• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Full House cho các bé bất hạnh - Cần những tấm lòng

meobosua

YTC Developer
Bạn đừng nói tiếc, nếu thật sự bạn muốn giúp thì có nhìu cách để giúp lắm, ko thể nhận nuôi mấy bé thì có thể gửi cho hội 1 ít tiền để có tiền lo cho mấy bé, ko cần nhìu đâu bạn, chi cần bạn có lòng là người ta vui rùi

Bạn trongqui ơi, chú mèo hình avata có phải là Bazil ko ?? Bé vẫn khỏe chứ ?? Nhớ pé quá ! hi2ihi...

trongqui

T.Viên Năng Động
Bạn trongqui ơi, chú mèo hình avata có phải là Bazil ko ?? Bé vẫn khỏe chứ ?? Nhớ pé quá ! hi2ihi...

Ui! Là Basil đó bạn, dạo này nó ăn càng ngày càng nhìu, càng lúc càng quậy, mà nó khôn và quấn chủ lắm. Có phải chị là chị Bình hok, hay là chị Diễm

meobosua

YTC Developer
Hihihi... đây nè, em tới chỗ chị lấy mèo mà, mà em có thiến nó ko ? Con Tara nó động dục bỏ đi 2 lần òi, chị kiếm nó về cho bằng dc, tội lắm nó dạo này ko chịu ăn hơi ốm, chị thì lo mấy pé ko xuể xích nó lại thì tội mà thiến nó cũng tội, thôi thì chỉ có cách duy nhất là tìm cho nó chủ tốt khác, tìm dc rồi đó, chủ mới thương nó lắm chăm sóc nó rất đàng hoàng, bây giờ chị yên tâm rồi. Hihih...em bé nhà chị có con mèo tây mới nên cho tara nó ko khóc nữa, hihi... nó có mới nới cũ. Thấy bazil dc nuôi béo tốt như vậy chị cũng mừng cho nó, cám ơn em nha ! :))

trongqui

T.Viên Năng Động
Hihihi... đây nè, em tới chỗ chị lấy mèo mà, mà em có thiến nó ko ? Con Tara nó động dục bỏ đi 2 lần òi, chị kiếm nó về cho bằng dc, tội lắm nó dạo này ko chịu ăn hơi ốm, chị thì lo mấy pé ko xuể xích nó lại thì tội mà thiến nó cũng tội, thôi thì chỉ có cách duy nhất là tìm cho nó chủ tốt khác, tìm dc rồi đó, chủ mới thương nó lắm chăm sóc nó rất đàng hoàng, bây giờ chị yên tâm rồi. Hihih...em bé nhà chị có con mèo tây mới nên cho tara nó ko khóc nữa, hihi... nó có mới nới cũ. Thấy bazil dc nuôi béo tốt như vậy chị cũng mừng cho nó, cám ơn em nha ! :))

chị vào hộp thư nói chuyện nha

shinee

T.Viên Năng Động
Bạn cho mình địa chỉ full house hay yahoo được không. Có thời gian mình sẽ sang đó thăm, chăm góp 1 chút j đó. Ngày nào cũng dzô coi. Mà thấy mình ko làm j được vô dụng wa. Nay chịu hết nổi. Không rước pé nào về được do điều kiện không cho phép. Nhưng sẽ giúp đỡ trong khả năng có thể tới khi mấy pé về nhà mới...

trongqui

T.Viên Năng Động
Bạn cho mình địa chỉ full house hay yahoo được không. Có thời gian mình sẽ sang đó thăm, chăm góp 1 chút j đó. Ngày nào cũng dzô coi. Mà thấy mình ko làm j được vô dụng wa. Nay chịu hết nổi. Không rước pé nào về được do điều kiện không cho phép. Nhưng sẽ giúp đỡ trong khả năng có thể tới khi mấy pé về nhà mới...

Nếu bạn muốn đóng góp thì có thể liên lạc với chủ topic, có sdt bên dưới đó bạn, 1 ít giấy bao hay quần áo cũ cũng đc mà

Khang97

T.Viên Năng Động
Ý cho e hỏi FH có cho cún con ko vậy nếu có cún thì cho e đặt gạch 1 pé về nuôi cho có bạn chó gì củng đc hết

shinee

T.Viên Năng Động
Đã gé xem và thấy mấy pé ở đó thật sự rất cần sự giúp đỡ của mọi người.Mọi người chung tay yk nhen. Công nhận mấy bạn ở đó chăm rất tận tình. Càm động hết sức. :wub: .

heocon027

nacoolshop.com
ôi, nhà mình đã đông lắm rồi chứ không là mình cũng rước thêm về
chúc máy bé sớm về mái ấm yêu thương mới

gaibac

YTC Developer
Bạn ơi. Bạn có bé mèo nào trg? thành ko? Tặng mình 1 bé. Mình muốn nuôi mèo lắm. Nhưng mấy lần xin đc mèo bé về nuôi chăm chúng quá chúng toàn bị đi ngoài và Die. Giwof mình muốn nuôi mèo lớn cho dễ chăm bạn à