• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - bán mèo anh lông ngắn thuần chủng 10 tháng

Lee Bjn

YTC Developer
Thanks mrtoon mặc dù pé mới về nhà mình nhưng thấy pé cũng ko nhát lắm, khởi đầu như thế là tạm ổn , có j liên lạc thường xuyên nha @@

XIN PHÉP CẢ NHÀ E CLOSEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE TOPICCCCCCCCCCCCCCCCCC

milo_yu

YTC Developer
@linh_mu : chị mới đi chơi về xong Em àh :) mà tính báo với Em Lũ tabby mới Sinh nhà chị cái đực có hết Em àh :) khỏi lo lắng nhé , chị sẽ cho về vn hết .
Up cho bé sớm tìm nhà mới nhé :) bé rất đẹp trai , lớn lên thành hot boy cho coi

mew.mew

YTC Developer
Lại chậm chân mất r :dead:

milo_yu

YTC Developer
Chi oi chi dinh ban 1 em bao nhiu tien? E da len mang xem tu khi con Donut moi de. Chi co the noi gia ca cho e dc ko? Neu dc e se tiet kiem tien tu gio den luc chi ve. E cam on chi

boo09

T.Viên Năng Động
Chi oi chi dinh ban 1 em bao nhiu tien? E da len mang xem tu khi con Donut moi de. Chi co the noi gia ca cho e dc ko? Neu dc e se tiet kiem tien tu gio den luc chi ve. E cam on chi

Chào em , cám ơn em đã quan tâm các bé nhà chị , em có thể add nick của chị ( trang_shahir@yahoo.com ) hoặc comment qua topic của chị ở diễn đàn này cũng được :)

phuong93

Member
Sao bạn biết mèo nhà bạn này k "chất lượng"? Mà nhà bà Hảo k bao h bán mèo lớn bạn ạ. Bạn cần phân biệt rõ nhé, ngta nuôi gần 1 năm trời, sắp sinh sản được thì giá phải khác mèo con bạn ạ. Bạn nuôi từ 2 tháng. 8 tháng x 500k tiền ăn 1 tháng đã là 4tr rồi.
Mèo khác thì k nói nhưng aln kiếm đc ng bán mèo trưởng thành khó lắm.
Mà thôi, k tranh luận làm gì, vs những ng k hiểu hay cố tình k hiểu thì nói mãi cũng thế.

Việc gì bạn linhmu phải nặng lời thế nhỉ :unknw:

Lee Bjn

YTC Developer
Việc gì bạn linhmu phải nặng lời thế nhỉ :unknw:

linhmu_93 k bjo nói sai cả, vì linh am hiểu về mèo .......và thật ra là bạn í đang tranh luận chứ k phải là cãi nhau .....bạn dùng " nặng lời" là mạnh và hơi quá @@