• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội: Bán 1 cặp hamster ww baby

Nhung90

T.Viên Năng Động
??? bạn ở đâu nhỉ,nhiều ng hỏi mua quá k nhớ

tớ nhờ bạn mang ra bến xe Gia Lâm hộ í, bạn chẳng kêu trời kêu đất lên là j`

bihuy01

T.Viên Năng Động
tớ nhờ bạn mang ra bến xe Gia Lâm hộ í, bạn chẳng kêu trời kêu đất lên là j`

à ừ,thế thì chịu rồi,từ nhà mih` ra đó xa lắm

Nhung90

T.Viên Năng Động
Từ nhà bạn ra đó, qua cầu chương dương một đoạn là tới thui mà, có xa xôi gì đâu. nhà m cách nhà bạn 22km mà cũng định qua đấy, nhg k rành đg nên thui. mà bạn ý k ship đc thì bạn kia qua cũng đc mà, cứ đẩy qua đẩy lại. :D

tớ dân ngoại tỉnh, k bít đường ấy ơi

bihuy01

T.Viên Năng Động
Từ nhà bạn ra đó, qua cầu chương dương một đoạn là tới thui mà, có xa xôi gì đâu. nhà m cách nhà bạn 22km mà cũng định qua đấy, nhg k rành đg nên thui. mà bạn ý k ship đc thì bạn kia qua cũng đc mà, cứ đẩy qua đẩy lại. :D

từ nhà mình ra cầu chương dương đã gần chục cây rồi bạn à,chưa kể từ chương dương ra gia lâm
gần thì mình còn gắng giúp đc,chứ ~20 cây ra đến nơi,bạn ý ko lấy,thì mih` làm thế nào,chưa kể tính phí ship bnhiu,trong khi giá 2 bé 130K

Nhung90

T.Viên Năng Động
thế k phải bạn ở Gia Lâm à?

k, tớ mà ở trên Hà Nội thì khỏi nói, nhà bạn ở ngóc ngách nào tớ cũng xông pha vào hết... mà cho tớ hỏi, tại sao chuột bé lại đắt hơn chuột to?

Nhung90

T.Viên Năng Động
ý bạn chuột bé chuột to là ntn ? bạn định so sánh robo với bear ý hả? Tùy từng loại ở từng nơi thui mà. k có giá cụ thể đâu
hay ý bạn là chuột con với chuột bme nhà bạn kia? Vì cặp lớn nhà bạn ý bé đực có xíu lỗi ở một bên mắt nên bạn ý bán rẻ thui ma. :D :D

umh, là hỏi bear và robo, tớ thấy to thì thick mà