• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Không còn điều kiện nuôi nữa bán pé mèo 34 đực đen

huynh_duy2512

YTC Developer
Tình hình là nuôi mèo trên lầu mà nhà nóng quá mình chịu cũng không nổi nữa huống chi mấy pé mèo...nên phải tìm chủ cho pé mèo chứ để nóng thấy nó tội nghiệp.

Pé điều khoẽ mạnh ăn uống bình thường,đi vệ đúng chổ,cân nặng 3,5 kg,khoãng 1 năm tuổi.Còn Zin 100% chưa qua sữa chữa nha...!
Giá:4tr3

LH:0985 092 029 Gò Vấp

Không tiếp lái cò nha...trả giá mệt lắm !

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé nhà em nhé...em tìm nhà mới hết cho bọn nhóc hả em ? Mùa bắt đầu nóng rồI :(

huynh_duy2512

YTC Developer
Tiểu Miu said:
Pé ALN cái chắc là tabby blue hoặc màu đồi mồi nhạt tortie nhỉ :v mình cũng ko rõ thấy có chỗ có lông màu vàng vàng đúng hem :v
Up cho mấy pé nhá :D
tại mình chụp ban đem đèn vàng nên bị ám vàng đó bạn.Mình của không rõ màu gì nữa....lúc mua bà chủ nó nói silver mà cũng không biết phải không nữa thấy dễ thương nên mua về thôi.

boo09

T.Viên Năng Động
huynh_duy2512 said:
Za e rao giúp ông anh. Pé nhà e nay nó biết gào đực rồi chị...hihi
hixhix...bọn nhóc đứa nào cũng được cưng như vàng nên chúng nó gào sớm quá :( con bé Thia nhà c bên kia lúc 9th nó cũng gào...hixhix...mà phải kìm đợi nó lớn nữa mới cho về vn...

huynh_duy2512

YTC Developer
boo09 said:
hixhix...bọn nhóc đứa nào cũng được cưng như vàng nên chúng nó gào sớm quá :( con bé Thia nhà c bên kia lúc 9th nó cũng gào...hixhix...mà phải kìm đợi nó lớn nữa mới cho về vn...
mà hơi buồn chúc là Pé giống mẹ nên không lớn con lắm...Hihi

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
huynh_duy2512 said:
tại mình chụp ban đem đèn vàng nên bị ám vàng đó bạn.Mình của không rõ màu gì nữa....lúc mua bà chủ nó nói silver mà cũng không biết phải không nữa thấy dễ thương nên mua về thôi.
Silver thì chắc hok phải :v, mình dò bảng màu rồi mà cũng chưa xác định đc bạn ýh màu jì @@ Lilac hả ta :v
Túm lại mình thấy pé rất xinh, híhí :x

huynh_duy2512

YTC Developer
Tiểu Miu said:
Silver thì chắc hok phải :v, mình dò bảng màu rồi mà cũng chưa xác định đc bạn ýh màu jì @@ Lilac hả ta :v
Túm lại mình thấy pé rất xinh, híhí :x
hi hi chắc cũng không phải lilac đâu...mà mình cũng không biết nữa.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
có pé nào về nhà mới chưa duy? pé 34 nhà chị lứa này sinh có một con à.nên mèo con mập ú thấy thương lắm.
upupup phụ e cho mấy pé mau có chủ.