b hiểu!

iloveyoudogandcat

UPPPPPP CHO CUỐI NGÀY,TRỜI NHÁ NHEM TỐI CŨNG LÀ LÚC CHO CÁC CHÁU ĂN.......CÁC CHÁU ĐC ĂN CƠM GAN VÀ HẠT WHISCAT TRỘN.....

iloveyoudogandcat

ngaỳ mới đến rồi- up cho các bé ngày đẹp trời nào...................................còn 3 cháu vẫn đang đợi các bác chủ tốt tới đón các bé ạ

iloveyoudogandcat

upppppppp cho các bé ngày mới đắt hàng nào----- hôm nay điện thoại của mình hết pin nên có bạn nào gọi đến mua mèo mà ko liên lạc đc thì cho mình xin lỗi nhé.......

iloveyoudogandcat

uppp cho các bé vào buổi tối mát mẻ khoan khoái,các cháu mèo nghịch quá....đuổi nhau vật nhau suốt ngày luôn các bạn ạ

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
haizzzzzzzzzzz, thấy mà chán, chỉ làm khổ mấy bé mèo k về đc nhà mới.
thương mấy cháu, chỉ vì chủ mà mấy bé lại bị vạ lây