• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN: Gấp, giúp đỡ con cún đáng thương bị tai nạn

nhim

Well-Known Member
còn hơn là để ở nhà chủ cũ bạn à. mình vẫn còn thức ăn cho nó. con này bốc mùi ghê quá nên nhiều nhà k cho nuôi, vì vậy hum nay mình phải ôm nó cả chục km đấy

nhim

Well-Known Member
nếu ai ủng hộ thì pm mình. mình sẽ thu xếp tiền đưa nó đi chữa, cám ơn các bạn quan tâm, mình cần hành động chứ k cần những lời trách móc, hoặc những ý kiến này nọ. ai cũng hẹn là đến bắt chó nhưng mọi người xem xong lại về, không chịu đc cảnh đó mình đã mang e về chăm sóc. nếu ai giúp đỡ xin liên lạc vào số fone ở trên. thân

ngoc

Member
Up lên mọi người ơi.1 sinh linh đáng thương cần được giúp đỡ.Chúc pé mau khỏi.Nhím cố gắng lên em.Đừng nản chí nha.Anh ở Sg.Ko giúp gì được.Chỉ động viên được thôi.Híc

huongdieu64

T.Viên Năng Động
xin lổi khi nói điều này nhưng c vẫn góp ý, nếu NHIM k nuôi dc nên để ng khac nuôi đi vì h NHIM bận học thi cũng k tg đi bs, quan trọng là cũng k đủ dk nuôi.....các bạn ở hn mau đến giúp bé nhé.............

huongdieu64

T.Viên Năng Động
e nói vết thương bốc mùi là nặng lắm rùi mà k cho cún đi bs là nguy hiễm cho cún lắm......mau tìm ng nuôi hộ nhanh hơn là nhờ ng giúp tiền đấy....

wowowo

YTC Developer
Để xem tình hình bé ra sao , ông chủ trước cũng vô trách nhiệm cơ @@

wowowo

YTC Developer
cái vấn đề hỏi giá thì không sao , như mình thôi ít tiền nhưng vẫn thích hỏi giá các pé . :) để xem sau này có đk còn biết giá mà nhích 1 em :))