• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

làm ơn cho em hỏi với @_@

Status
Không mở trả lời sau này.

Julibi

YTC Developer
Em rất mún nuôi 1 đôi chuột hamster nhưng em không bít chỗ bán nào đảm bảo hơn vì hôm nọ bạn em cũng mua nhưng bị họ lừa nên cho em hỏi nếu mua hamster thì nên mua loại nào và giá cả thế nào ? Loại đắt nhất là tầm bao nhiêu ạ ? hay rẻ nhất thì là bao nhiêu ạ ? và chỗ mua đồ dùng và bán chuột ở đâu ạ?

em xin cảm ơn !_!

ngocanhsama

YTC Developer
Bạn bắt đầu thì nên mua WW vì mình thấy tụi nó hiền khô,chỉ tội hơi lười chạy wheel thui.Giá còn tùy nhưng rẻ nhất là WW sóc giá từ 50k->80k do loại màu này ít ng thích-uh nhưng vẫn đẹp như chipmurk ế. Còn các loại kia thì xấp xỉ trong tầm giữa 200 và 100 nhưng đấy là nếu bạn ở HN đã.Mua đồ dùng lun ở chỗ bán.Và bạn ko nói bạn ở đâu thì giúp thế nào đc.Nên vào hamstervn.net xem p mua bán có mấy cái shop đấy-mà theo mình mua đồ dùng ở shop còn mua hams các bạn nhà đẻ sẽ rẻ hơn nhiều,tuy hams các bạn ấy bán thường 1 tới 1.5 tháng tuổi là nhìu nghĩa phải đợi ít nhất nửa tháng nữa mới cho ss đc hoặc có khi 4 tháng...

Julibi

YTC Developer
Bạn bắt đầu thì nên mua WW vì mình thấy tụi nó hiền khô,chỉ tội hơi lười chạy wheel thui.Giá còn tùy nhưng rẻ nhất là WW sóc giá từ 50k->80k do loại màu này ít ng thích-uh nhưng vẫn đẹp như chipmurk ế. Còn các loại kia thì xấp xỉ trong tầm giữa 200 và 100 nhưng đấy là nếu bạn ở HN đã.Mua đồ dùng lun ở chỗ bán.Và bạn ko nói bạn ở đâu thì giúp thế nào đc.Nên vào hamstervn.net xem p mua bán có mấy cái shop đấy-mà theo mình mua đồ dùng ở shop còn mua hams các bạn nhà đẻ sẽ rẻ hơn nhiều,tuy hams các bạn ấy bán thường 1 tới 1.5 tháng tuổi là nhìu nghĩa phải đợi ít nhất nửa tháng nữa mới cho ss đc hoặc có khi 4 tháng...

bạn có bít chuột cample giá rẻ nhất là bao nhiêu ko ? tại mình thấy nó cũng đẹp mà ở đấy bán đắt wa 200k > 280k cơ

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
sosuas2boopeo said:
Cài ơi cái gì mà > 200 hả? Mắc dữ v? Bear lun mà cũn 150 là mắc lắm ùi
Ko phải b ơi, tại cái này có từ th6 mà =>>Lúc đấy có mỗi un + minx shop, giá cao thế là vì lúc đó hams chưa nhìu ng` nui mà

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
sosuas2boopeo said:
Hix xl nha. Mình mới nhìn lại thời gian. Mình thý bài chưa đọc là đọc ùi coment. Tại 3 ngày ùi ko lên
Uh, thấy vắng vắng, thiếu bạn nhỉ? ^^
Close topic nha!

Status
Không mở trả lời sau này.