• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-HN: Tails Home- 03 Alaska cái - đực nâu đỏ ra mắt cả nhà

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Các bé hiện nay đã 3 tháng tuổi, nặng 7kg, nhìn bên ngoài lớn hơn trong hình ảnh chụp nhiều, đã chích ngừa 2 mũi, có sổ khám sk và giấy chứng nhận nguồn gốc Trại. Hiện có 2 cái, 1 đực. Tính cách các bé thi trái ngược nhau: bé thì quậy ham ăn, bé thì hiền lành, đầm tính nhưng có chung 1 điểm là rất khỏe, thân thiện
View attachment 24403 Hình bé nghỉ qua đêm tại khách sạn vì lỡ chuyến bay .hix...
. Tails Home bảo hành 2 tuần và các bạn có thể tham khảo 2 bé vừa về nhà mới tuần trước
http://www.yeuthucun...638#entry186638
http://www.yeuthucun...ome-kim-va-bob/
Shop sẽ bổ sung thêm nhiều hình sớm để mọi người tiện xem kỹ các bé nhé!
Cám ơn cả nhà đã xem topic và ủng hộ

py103

T.Viên Năng Động
thik lắm mà ko đủ tiền.chị ơi,có fix ko?chị cho e cái giá fix của bé cái đi chị.cố đc thì e sẽ qua rinh 1 bé ngay.

Tails Home

thik lắm mà ko đủ tiền.chị ơi,có fix ko?chị cho e cái giá fix của bé cái đi chị.cố đc thì e sẽ qua rinh 1 bé ngay.

em check inbox nhé

lovepet12306

T.Viên Năng Động
chúc chị bán đắt nhé.nhìn pé xynh quá. cho e cái giá vào inbox tham khảo nha. thk chi. :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:
2 bé trước dễ thương quá. tìm dc chủ tốt nữa :good_job: :good_job:
topic lên top nhé :keke_hehe: :keke_hehe:

Tails Home

chúc chị bán đắt nhé.nhìn pé xynh quá. cho e cái giá vào inbox tham khảo nha. thk chi. :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

Thanks nhé!

pknight

T.Viên Năng Động
eooooooo.đẹp quá.mỗi tội mình chưa đủ tiền.up cho chị nào

Tails Home

Cảm ơn e rất nhiều đã quan tâm các bé và ủng hộ shop nhé. Chị gửi giá cho e vào inbox , e check nhé!

Tails Home

eooooooo.đẹp quá.mỗi tội mình chưa đủ tiền.up cho chị nào

he he...thanks e nhiều nhé! Nhiều người than yêu cún mà ko đủ tiền, chắc sắp tới cho bán trả góp quá huhu ...hihi.

lovepet12306

T.Viên Năng Động
he he...thanks e nhiều nhé! Nhiều người than yêu cún mà ko đủ tiền, chắc sắp tới cho bán trả góp quá huhu ...hihi.

e thích cái này nèkk chị ơi. hehe :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:
topic lên top nnè :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

lee0vic

T.Viên Năng Động
trong các pet shop thì thấy shop chị này là uy tín nhất, mà giá cũng phải chăng nữa.....ủng hộ chị.... :gongxi-1: .....có ai hỏi em sẽ giới thiệu qua chị keke