• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-HN: Tails Home- 03 Alaska cái - đực nâu đỏ ra mắt cả nhà

MaiNguyen

Member
Nhiều người cùng hoàn cảnh quá, ai cũng chưa đủ tiền và đang dành dụm :">. up up nào, lên top, chúc shop đắt khách. Các bé càng nhìn càng thấy yêu

sonnguyen0307

Cho em xin cái giá mấy emv ào inbox nha chị, có gì sẽ rủ vợ chạy sang chị ngay nếu có thể, thích husky lâu lắm rồi đợi mãi mới có mấy của hàng giống của chị tại HCM

lCáMậpl

YTC Developer
up phụ, mình nghe nói bên shop có chương trình trả góp không lãi suất dành cho Sinh Viên, học sinh or những bạn yêu thú cưng đó :)

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
up phụ, mình nghe nói bên shop có chương trình trả góp không lãi suất dành cho Sinh Viên, học sinh or những bạn yêu thú cưng đó :)

Thanks Cá mập!

Tails Home

e muốn 1 bé cún alaskan quá mà k đủ tiền....giá cún cao thật.................huhu

hix, nghe mọi người than hoàn cảnh giống nhau nhiều quá , muốn đi làm từ thiện luôn mà chưa đủ khả năng hì.hì...

Tails Home

Nhiều người cùng hoàn cảnh quá, ai cũng chưa đủ tiền và đang dành dụm :">. up up nào, lên top, chúc shop đắt khách. Các bé càng nhìn càng thấy yêu

Thanks bạn rất nhiều!

Tails Home

Bên chị có Alaska Cái màu Xám Trắng ko ah, chị báo giá cho em với nha em đang dành dụm tiền ^^! tại đang là SV mừ hihi...mới dc có 4m5 mà nhìn mấy bé cưng quá :lac_dau: em đang học bên TC KTNV Tôn Đức Thắng bên khu Bắc Hải chạy ngang Shop bên đường Trường Sơn hoài mừ chỉ zám ghé mắt nhìn vào thui hihi

Bên chị có Alaska Cái màu Xám Trắng ko ah, chị báo giá cho em với nha em đang dành dụm tiền ^^! tại đang là SV mừ hihi...mới dc có 4m5 mà nhìn mấy bé cưng quá :lac_dau: em đang học bên TC KTNV Tôn Đức Thắng bên khu Bắc Hải chạy ngang Shop bên đường Trường Sơn hoài mừ chỉ zám ghé mắt nhìn vào thui hihi

Mình đã Pm, bạn check nhé! Bạn cứ ghé qua shop tham khảo các bé, ko mua ko sao nha bạn! Shop ưu đãi lớn dành cho Hs, Sv nha bạn!

Tails Home

Tails Home cảm ơn các bạn đã ủng hộ topic của shop. Nhân tiện xin lỗi các bạn về sự phản hồi chậm trễ mấy ngày nay . Hàng mới về cuối tuần sẽ ra mắt cả nhà nhe!
Best regards,