• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

closedddddđ

alice.4387

T.Viên Năng Động
pink.hp2809 said:
Ây da e Son ấy hok phải mèo nhà chị đâu cưng. bạn chủ của em ý vừa đặt 1 bé đực nhà chị thui. công nhận xinh thiệt, mà chảnh lắm nhé, đến nằm im ko thèm chơi với mèo nhà chị đâu, đc cái nó đc bế đi chơi khắp nơi nên chả sợ gì sất, nhìn chỉ mún cấu=))))))))))
àk,e nhớ rồi,b tiểu yêu mua mèo của nhà lai 34 tịt phải hk c,nhà đó có 10 mấy e mèo lận,c!!!e úp cho mèo nhà c nhah tìm đc chủ tốt nha c

alice.4387

T.Viên Năng Động
Giangmina said:
Ăn nói buôn bán thế mới là cao nhân...tưởng chị xã hội đen à????
àk....thì ra là con này,con đĩ ngựa gà già mà trên dđ hay nói ấy hă,con ngựa m vào đây phá rối topic của c tao làm gì,m còn mặt mũi để vào àk,cái thứ con buôn khốn nạn,con mẹ m,t gặp t cho mấy thằng e xé háng m,con ngựa cái

alice.4387 said:
àk,e nhớ rồi,b tiểu yêu mua mèo của nhà lai 34 tịt phải hk c,nhà đó có 10 mấy e mèo lận,c!!!e úp cho mèo nhà c nhah tìm đc chủ tốt nha c
Đây là link đàn mèo em SON nhà mình bạn nhé !
http://www.yeuthucung.com/topic/53218-nhan-dat-gach-meo-lai-ba-tu-mat-tit-co-anh-du-17-be/#entry426057
Em tuy là mèo nhưng ôm , dắt đi chơi suốt ngày nên nhiều khi ra đường mọi người chú ý lắm ! Bạn ở xa quá chứ nếu bạn ở Hà Nội thì hẹn bạn 1 ngày đẹp trời đi chơi với em SON 1 lúc :143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging:

alice.4387

T.Viên Năng Động
Tiểu Yêu said:
Đây là link đàn mèo em SON nhà mình bạn nhé !
http://www.yeuthucung.com/topic/53218-nhan-dat-gach-meo-lai-ba-tu-mat-tit-co-anh-du-17-be/#entry426057
Em tuy là mèo nhưng ôm , dắt đi chơi suốt ngày nên nhiều khi ra đường mọi người chú ý lắm ! Bạn ở xa quá chứ nếu bạn ở Hà Nội thì hẹn bạn 1 ngày đẹp trời đi chơi với em SON 1 lúc :143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging:
thích quá b ạ,bé nhà b lại là tam thể,mìh mún một e tam thể mà chọn mãi ko thấy e nào có màu hợp lệ,cứ lung tung beng mà ko nhất địh,phải chi mình ngoài ấy mình qua trộm r nhà b lun.hihi

Giangmina

Member
bố con bệnh hoạn, mẹ mày mà mắt sâu môi thâm à? mày nhầm hàng rồi con,mày tự ăn fân mèo đi con. mày thích xã hội à? mày tưởng dân hải phòng thì dọa người sợ à? ha ha ỉa vào mồm

Giangmina

Member
tao nói với mấy con mồm độc chúng mày nhé, chửi ít thôi, mày chửi rủa nhiều thì cả lò chúng mày nghe đấy, he he good bye mấy con đạo đức giả

alice.4387

T.Viên Năng Động
Giangmina said:
mày sủa lung tung mà tao để mày nói à? con cáo già, còn con đĩ Alice nữa mày thích sủa thuê à?
dạ!!!e ko có đc thuê,từ nhỏ tới giờ e rất thích lo chuyện bao đồng,c có nói e sủa e cũng chịu c ạ,e sủa vào mặt những con ăn lường đụ lận như c ấy ạ,cái thứ khốn nạn mà mọi người thường gọi là phường lừa đảo ấy c,ở đây e sủa mỗi mình c nghe,mỗi mình c hiểu,vậy c cứ bảo là e sủa,bởi chỉ có cái loài gì đó tương tự nên nó hiểu tiếng sủa của e.

alice.4387

T.Viên Năng Động
Giangmina said:
tao nói với mấy con mồm độc chúng mày nhé, chửi ít thôi, mày chửi rủa nhiều thì cả lò chúng mày nghe đấy, he he good bye mấy con đạo đức giả
người ta sống đạo đức giả thì ng ta cũng mang mèo ở nhà ng ta vô đây bán,chứ có đâu cái thứ bất nhân,đĩ miệng dụ ng khác bán mèo rẻ rồi buôn ra giá khác,cao hơn.mồm có độc cũng tại do xuất hiện cái thứ rác rưởi,đuổi như đuổi tà mà thấp thỏm nép trc cổng topic mãi.e sợ c lắm lắm cơ,nghe tới c cứ như hồn ma bóng uế,hay đại loại là cô hồn các đãng đi kiếm ăn lòng vòng để hóng hớt phá nhà hàng xóm.

alice.4387

T.Viên Năng Động
pink.hp2809 said:
ối mẹ ơi, nó còn ngoa hơn cả mềnh=))))))))))))
cái loại đó c đừng chửi nó làm gì hao nước bọt,tốn calo c ơi,c để e giải quyết nó cho,nói mà cho nó hiểu nó là cái gì trong này.bày đặt dạy khôn ng khác mà nó thì chẳng là cái thá gì,ng ta hay nói cái thứ gian dối,buôn sỉ bán lẻ mà ko muốn tốn công vì mấy e mèo,có đi chửi nhau thì ghé nhà e mà e dạy thêm cho 3 khoá nhé c giangmina,ýk lộn giangmai

be bong

Tiểu miêu
C lập topic khác đi cái này loãng tội nghiệp cno. Đừng cãi nhau đôi co trên này lz c ạ. Chúc các con mau về nhà mới

pechuot0809

pink.hp2809 said:
Kể ra thấy mình cũng đanh đá thiệt, nhưng mà chính đáng chứ ko phải cái kiểu ngoài chợ. Mèo yêu thì cực yêu, nhưng hư thì vẫn ăn đòn. Còn với mấy cái loại kể trên ăn nói xỏ xiên bố láo chửi tuốt, chứ nhẹ nhàng dịu dàng ko nói gì chúng nó lại tưởng mình sợ. Giờ còn có quán bún chửi cháo mắng mà vẫn nườm nượp khách cơ mà. Thank vì đã up hộ.
Bạn có biết con người và súc vật khác nhau ở điểm nào ko, con người có bộ óc hoàn thiện hơn súc vật, có văn minh, văn hoá hơn súc vật, biết suy nghĩ biết kiềm chế bản thân mình vì những chuyện ko đâu vào đâu, còn súc vật thì kêu gào, nhảy lồng lộn lên mỗi khi có ai đụng chạm đến nó. Mình thấy bạn đâu có khác gì tụi nó đâu pink.hp2809, thậm chí còn thua cả tụi nó :03: . Đừng cố tỏ ra nguy hiểm và tự lấy mình làm trò cười cho thiên hạ nữa pink.hp2809 à :le_luoi: . Đọc mổi cmt của bạn mình ko thấy tức giận mà chỉ thấy bùn cười, cười vì sự ngu dốt thiếu văn hoá của bạn đấy, mình nghĩ chắc cũng có rất nhìu người có suy nghĩ giống mình :157: . Mình biết khi mình viết cmt này thế nào cũng sẽ bị bạn lôi ra chửi, nhưng ko sao, bạn cứ chửi, càng chửi thì sẽ càng thể hiện con người bạn cho tất cả mọi người trên dd biết thôi :lau_mo_hoi:

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
pechuot0809 said:
Bạn có biết con người và súc vật khác nhau ở điểm nào ko, con người có bộ óc hoàn thiện hơn súc vật, có văn minh, văn hoá hơn súc vật, biết suy nghĩ biết kiềm chế bản thân mình vì những chuyện ko đâu vào đâu, còn súc vật thì kêu gào, nh :157: ho thiên hạ nữa pink.hp2809 à :le_luoi: . Đọc mổi cmt của bạn mình ko thấy tức giận mà chỉ thấy bùn cười, cười vì sự ngu dốt thiếu văn hoá của bạn đấy, mình nghĩ chắc cũng có rất nhìu người có suy nghĩ giống mình :157: . Mình biết khi mình viết cmt này thế nào cũng sẽ bị bạn lôi ra chửi, nhưng ko sao, bạn cứ chửi, càng chửi thì sẽ càng thể hiện con người bạn cho tất cả mọi người trên dd biết thôi :lau_mo_hoi:
B cũng hiểu mình quá ha? Hóa ra toàn súc vật với nhau mới hiểu nhau đc :157: Con người mình thế nào ai hiểu mặc ai, chả quan trọng. Sợ nhất cái loại giả dối, ra cái vẻ văn hóa thôi. hahahahaaha. Nói cái kiểu võ mồm như b thì diễn đàn này toàn súc vật cả chắc. Đừng vội cười ko lại va mồm vào tường vỡ mồm đấy.

alice.4387

T.Viên Năng Động
pink.hp2809 said:
B cũng hiểu mình quá ha? Hóa ra toàn súc vật với nhau mới hiểu nhau đc :157: Con người mình thế nào ai hiểu mặc ai, chả quan trọng. Sợ nhất cái loại giả dối, ra cái vẻ văn hóa thôi. hahahahaaha. Nói cái kiểu võ mồm như b thì diễn đàn này toàn súc vật cả chắc. Đừng vội cười ko lại va mồm vào tường vỡ mồm đấy.
c!!!!nó là con giang mai ák c,nó vừa tạo nick mới vào đây sủa đó,cái nick kia nó nói ko lại mình nên tạo cái tên mới vào nói cứ như là dân có học(b và tôi)ýk ẹ!!!!Hài thật đấy.