• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Mia.Nguyễn said:
Dạ k có đứa bạn nhờ e hỏi dùm giá chứ nhà e đủ số quân ùi hihi, mà bạn đó k ib :( chị kiếm đc bé cái chưa chị ?
:wub: nhà e có pé đực con một nè chị minh Anh.hihi :)
upupup phụ anh meothuduc cho hai pé mau có chủ nè :)

Mia.Nguyễn

YTC Developer
michu_meomeo99 said:
pé xinh lắm, giống mẹ nhiều hơn ba, ba e định để pé lại nuôi nhg mẹ e ko chịu.
thích qá :( mà bé xám mắt cứ dính ghèn chị lau thì vẫn ướt 2 bên mắt với đóng cục khoé mắt, lấy ra thì bé đau :( chị làm mọi cách mới lấy ra đc tí tí, vs dạo này bé bị sổ mũi nữa, ắt xì hoài :(

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Mia.Nguyễn said:
thích qá :( mà bé xám mắt cứ dính ghèn chị lau thì vẫn ướt 2 bên mắt với đóng cục khoé mắt, lấy ra thì bé đau :( chị làm mọi cách mới lấy ra đc tí tí, vs dạo này bé bị sổ mũi nữa, ắt xì hoài :(
chị chịu khó lau mắt và nhỏ thuốc cho pé , nếu pé bị sổ mũi chị mua chai thuốc muối loãng 0,9 % về nhỏ mũi cho pé thử xem sao, chắc do mấy hôm nay thời tiết nóng wá nên pé bị như vậy, pé vẫn chơi và ăn bình thường hả chị?

miudoan

YTC Developer
Mia.Nguyễn said:
BÉ nhà c cũng vậy, chị nhỏ thuốc đến nay hết ghèn rồi, mà ít chảy nước mắt nữa. chị lấy bé út về luôn em ah. đang ham hố 1 em ALN nè :)

Mia.Nguyễn

YTC Developer
michu_meomeo99 said:
chị chịu khó lau mắt và nhỏ thuốc cho pé , nếu pé bị sổ mũi chị mua chai thuốc muối loãng 0,9 % về nhỏ mũi cho pé thử xem sao, chắc do mấy hôm nay thời tiết nóng wá nên pé bị như vậy, pé vẫn chơi và ăn bình thường hả chị?
Ùk bé vẫn chơi vs ăn bình thường e chỉ có sổ mũi với lông 2 khoé mắt của bé là ướt thôi :(

Mia.Nguyễn

YTC Developer
miudoan said:
BÉ nhà c cũng vậy, chị nhỏ thuốc đến nay hết ghèn rồi, mà ít chảy nước mắt nữa. chị lấy bé út về luôn em ah. đang ham hố 1 em ALN nè :)
Chị nhỏ trong bao lâu chị, e thấy bé đỡ e ngưng à, e sợ nhỏ nhiều qá k tốt cho bé :( thích qá chị bắt đc cả 2 bé, e xin lắm mới đc nhà cho nuôi 1 cặp, mà e lại k bắt đc bé đực phấn hồng mới sinh :( chị bắt 2 bé vậy chắc lớn lên cực lắm đây :x mà aln chị định bắt bé đực hay cái chị :3 e có bắt bé đực aln bên anh betapdem á bên anh còn 1 bé đực kìa hihi

miudoan

YTC Developer
Mia.Nguyễn said:
Chị nhỏ trong bao lâu chị, e thấy bé đỡ e ngưng à, e sợ nhỏ nhiều qá k tốt cho bé :( thích qá chị bắt đc cả 2 bé, e xin lắm mới đc nhà cho nuôi 1 cặp, mà e lại k bắt đc bé đực phấn hồng mới sinh :( chị bắt 2 bé vậy chắc lớn lên cực lắm đây :x mà aln chị định bắt bé đực hay cái chị :3 e có bắt bé đực aln bên anh betapdem á bên anh còn 1 bé đực kìa hihi
1 tuần em, ngày 3 lần. khi hết ghèn thì giảm ngày 1lần, bữa mắt bé k mở ra được luôn. 2 bé trưởng thành chị tặng cho bé nào may mắn 1 phiếu triệt sản :Onion35: . Chị tìm aln cái em, mà đang định tìm bé nào sinh tháng 3 âm lịch, nên cũng k gấp lắm. :)

Mia.Nguyễn

YTC Developer
miudoan said:
1 tuần em, ngày 3 lần. khi hết ghèn thì giảm ngày 1lần, bữa mắt bé k mở ra được luôn. 2 bé trưởng thành chị tặng cho bé nào may mắn 1 phiếu triệt sản :Onion35: . Chị tìm aln cái em, mà đang định tìm bé nào sinh tháng 3 âm lịch, nên cũng k gấp lắm. :)
Dạ hihi mà triệt sản bé cái thì tội bé qá, đúng rồi đó chị bé xám nhà e k mở mắt lên đc luôn lâu lâu e lau bông gòn cho bé hoài mà cứ bị đẩy tay ra miết :( buồn gê :(( bữa nào rãnh chị e mình cho tụi nhỏ chơi với nhau chị :x