• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Nhận đặt gạch đàn Husky sinh tại VN

Status
Không mở trả lời sau này.

dainamah

Member
Ilovesam said:
Cam on em , di choi tet di, chi up bai dc rui, hihihi
tết em chẳng đi đâu , ngồi nhà ko à chị ơi . rảnh qua chơi với sói . ko thì ở nhà ko à đâu có đi đâu . chán :D

Rak

Alaska con làm gì 16tr mc zữ vậy ng ta ban từ 7 đến 10tr là cùng.LHP,chuyên bán chó bịnh lúc ở chổ nó thì khoẻ mạnh về nhà mình là bịnh ah.con bạn còn sống là mai mắn rồi,nhìu con vô phương cứu chữa. mong cún chống khoẻ.

py103

T.Viên Năng Động
Rak said:
Alaska con làm gì 16tr mc zữ vậy ng ta ban từ 7 đến 10tr là cùng.LHP,chuyên bán chó bịnh lúc ở chổ nó thì khoẻ mạnh về nhà mình là bịnh ah.con bạn còn sống là mai mắn rồi,nhìu con vô phương cứu chữa. mong cún chống khoẻ.
Alaskan sinh tại sài gòn bán giá 7-10tr ở đâu vậy bạn? Mình đang kiếm nè. Nghe giá rẻ quá ham ghê. trong topic này đâu có nói chó lê hồng phong đâu,đang nói chó sinh tại Sg mà. Ở đâu giá rẻ thế cho mình biết nhé. Hy vọng k phải bạn chỉ nghe nói rồi nói lại lung tung.

ls.tranvandong

dainamah said:
nếu bạn đủ tài chính để mua một em husky thì tiếc chi một cuộc điện thoại ;)
10triệu để mua 1 con chó) nhưng ít nhiều nó cho thấy sự không rõ ràng trong giao dịch.[/I]

2/ có nhiều cái đầu nóng!!!... Chưa biết "bên nguyên" và "bên bị" thế nào nhưng tội nhất là em cún... nhìn bé thế này coi như tàn phế cả đời rồi.

3/ không đứng về bên nào nhưng ko loại trừ một số người tư lợi cá nhân để kiếm tiền. Mình cũng từng bị rồi, đi toi 9,2triệu chưa tính tiền thuốc, tiền công bác sĩ, tiền sữa....

4/ Có những bạn làm ăn uy tín, nhưng theo kinh nghiệm của mình, khi mua chó các bạn phải rất cẩn thận!!.
Những người nuôi chó chuyên nghiệp nói hay lắm, họ có đủ các loại thuốc, khi ở tay họ, nhìn con chó rất đẹp rất khỏe nhưng mình đưa về khoảng 1 tuần thôi là chó bệnh mặc dù mình nuôi đúng phương pháp, đúng những gì người ta dặn ( khi đó hết bảo hành). Như vậy sau 1 tuần thì về lý lẽ người ta đâu có chịu trách nhiệm gì???.. Còn mình là người mua, mình mất tiền, mất công, mất thời gian, mất niềm tin .... và quan trong hơn cả là mình mất đi con vật mà mình hết mực yêu thương.>>

-------------------------------------------------
như vậy có người quan tâm mà ko muốn biết giá? hii...[/I]>>

----------------------------------------------

--------------------------------------------------
?????????????? vui lòng đọc lại dùm!

dainamah

Member
ls.tranvandong said:

không để giá trên box là chủ ý của bạn??? "Mình bán chỉ cho ng nào thực sự quan tâm và muốn mua biết giá" --> như vậy có người quan tâm mà ko muốn biết giá? hii...>>

rõ ràng trong giao dịch không nhất thiết phải để giá trên diễn đàn bạn à . topic mua bán nếu để giá vẫn dc , những người quan tâm thi không sao , nhưng những người rảnh chuyện không có gì làm sẽ vào nói trên trời dưới đất . vd : husky gì mà mắc quá ,.... . còn bạn , chuyện mod đang giải quyết giữa chị ilovesam với a manlu , thì lại vào đổ thêm dầu vào lửa . (
không để giá trên box là chủ ý của bạn??? "Mình bán chỉ cho ng nào thực sự quan tâm và muốn mua biết giá" --> như vậy có người quan tâm mà ko muốn biết giá? hii...>> ) bạn thử suy nghĩ lại bạn cm thế giúp ích gì đc gì cho người bán chưa . những mục 1) 2) 3) mà bạn cm mình nghĩ nên kiếm box giao lưu trao đổi mà viết . topic mua bán bạn làm vậy khác nào ám chỉ người ta không đàng hoàng . mình nói thẳng chứ mình cũng là 1 khách của chị phương , chị rất tốt , mình có thể qua chơi với bé bất kì lúc nào chị cũng tiếp . mình thấy chị ấy rất rõ ràng trong giao dịch , đặt cọc vẫn viết giấy ,.... .mong bạn nếu không giúp ích gì cho topic này mua bán thuận lợi thì đừng cm nhé . thân

hamstercandy2212

hams hăng hái
mình thý ilovesam nói có lý hơn đấy! Mình muốn mua alaska mà nhà mik ở tuốt Cần Thơ lận.hic

ls.tranvandong

dainamah said:

không để giá trên box là chủ ý của bạn??? "Mình bán chỉ cho ng nào thực sự quan tâm và muốn mua biết giá" --> như vậy có người quan tâm mà ko muốn biết giá? hii...>>

rõ ràng trong giao dịch không nhất thiết phải để giá trên diễn đàn bạn à . topic mua bán nếu để giá vẫn dc , những người quan tâm thi không sao , nhưng những người rảnh chuyện không có gì làm sẽ vào nói trên trời dưới đất . vd : husky gì mà mắc quá ,.... . còn bạn , chuyện mod đang giải quyết giữa chị ilovesam với a manlu , thì lại vào đổ thêm dầu vào lửa . (
không để giá trên box là chủ ý của bạn??? "Mình bán chỉ cho ng nào thực sự quan tâm và muốn mua biết giá" --> như vậy có người quan tâm mà ko muốn biết giá? hii...>> ) bạn thử suy nghĩ lại bạn cm thế giúp ích gì đc gì cho người bán chưa . những mục 1) 2) 3) mà bạn cm mình nghĩ nên kiếm box giao lưu trao đổi mà viết . topic mua bán bạn làm vậy khác nào ám chỉ người ta không đàng hoàng . mình nói thẳng chứ mình cũng là 1 khách của chị phương , chị rất tốt , mình có thể qua chơi với bé bất kì lúc nào chị cũng tiếp . mình thấy chị ấy rất rõ ràng trong giao dịch , đặt cọc vẫn viết giấy ,.... .mong bạn nếu không giúp ích gì cho topic này mua bán thuận lợi thì đừng cm nhé . thân
1/ "bạn thử suy nghĩ lại bạn cm thế giúp ích gì đc gì cho người bán chưa . những mục 1) 2) 3) mà bạn cm mình nghĩ nên kiếm box giao lưu trao đổi mà viết" ----> như vậy khi viết trên box này là phải giúp ích cho người bán???

2/ mọi việc đã kết thúc và tất cả mọi việc đều tốt đẹp. Tôi thấy vui vì những vướng mắc đã được giải quyết, nhưng nghe comment của you "nếu bạn đủ tài chính để mua một em husky thì tiếc chi một cuộc điện thoại ;)" ---> tôi chỉ muốn you đọc lại diễn biến dùm. ok???

dainamah

Member
diễn biến đã êm đẹp thật nhưng trước đó bạn đã cm '' đẹp '' với người ta chưa . người bạn có lí của họ mới không để giá .
bán nghĩ bạn cm như vậy đã giúp ích gì cho người bán chưa ->.
( Lúc bán chó người ta nói ngọt lắm, nhưng khi có vấn đề gì thì .... )
bạn đọc lại nội dung từ đầu trang 1 coi , nếu mod ko nhảy vào nói thì bạn có ngưng bắt lí bắt lẽ chị ilovesam không .
mọi chuyện êm đẹp rồi , mình ko muốn nó nóng lên nữa , thanks , sao bạn không đọc lại diễn biến 1 lần nữa và xem những gì mình đã viết , có thể nó hữu ích với người mua thật , nhưng post đứng nơi đúng chỗ bạn à , bạn cm như trên thì sao người ta mua bán được . thanks , không muốn cãi cọ với bạn nữa .

ls.tranvandong

dainamah said:
diễn biến đã êm đẹp thật nhưng trước đó bạn đã cm '' đẹp '' với người ta chưa . người bạn có lí của họ mới không để giá .
bán nghĩ bạn cm như vậy đã giúp ích gì cho người bán chưa ->.
( Lúc bán chó người ta nói ngọt lắm, nhưng khi có vấn đề gì thì .... )
bạn đọc lại nội dung từ đầu trang 1 coi , nếu mod ko nhảy vào nói thì bạn có ngưng bắt lí bắt lẽ chị ilovesam không .
mọi chuyện êm đẹp rồi , mình ko muốn nó nóng lên nữa , thanks , sao bạn không đọc lại diễn biến 1 lần nữa và xem những gì mình đã viết , có thể nó hữu ích với người mua thật , nhưng post đứng nơi đúng chỗ bạn à , bạn cm như trên thì sao người ta mua bán được . thanks , không muốn cãi cọ với bạn nữa .
1/ Tôi ko bắt lý lẽ của ilovesam trong vụ mua bán với khách hàng của ilovesam bởi tôi ko liên quan gì đến bạn ấy, You hiểu chứ???

2/ Căn cứ vào đâu You bảo tôi ngưng khi mod nhảy vào? ( "nếu mod ko nhảy vào nói thì bạn có ngưng bắt lí bắt lẽ chị ilovesam không .") ----> tôi ko có thêm ý kiến bởi lẽ các bên tìm được tiếng nói chung, việc này mang tính tích cực. Nó cũng thể hiện được vai trò của yeuthucung.com.

3/ "có thể nó hữu ích với người mua thật , nhưng post đứng nơi đúng chỗ bạn à" ---> ý you nói ở Box này chỉ cần hữu ích với người bán?

bó tay toàn tập!!!

Status
Không mở trả lời sau này.