• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội: Bán 1 cặp hamster ww baby

bihuy01

T.Viên Năng Động
chuột nhỏ thì khôn nhưng mà tớ thích chuột to cơ, mọi người ở đây có ai có chuột to k? càng to càng tốt (chuột cảnh chứ k phải chuột cống đâu nhá :le_luoi: ) cảm ơn mọi người trước :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

nếu thích chuột to bạn có thể nuôi chuột lang vn :D

beohp90

Hiện mình có 1 đàn hamster ww sắp xuất chuồng,gồm màu sóc,saphia và trắng sọc đen,đực cái đủ cả,đặc biệt là ww nên cực hiền nha các bạn,ảnh thì mình xin nợ vì mấy e còn bé nên chưa chụp,sẽ sớm có trong vài ngày tới.
À quên 1 tuần nữa mình mới xuất chuồng,rao trước cho mọi người biết :th_haha_hammer:
Bạn nào có nhu cầu mua làm ơn pm mình qua yh bihuy01@yahoo.com

Hic,tiếc quá,mình đang muốn mua 1 đôi không đồng huyết,mà đây lại là 1 đàn.....Tùm mua ww khó quá bạn ah!Cụ thể chính xác là bao giờ các bé xuất chuồng để mình qua nào!

bihuy01

T.Viên Năng Động
bạn ơi cho đặt hàng 2 pé lấy sau đc k. dạo này đang thực tập k có ở hà nội.......................................

sr bạn mình ko nhận gạch,ko thì bạn có thể đợi lứa sau :D hoặc đàn khác,nhưng chắc cũng phải 1 tháng đến 1 tháng rưỡi nữa mới có

bihuy01

T.Viên Năng Động
Khoảng 1tuần nữa đc k bạn. Những mầu lông và màu mắt ntn! Mình muốn mua 1con tầm 60k

mình ko dám chắc,nhưng khi nào bạn về hn thì cứ pm mình,hiện chỉ còn màu sóc,saphia đều mắt đen,ww ko có mắt đỏ nha bạn