• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Pepsi ngày mùng 2 tháng 9 đã hạ sinh đc 7 tiểu tử(một thành công vang dội)^^

meoxiem264

YTC Developer
View attachment 11829View attachment 11826bé Pepsi nhà mình trc định cho đi ở khi bé đang mang thai nhg vì mình cũng lo lắng quá nên quyết tâm giữ bé lại và chăm sóc cho bé cho dù nhà bề bộn công việc. Đến ngày hôm qua(2/9) lúc 10h30 sáng bé đã lâm bồn :th_haha_hammer: và mình fai túc trực và đỡ đẻ cho bé mãi đến 2h chiều Pepsi mới đẻ xong bé cuối cùng:) đây là lần mà Pepsi đẻ nhiều nhất tới nay,lại vào 1 ngày rất chi là đẹp^^:th_haha_hammer: xin mời các ace vào đọc topic và chiêm ngưỡng các con của pepsi^^View attachment 11826 ảnh các bé vừa chui ở trong bụng mẹ ra đây:)
View attachment 11827 đang đi tim mẹView attachment 11828chúng mình cùng bú tí mẹ nhá:th_haha_hammer::Onion12:lông đứa nào đứa nấy cũng dài mướt mải^:th_haha_hammer::pardon:iu qua cơ

meoxiem264

YTC Developer
Uồi miu nhà bạn đẻ giỏi ghê. 7 con liền cơ đấy.

um^^hihi giỏi quá ý,nó đẻ trong những gần 4 tiếng mà bạn hihi

Nhắc nhở bạn: bài viết cần có dấu TV.Edited.

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Mẹ đẻ khéo quá đi, đẻ nhiều và rất biết chọn ngày sinh :th_haha_hammer: :Onion12:

khoamax

T.Viên Năng Động
khâm phục pepsi quá

mama

T.Viên Năng Động
Chúc mừng bạn! :143163ljogging: :birth: :birth: :D :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Dễ thương quá, sao Topic này hok post ở chuyên mục hình ảnh thú cưng của bạn í, lại đưa vào box mua bán mèo neh. :D