• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT HOT thông báo OFF ở HN 16h ngày 21/8/11 :D

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
Sao ai cũng off ở cv Thống Nhất nhỉ. Tớ còn chả biết là ở chỗ nào...

:143163ljogging::lau_mo_hoi::Onion12:,vẫn còn có người hn ko biết đến công viên thống nhất
em click vào để tìm đường nhé
Link cần chèn

E

emnammeo

Guest
Hic người thì bảo mình ngố người thì bảo là người hn ko biết. Cv này thì biết rồi. Nhưng mà bạn ơi sao mà off xa kinh thế? Sao ko cho gần gần trung tâm HN tí đi. Tớ ko có phương tiện gì đâu đi thế này thì hết energy luôn. Hay là các bạn đổi địa điểm đi. Cv gì chả đc sao cứ cv TN mà ngắm thế.

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Hic người thì bảo mình ngố người thì bảo là người hn ko biết. Cv này thì biết rồi. Nhưng mà bạn ơi sao mà off xa kinh thế? Sao ko cho gần gần trung tâm HN tí đi. Tớ ko có phương tiện gì đâu đi thế này thì hết energy luôn. Hay là các bạn đổi địa điểm đi. Cv gì chả đc sao cứ cv TN mà ngắm thế.

:143163ljogging: công viên TN mà không gần trung tâm HN à _ _" công viên này rộng rãi mà thoáng mát nữa :x vs cả , nhìu bạn cũng ở gần công viên :Onion12:

E

emnammeo

Guest
Tình hình là tớ xin phép bố mẹ đi được rồi. Nhưng tớ sợ mang Bi đi thì con nó đói. Mà mang cả 3 đứa trẻ con đi thì bất tiện. Các bạn thấy thế nào?

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
:em xin_em xin: mấy bạn ơi , cn này bão về , liệu có đi đc nữa không nhỉ :D

Pilovepet

LOVE ANIMAL
hoãn rồi mọi người nhỉ :Onion34:

pisushi

T.Viên Năng Động
hôm 31 do lí do thời tiết nên phải hoãn
mình sẽ cố gắng làm lại vào hôm khác mong mn đóng góp ý kiến nên đi ngày nào để mình còn bik đg sắp xếp
mình nghĩ là giữa tuần này đc chứ ?
bạn Nấm cho các em nó đi hết đi mình trông :Onion34:

E

emnammeo

Guest
hôm 31 do lí do thời tiết nên phải hoãn
mình sẽ cố gắng làm lại vào hôm khác mong mn đóng góp ý kiến nên đi ngày nào để mình còn bik đg sắp xếp
mình nghĩ là giữa tuần này đc chứ ?
bạn Nấm cho các em nó đi hết đi mình trông :em xin_em xin:

Hihi. Bó tay nhưng mà 3 đứa thì thực sự là cồng kềnh đấy. Ko đơn giản đâu. Phải xách cái chuồng như xách cái túi. Mà hiện h mình chưa có chuồng luôn. Dự định thôi. Nếu cho 3 đứa đi thì phải 1 tháng nữa. Lúc đấy bọn nó khá khỏe mà yêu lắm.

pisushi

T.Viên Năng Động
Hihi. Bó tay nhưng mà 3 đứa thì thực sự là cồng kềnh đấy. Ko đơn giản đâu. Phải xách cái chuồng như xách cái túi. Mà hiện h mình chưa có chuồng luôn. Dự định thôi. Nếu cho 3 đứa đi thì phải 1 tháng nữa. Lúc đấy bọn nó khá khỏe mà yêu lắm.

uhm rồi ok cứ cho 1 em đi đã có j gặp mặt gia đình sau :em xin_em xin:
có j đi làm thôg gia

Pilovepet

LOVE ANIMAL
mọi người xếp lịch đi nao` :th_haha_hammer: :girl_in_love:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
nhưng mọi người cố gắng chừa sáng Cn dùm mình. Mình muốn đi lắm nhưng phải học :th_haha_hammer: :girl_in_love: :girl_in_love:

tra tra

T.Viên Năng Động
Chịu thôi, chẳng còn buổi khác đâu, đi off buổi sáng cho khỏe, mà chỉ có CN là mọi người đc nghỉ thôi!!

E

emnammeo

Guest
Sao ko đi thứ 7 nhỉ? Đi CN làm gì? Lại còn ở cv TN nữa. Bên VD có anti YTC đấy. Mấy người đấy bảo YTC "ăn theo". Thích thật.

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ax, bên VD hay nhỉ, càng đông càng vui chứ sao??. sáng thứ 6 đc ko mọi người??

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Đi off, đi off, không ngại mưa, không ngại nắng, vượt lên cao mem HCM!!

sao lại mem HCM??