• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

closedddddđ

adg

mèo nhà bạn đẻ say wa. nuôi cho đẻ vắt kiệt sức mỗí tuần có 1 bầy đăng bán mà cho ăn hạt wishcat. con mèo nga thế kia mà bảo 34 lai nga. bán mèo liên tục còn chê ít hay sao mà nói vậy để tăng giá thêm à. gạc người ko biêt gj thì gjỏi. ps: cái tính đanh đá mất lịch sự của bạn ai cũg biet nên bạn cứ chửi thoải mái. đọc cho vui :D

YA_Cat

YTC Developer
adg said:
mèo nhà bạn đẻ say wa. nuôi cho đẻ vắt kiệt sức mỗí tuần có 1 bầy đăng bán mà cho ăn hạt wishcat. con mèo nga thế kia mà bảo 34 lai nga. bán mèo liên tục còn chê ít hay sao mà nói vậy để tăng giá thêm à. gạc người ko biêt gj thì gjỏi. ps: cái tính đanh đá mất lịch sự của bạn ai cũg biet nên bạn cứ chửi thoải mái. đọc cho vui :D
tính ra kiếm đôi chục triệu 1 tháng đấy bác à, k phải ít đâu, giờ cũng nhiều ng kinh doanh trên thân xác động vật lắm, nghĩ mà thương lũ chó mèo suốt ngày chỉ ăn rồi đẻ để họ đem bán kiếm tiền tiêu mà chả nhận lại được cái gì

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
adg said:
ko biết gì thì ngậm mồm lại ko ai bảo bị câm đâu. Cho đến tận nhà xem mèo mẹ có phải lai 34 ko nhé, chả hơi đâu phải lịch sự với cái loại bạn, mất thời gian. Chả ai bảo chê ít ỏi gì mà tự dưng nhảy vào sủa bậy. Nói cho mà dỏng tai lên nghe cho nó thủng, mèo nhà tôi ăn gì thì đến tận nhà mà xem nhé, Wiskas chỉ là ăn thêm vì nó thíc. Còn cá, gà với phô mai thì xin lỗi chứ người có khi còn ko có mà ăn chứ mèo nhà này còn ngán chả thèm ăn nữa cơ

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
YA_Cat said:
tính ra kiếm đôi chục triệu 1 tháng đấy bác à, k phải ít đâu, giờ cũng nhiều ng kinh doanh trên thân xác động vật lắm, nghĩ mà thương lũ chó mèo suốt ngày chỉ ăn rồi đẻ để họ đem bán kiếm tiền tiêu mà chả nhận lại được cái gì
Còn cái loại bạn trông mèo kiếm thêm ít tiền thì cứ việc mình mà làm, chõ mũi vào nhà người khác làm gì, hình như nhà ở Ngọc Thụy nếu cần tiếp chuyện thì mời đến tận nhà, nhà tôi cũng gần đấy thôi. Cảm thấy thương chúng nó quá thì hoán đổi thân phận đi, chưa chắc làm người đã sướng = làm mèo nhà này đâu nha. Giờ nhiều người nuôi mèo đẻ lắm, cả những cô bác nuôi lâu năm nữa, vào nhà hay topic người ta mà kêu đi. Xin lỗi chứ ai bảo mình đanh đá chứ ko dưng tự nhiên phải nói lại, cà khịa nhau thì mới nên chuyện chứ chả ai dỗi hơi đi chửi nhau cả. Thíc chửi nhau thì có số đt đấy, quân tử hẹn gặp nói chuyện,

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
alice.4387 said:
Làm gì mà zữ thế c,mà e thấy mèo mẹ là mèo nga mà c.
Tốt nhất là khỏi phải tranh cãi mèo gì với mèo gì ở đây, mèo mẹ là mèo Nga lai 34, với đặc điểm mắt lúc nào cũng phải lau vì chảy nc mắt, trên đầu có chỏm lông màu đen. Zữ gì mà dữ, e thử đọc mà xem cái kiểu viết của chúng nó thế nào, chỉ mún táng vào mặt luôn ấy chứ, chị chỉ cần hiền với những người lịch sự có văn hóa, cái đó mới khó chứ với những loại vô văn hóa chị cũng chiều tuốt. Đời bây giờ mấy ai hiền để mà bị bắt nạt

alice.4387

T.Viên Năng Động
pink.hp2809 said:
Tốt nhất là khỏi phải tranh cãi mèo gì với mèo gì ở đây, mèo mẹ là mèo Nga lai 34, với đặc điểm mắt lúc nào cũng phải lau vì chảy nc mắt, trên đầu có chỏm lông màu đen. Zữ gì mà dữ, e thử đọc mà xem cái kiểu viết của chúng nó thế nào, chỉ mún táng vào mặt luôn ấy chứ, chị chỉ cần hiền với những người lịch sự có văn hóa, cái đó mới khó chứ với những loại vô văn hóa chị cũng chiều tuốt. Đời bây giờ mấy ai hiền để mà bị bắt nạt
hihi,thôi ai nói mặt ai đi c,úp cho c buôn may bán đắt nha

mèo ở đây rất xinh . Mình và chú đã đến đặt 2 em đực . Thức ăn của các nhóc mèo toàn thịt với cá . Bạn nào đã từng đến đây đảm bảo yêu luôn :03: :03: :03:

alo123

Tiểu Yêu said:
mèo ở đây rất xinh . Mình và chú đã đến đặt 2 em đực . Thức ăn của các nhóc mèo toàn thịt với cá . Bạn nào đã từng đến đây đảm bảo yêu luôn :03: :03: :03:
3 bài viết, ngày vào hôm nay, up chỉ 2 topic cùng 1 chủ =))