• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - bán 2 bé mèo lai tìm nhà mới

Status
Không mở trả lời sau này.

TheDust87

Muốn mua làm quà tặng SN bạn gái... nhưng trong giai đoạn kinh tế khó khăn... Vì vậy nếu có thể fix lại giá thì tốt quá.
Nhìn rất là kute..

boo09

T.Viên Năng Động
@ thedust87 : Chào bạn , rất cảm ơn bạn đã quan tâm bé Maika nhà mình . Giá mình để ra không cao cũng như không thấp , nênn nếu bạn thực sự thích cỏ thể đến trực tiếp nhà mình xem bé Maika . Có gì add nick mình để tiện trao đổi...Cám ơn bạn lần nữa...

Up cho bé Maika nào :th_haha_hammer:

TheDust87

@ thedust87 : Chào bạn , rất cảm ơn bạn đã quan tâm bé Maika nhà mình . Giá mình để ra không cao cũng như không thấp , nênn nếu bạn thực sự thích cỏ thể đến trực tiếp nhà mình xem bé Maika . Có gì add nick mình để tiện trao đổi...Cám ơn bạn lần nữa...

Up cho bé Maika nào :th_haha_hammer:

Hi mình đồng ý với bạn là ở SG này giá 3tr là ko cao đối với 1 pé đáng yêu như Maika nhà bạn. Nhưng so với giá (đã tính luôn tiền ship) từ HN về thì giá 3tr sẽ có nhiều lựa chọn khác hơn...với lại giá 3tr thật sự ngoài khả năng của mình rồi hihi.
Mình cũng chưa thật sự cần gấp lắm nên khi nào bạn fix lại giá thì có thể để lại tin ở topic này or wa yahoo mess của mình nguyenkhoa14121987@yahoo.com
Cám ơn bạn đã quan tâm và cũng như Up hộ Maika 1 phát để mau chóng tìm đc 1 ng chủ tốt mới...

boo09

T.Viên Năng Động
@ thedust87 : cám ơn bạn nhiều nha...chưa kể up cho Maika một phát :good_job: Không sao , bạn cứ xem các bạn khác như thế nào , sau 1 tháng nữa nếu có gì mình sẽ liên lạc với bạn :)

boo09

T.Viên Năng Động
Nhờ Mod close dùm mình topic ^^ bé đã tìm được chủ mới . Cám ơn các bạn đã quan tâm và up phụ cho bé Maika . Tết này hy vọng có thể có thời gian họp off cùng diễn đàn cũng như giới thiệu tv mới của gia đình . :gongxi-1:

Status
Không mở trả lời sau này.