• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Khẩn - Xin trợ giúp nuôi dùm chó con

nikita24480

Bé nhà mình là cocker, vừa sinh 9 con vào chủ nhật vừa rồi, nhưng nay đang chết dần do mẹ ko có sữa, cho ăn sữa ngoài không hiệu quả. Giờ chỉ con 3 con thôi. Bác sĩ đã đến khám và nói rằng chó mẹ ít sữa quá không đủ. Có nhà ai có chó mới đẻ thì cho mình gửi sang với. Chả biết làm thế nào đành lên đây xin giúp đỡ. Mình vẫn cho ăn sữa ngoài, nhưng không hiệu quả, chúng cứ yếu dần đi.
Giúp mình với
Đt của mình đây 0912 99 53 51

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Thêm thông tin về khu vực bạn sống vào có lẽ sẽ tiện hơn
Up lên để các bạc khác thấy được.
Uppppppppppppppppppppppp

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Đã move qua đúng box!
Bạn phải cho thêm địa chỉ mới có bạn giúp đc nhé...
Bh mình khuyên bạn nên lấy sữa ngoài nuôi các bé, nếu đang đọc cmt này mà cần gì thì pm mình nhé...

pet_lover

nikita24480 said:
Bé nhà mình là cocker, vừa sinh 9 con vào chủ nhật vừa rồi, nhưng nay đang chết dần do mẹ ko có sữa, cho ăn sữa ngoài không hiệu quả. Giờ chỉ con 3 con thôi. Bác sĩ đã đến khám và nói rằng chó mẹ ít sữa quá không đủ. Có nhà ai có chó mới đẻ thì cho mình gửi sang với. Chả biết làm thế nào đành lên đây xin giúp đỡ. Mình vẫn cho ăn sữa ngoài, nhưng không hiệu quả, chúng cứ yếu dần đi.
Giúp mình với
đàn chó con thế nào rồi bạn ơi, khổ thân các em í quá

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
MINH CŨNG NGHI NHU THẾ TRƯỚC NHẶT ĐC ĐAN CHO CON MOI ĐẺ NUOI DC 8 NGÀY THI CHÚNG CHẾT DẦN/

DO MINH CHO CHÚNG UỐNG SỮA CO ĐƯỜNG VÀ KO LAU SACH LÔNG THƯƠNG XUYÊN :(

bebikimnguu

nikita24480 said:
Giúp mình với
hix hix, nhưng b ở đâu ms đc chứ

dallian1996

nhưng mà ko biết địa chỉ thì làm sao giúp dc hả bạn?
cho mọi người xin đc đi nào, nhanh nhanh nhé, tội các em ấy quá

pe_yumy

ban mua thu sua ko duong cho pe uong thu...mua luon binh sua..kiem loai num vu mem mem cho may pe thu...cho con nha minh no cung uong zay do

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
bên nhà dì mình có 1 con chó mẹ mới đẻ :) và đang trong tg cho con bú nếu bạn k chê thì pm yaho cho mình binlun.smile9x đưa e nó tới tận nhà mình hứa sẽ đc chăm sóc tốt khi tới lớn :D

quochr

TwinLx said:
mình có em chó nhật mới đẻ bạn đưa chó con cho mình mình cho nó bú ké
Chủ topic bỏ đi đâu oài! Nhà mình cũng đag có 1 cún mẹ, mà bạn ko nói ở nơi nào thì pó tay!