• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Tìm nhà mới cho Sushi ! ( Update thông tin trang 3) !

timur

Thanks các bạn, mấy hôm nhiều bạn gọi quá nhưng sorry vì minh không nghe điện thoại được. Đã có bạn hẹn đón cháu, nếu bạn đó không đến, mìhh sẽ thông báo lại sau !

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mèo này giống mèo Mỹ nhỉ :04: . Nhìn mèo thật khỏe & đẹp. :good_job:

timur

Update thêm một số hình ảnh mới nhất của Sushi trước khi về nhà mới. Sushi cũng háo hức chẳng kém gì chú khi unboxing Beats Monster Studio... :D

Chú có cái gì mới í nhỉ ???

Cái này có ăn được không ạh ???

Bé hơn tổ của cháu nhỉ @.@

Chẳng có gì hay ho cả !!! Chán thế .....

Chú chẳng để í đến mình nữa rồi, buồn quá !!!

Giờ này ngày mai chắc là cháu sẽ đang ở một ngôi nhà mới, một nơi mới, sẽ không còn được tối tối ngồi xem cô chú nghịch nữa rồi ! :(

Mèo Xinh Xắn

Hoài Trang :">
:(:)(:)(( nhìn mà yêu quá đi ạ
Tiếc cháu là SV xa nhà . chắc k đủ tiền mua :(
đang rất muốn nuôi 1 em cho đỡ buồn mà giờ còn buồn hơn :(
Chúc shu có chủ tốt ạ :(

timur

- Tạm biệt Sushi ! Hẹn gặp lại !

- Tạm biệt cô chú, cháu về nhà mới đây !!! Khi nào rảnh, cô chú nhớ sang thăm cháu nha !!! :(

---> SUSHI đã được về nhà mới to đẹp, rộng rãi hơn và có một nười chủ mới tốt và biết chăm sóc cháu...Mừng cho Sushi quá !!!

Nuôi lâu vậy có t/c rồi à lại nỡ bán

Không phải đâu các bạn đừng nói vậy, anh chị ấy thương Sushi lắm, chỉ là không có thời gian cho bé sushi nhiều nên mới phải cho ng khác nuôi để chăm bé tốt hơn, tớ mang em sushi về nuôi 2 hôm mà anh chị nhắn tin căn dặn suốt và nhớ sushi nhiều lắm.
anh chị yên tâm nhé, bé sushi hôm nay đã quen nhà và nghịch rồi, còn bắt cá trong bể cá cảnh bé bé của em nữa. đáng yêu lắm ạ.Muốn Up ảnh của bé lên cho anh chị xem nhưng chẳng biết Up thế nào x_x~....thôi để em trai add yahoo gửi ảnh cho anh chị đỡ nhớ vậy , khi nào rảnh mong anh chị qua nhà bọn em chơi nhé

timur

Không phải đâu các bạn đừng nói vậy, anh chị ấy thương Sushi lắm, chỉ là không có thời gian cho bé sushi nhiều nên mới phải cho ng khác nuôi để chăm bé tốt hơn, tớ mang em sushi về nuôi 2 hôm mà anh chị nhắn tin căn dặn suốt và nhớ sushi nhiều lắm.
anh chị yên tâm nhé, bé sushi hôm nay đã quen nhà và nghịch rồi, còn bắt cá trong bể cá cảnh bé bé của em nữa. đáng yêu lắm ạ.Muốn Up ảnh của bé lên cho anh chị xem nhưng chẳng biết Up thế nào x_x~....thôi để em trai add yahoo gửi ảnh cho anh chị đỡ nhớ vậy , khi nào rảnh mong anh chị qua nhà bọn em chơi nhé

Thank Lan Anh nhiều nha^^Chị và anh cũng rất mừng vì Sushi có được chủ tốt như em và Cường. Sushi được ở nhà mới to đẹp hơn, lại có chủ mới mới như 2 em cũng là phúc phận của cháu nó rùi ! Khi nào có điều kiện anh chị sẽ sang chơi nhé !

Cám ơn cả nhà đã ủng hộ cho Sushi ! Thanks so much !