• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM giữ chó/mèo ngày thường and lễ

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
+Mình nhận chăm sóc các em cún ngày tết cho những bạn ko thể đem đi xa đc.
+Nếu bạn gởi cún yêu của mình nhưng không thời gian rước bé mình sẽ đưa bé về tận nhà bạn
Tiền đưa đón các pé là 30k / 1 lần / 1 pé

+Cho ăn theo yêu cầu của mỗi cún.
+Nhận giữ cả những em cún lớn
giá nhận giữ tính theo ngày / còn 1 tháng giá khác nha
chó nhỏ giá 70k / 1 ngày
chó lớn giá 90k / 1 ngày
mèo giá 50k / 1 ngày

sdt liên lạc 0988891025
yahoo hippie_2708
địa chỉ : 10/ 28 tân quý , tân phú
khi nào wa nhớ call cho mình trước

Cần thanh toán trước 100% tiền dịch vụ , thú cưng phải được chích ngừa 7 bệnh đầy đủ ( phải đem sổ theo khi đến ) không có bệnh . Sẽ ký một hợp đồng trách nhiệm giữa 2 bên chủ và dịch vụ.

Giá giữ mèo chó này là thức ăn của em hay của chủ mang đến ? Em chụp hình cái chuồng giữ mèo lên cho anh được ko ? Anh đang muốn gửi 2 em vào dịp Tết & cho tụi nó ở chung với nhau. Anh sẽ góp ý & đòi hỏi lung tung để dịch vụ của em tốt hơn, hoàn thiện hơn. :gongxi-1:

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
uppppppppppp cho ông ông mất tiu rồi ko lên mà up

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
Giá giữ mèo chó này là thức ăn của em hay của chủ mang đến ? Em chụp hình cái chuồng giữ mèo lên cho anh được ko ? Anh đang muốn gửi 2 em vào dịp Tết & cho tụi nó ở chung với nhau. Anh sẽ góp ý & đòi hỏi lung tung để dịch vụ của em tốt hơn, hoàn thiện hơn. :gongxi-1:

thức ăn của e , hình ngày mai e up nha a :D

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
up

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
up.......................

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Ko thấy hình đâu luôn :D

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
ẹc chó nhỏ hơi khó giữ nên anh quất 90 k :)) anh thấy kế hoạch em thế nào hay anh chỉ định giữ ngày tết thui ??? hay là giữ cả năm ???

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
upppppppppppppppppppppp