• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

done

Status
Không mở trả lời sau này.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Bạn ơi!mình muốn hỏi (chân thành đấy nhé),chó gấu có phải là em béo béo,mõm vuông không?tại thấy trên mạng rao nhiều quá,nhà nào cũng bảo chó gấu,mà nhìn mỗi em 1 khác,chỉ thấy béo béo,nhuwg mặt thì khác nhau,em thì nhọn,em thì mặt hơi vuông,em thì vuông................

Mr.JoJo

Bạn ơi!mình muốn hỏi (chân thành đấy nhé),chó gấu có phải là em béo béo,mõm vuông không?tại thấy trên mạng rao nhiều quá,nhà nào cũng bảo chó gấu,mà nhìn mỗi em 1 khác,chỉ thấy béo béo,nhuwg mặt thì khác nhau,em thì nhọn,em thì mặt hơi vuông,em thì vuông................

Theo mình biết thì chó của bạn này đúng là chó gấu đấy bạn ạ. Chó gấu còn bé thì mập ú lông xù rất kute nhưng lớn lên nhìn hao hao chó ta. Giá 1tr2 là ok để rước em cún đáng iu này rồi. Up cho em mau về với chủ mới.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Theo mình biết thì chó của bạn này đúng là chó gấu đấy bạn ạ. Chó gấu còn bé thì mập ú lông xù rất kute nhưng lớn lên nhìn hao hao chó ta. Giá 1tr2 là ok để rước em cún đáng iu này rồi. Up cho em mau về với chủ mới.

vậy hả bạn,hic...thế thì cũng khó nhỉ,tại mình thấy nhiều người bán chó gấu toàn 6,7 tr ...như mấy bạn đang giao trên box mua bán chó ấy,tự nhiên mình thấy bạn này bán giá 1tr2 thấy hơi ngạc nhiên nên mình mới hỏi.....không biết chó bạn nào thì chuẩn hơn mà sao mấy bạn kia giao vs giá chát thế.^^

rùa đất

T.Viên Năng Động
chó gấu thì nó như này , còn chowchow mặt béo ụ nhìn đẹp hơn . mọi người ko biết dễ lầm với 2 loại là 1 :157:

buratino1703

YTC Developer
vậy hả bạn,hic...thế thì cũng khó nhỉ,tại mình thấy nhiều người bán chó gấu toàn 6,7 tr ...như mấy bạn đang giao trên box mua bán chó ấy,tự nhiên mình thấy bạn này bán giá 1tr2 thấy hơi ngạc nhiên nên mình mới hỏi.....không biết chó bạn nào thì chuẩn hơn mà sao mấy bạn kia giao vs giá chát thế.^^

Theo mình hiểu thì bạn đang tả về Chow chow(ngao Tạng), nếu Chow chow 6-7tr vẫn còn là rẻ đó :) Còn con của bạn này là chó gấu nên mới có giá đó.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
tiếc quá ! mình ở HCM , chứ nếu mình ở HÀ Nội thì mình đã ra rước bé rùi ... hic hic... :sadcorner: chúc bé sớm tìm được chủ mới tốt với bé hen

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Bé gấu xinh ghê trên YTC ít thấy chó gấu lắm giờ thấy 1 con ! Chó gấu VN coi như là tuyệt chủng hay sao ấy ! Toàn thấy bán ở LHP ! Hồi đó kiếm không thấy nữa là !

Status
Không mở trả lời sau này.