• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT HOT thông báo OFF ở HN 16h ngày 21/8/11 :D

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
có chứ có chứ, nhưng vào cafe mà ko sợ làm phiền chủ quán sao?? Mình hơi ngại :143164lsmokingg:

:143163ljogging: mình thấy off ở công viên vẫn hơn , cho các bé chạy nhảy thoải mái , chứ off cafe không gian hẹp , mà hầu hết các mem đi off còn nhỏ t? , chắc cũng không hứng thú vs cf đâu :157:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
:143163ljogging: mình thấy off ở công viên vẫn hơn , cho các bé chạy nhảy thoải mái , chứ off cafe không gian hẹp , mà hầu hết các mem đi off còn nhỏ t? , chắc cũng không hứng thú vs cf đâu :157:

ừm nhưng lại đi of vào sáng chủ nhật, mình lại ko đi đc :143164lsmokingg:

bi.ryan

YTC Developer
xin nói rõ cho các mem hiểu hơn về Pet cafe nhé ...chủ quán là anh Nghĩa, có niềm đam mê rất lớn vs pet...tuy đã là bố trẻ con nhưng ổng rất...ham vui =.=

vậy nên mang pet đến quán vs 1 không gian như 1 khu rừng nhiệt đới, mà quán phục vụ nhiều thứ chứ k phải riêng cafe...mà mình chưa thấy vị khách có tuổi nào vô đây, toàn thanh niên ...
chó nhà mình đến đây lùa gà của quán suốt ấy mà =)))))))))))

bi.ryan

YTC Developer
bạn nào tham gia off vào buổi 7-8-2011 này xin đừng tiếc vài trăm đồng con nhé...nhắn tin cho mình tên, loại pet mang đi, số lượng nữa nhé ....đến hôm đó mình sẽ chủ động gọi điện tập hợp mem YTC ....

Thân ....

sđt 09344.96.2.69
0985.774.357
mình tên DUY ^^

pisushi

T.Viên Năng Động
xl bạn bi.ryan
mình là chủ tịch CLB :157: nên mọi quyền hành trong topic này là của mình
mong bạn ra topic khác để qcao' cho CLb của mình nhé

bi.ryan

YTC Developer
xl bạn bi.ryan
mình là chủ tịch CLB :157: nên mọi quyền hành trong topic này là của mình
mong bạn ra topic khác để qcao' cho CLb của mình nhé

hình như có chút hiểu lầm ở đây ...
thứ nhất : mình là mem của clb này
thứ hai : do mình thấy tinh thần đi off của các mem chìm quá nên mình muốn vực nó dậy mà thôi
thứ ba : theo như lần off trước mình k thấy chủ tịch clb xuất hiện :-j thế nên mình chỉ muốn có phương án dự phòng thôi...còn nếu CT dám chắc rằng sẽ có mặt để tập trung các mem thì mình cũng sẽ k hứng bưng mà mua chuyện vào người nữa ...an phận làm mem thôi ^^

Thân .

pisushi

T.Viên Năng Động
uhm mình ko để ý srok cái đó tốt thôi mà
lần trc mình có vc ko đi đc
lần này mình đi kéo theo đc cả bạn đi :157: càng đông càng vui
mong ngày mai mn có mặt đầy đủ

tra tra

T.Viên Năng Động
Mình nghĩ đi off chó là phải ở nơi rộng rãi, thoáng đãng có không gian chạy nhảy vui đùa!! Điều bất tiện khi đi off ở quán cafe:
Thứ 1: Hạn chế về không gian, các bé không thể chạy nhảy , vui đùa và nghịch ngợm
Thứ 2: Các bé thuộc dòng chó lớn sẽ có khó khăn nhất định.Mùi hôi, lông lá,...
Thứ 3: Nếu các bé đã quen vs việc đi wc bừa bãi lung tung thì sao? Sẽ rất mệt cho chủ quán và mọi người.
Vậy nên tốt hơn hết, đừng nên off chó ở quán cafe! Ý kiến của riêng mình...

bi.ryan

YTC Developer
Mình nghĩ đi off chó là phải ở nơi rộng rãi, thoáng đãng có không gian chạy nhảy vui đùa!! Điều bất tiện khi đi off ở quán cafe:
Thứ 1: Hạn chế về không gian, các bé không thể chạy nhảy , vui đùa và nghịch ngợm
Thứ 2: Các bé thuộc dòng chó lớn sẽ có khó khăn nhất định.Mùi hôi, lông lá,...
Thứ 3: Nếu các bé đã quen vs việc đi wc bừa bãi lung tung thì sao? Sẽ rất mệt cho chủ quán và mọi người.
Vậy nên tốt hơn hết, đừng nên off chó ở quán cafe! Ý kiến của riêng mình...

đó là mình chỉ đưa ra ý kiến về buổi off với số lượng thành viên ít, qui mô nhỏ thôi mà ...chó lớn thì xích ở ngoài, toydog thì cho vô trong :"> ...mấy anh ở quán đi hốt thành quả của mấy con cún suốt ^^ ...tích cực nhất là anh TUẤN...cũng là mem của CLB này mà...nick : TUANROTTWEILER ấy :157:

bi.ryan

YTC Developer
up phụ ngày đẹp trời nào ...di off thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

bi.ryan

YTC Developer
buổi off hnay xuất hiện 2 thành viên ytc...tính cả mình là 3 =.=

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
haiz , cứ tự quyết định ngày giờ , trong khi rất nhiều bạn đã nói không đi đc , biết trc' kết quả sẽ như thế mà =.=

dragon82

Mr. Dogs Lover
các bạn up ảnh mấy chú cún lên cổ động đi, lần sau mình nghĩ nên bổ xung thông tin người đi kèm cún loại gì + tuổi luôn

tra tra

T.Viên Năng Động
Dù có mỗi 2-3 thành viên đi off thì nghĩa vụ up ảnh vẫn là của mọi người mà!! Mau up ảnh đi mọi người ơi!!!!!

tra tra

T.Viên Năng Động
Cứ từ từ. Chờ thi khảo sát xếp lớp xong đã!! Đầu tiên là sắm 1 em samoyed, tiếp theo là đi off, chụp ảnh thật đẹp và chất lượng. Tất cả hãy cứ từ từ!!!