• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT HOT thông báo OFF ở HN 16h ngày 21/8/11 :D

Pikachu

T.Viên Năng Động
Cứ từ từ. Chờ thi khảo sát xếp lớp xong đã!! Đầu tiên là sắm 1 em samoyed, tiếp theo là đi off, chụp ảnh thật đẹp và chất lượng. Tất cả hãy cứ từ từ!!!

nói thì hay lắm, quan trọng là lần sau có chắc đc hay k. Nhưng mà cũng chúc mọi ng` lần off sau dzui dzẻ hơn ^^ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

bengvip

0913340652
hôm nay ngày off của hội bully và cả Northern Rottweiler Club(NRC) bên viet-pet,vietdog nên số lượng đông hơn mọi ngày!hôm nay YTC có ai đi ko?

bengvip

0913340652
ủa, bengvip lâu quá ko gặp, dạo này khỏe ko

cám ơn ông đã hỏi thăm tui vẫn khỏe!ông dạo này buôn bán cũng đắt hàng nhỉ!vẫn thường đọc bài ông bên vd thấy nhiều người khen ông bán chó có uy tín và số lượng xương bò cũng nhiều(số xương này chỉ có những người được quý mến nhiều mới đc tặng)!chúc ông buôn may bán đắt nhé!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Mình nghĩ mọi người ko nên so sánh xem off ở đâu thì vui hơn hay mem chính là của VD,VP hay YTC. Bởi vì đã là những người yêu động vật thì ko nên phân biệt người nọ người kia, ko phân biệt miền Nam hay Bắc. Quả thực là VD,VP,YTC là 3 forum nhưng cùng là những người vô cùng yêu thương các em động vật nên chúng ta hãy hòa nhập lại. Off ko riêng j của ai cả :Cmon baby_kusit:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Cứ từ từ. Chờ thi khảo sát xếp lớp xong đã!! Đầu tiên là sắm 1 em samoyed, tiếp theo là đi off, chụp ảnh thật đẹp và chất lượng. Tất cả hãy cứ từ từ!!!

haha Pi cũng phải đợi thêm bé rott và mini collie về, đi off bộ 3 cho oách chớ :Cmon baby_kusit: :143164lsmokingg: :th_haha_hammer:

bi.ryan

YTC Developer
Mình nghĩ mọi người ko nên so sánh xem off ở đâu thì vui hơn hay mem chính là của VD,VP hay YTC. Bởi vì đã là những người yêu động vật thì ko nên phân biệt người nọ người kia, ko phân biệt miền Nam hay Bắc. Quả thực là VD,VP,YTC là 3 forum nhưng cùng là những người vô cùng yêu thương các em động vật nên chúng ta hãy hòa nhập lại. Off ko riêng j của ai cả :Cmon baby_kusit:

mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bạn ... các thành viên đi off nên lấy tinh thần theo đúng tên của diễn đàn là YÊU THÚ CƯNG chứ k nên tự ti vì chó của mình, hay ngại do mình ít tuổi, hay là sợ đến đó k có ai quen ...v..v...trước lạ sau quen...tinh thần giao lưu là chính ...làm gì có ai k gặp gỡ, nói chuyện mà tự nhiên quen nhau đâu ...thế nên mình thực sự muốn vực dậy tinh thần giao lưu học hỏi của YTC ...k biết có làm đc k đây :-s

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
cám ơn ông đã hỏi thăm tui vẫn khỏe!ông dạo này buôn bán cũng đắt hàng nhỉ!vẫn thường đọc bài ông bên vd thấy nhiều người khen ông bán chó có uy tín và số lượng xương bò cũng nhiều(số xương này chỉ có những người được quý mến nhiều mới đc tặng)!chúc ông buôn may bán đắt nhé!

làm sao nhìu bằng ông, tui chỉ có trên chục cái, haha.

tra tra

T.Viên Năng Động
haha Pi cũng phải đợi thêm bé rott và mini collie về, đi off bộ 3 cho oách chớ :Cmon baby_kusit: :143164lsmokingg: :th_haha_hammer:

Có khi tôi sắm 1 em samoyed 1 em border collie cho sướng!! Border collie khôn cực cực!!

mini123

phiêu bạt
sao lần này đi off mà k ai thông báo cho mình hết thế ? dạo này đang bận học wa nên ít ol đc . lần sau off thông báo cho mình trước cái nhé . còn về lần này minh k có mắt vì e My đã nói thông báo cho mình mà chả có 1 cái tn nào ......... mãi 9h mình đang học thì có 1 men YTC gọi : a k đi off ak :th_haha_hammer: lần sau mình k ol đc thì các bạn pm wa sđt : 01299099966 . thank's trước . thông báo trước 1 ngày là đc . :143164lsmokingg: dề nghị chủ nhật tuần này nắng đẹp đi off típ nhé ! :Cmon baby_kusit:

mini123

phiêu bạt
ơi dời ơi ! My ơi ! ảnh đâu cả r . sao k có cái nào thế ? hjc bảo gọi a thì mất hình @@

bi.ryan

YTC Developer
hôm qua mình có up ảnh rồi ...nhưng sợ mắc phải cái tội quảng cáo cho diễn đàn khác nên mình lại đành xóa đi đó chứ :-j ...thông cảm nha ...cái diễn đàn này nó ích kỉ là thế đó ... đợi đến lúc diễn đàn mình tổ chức off riêng đc 1 buổi thì mình sẽ cố gắng chụp thật nhiều ảnh để lưu lại kỉ niệm ^^

thân .

bi.ryan

YTC Developer
khuyên bạn tra tra nên del đi k là mắc tội đó ...tất cả ảnh của VP hôm qua mình đều đã up hết và đều đã del đi ngay =))

mà lấy ảnh của bác cuongtb và bác Hung.tinhyeu thì nên xin phép và đề nguồn rõ ràng bên dưới mỗi loạt ảnh bạn nhé...họ k thíc bị ăn cắp bản quyền đâu...nên xin phép trước ^^