• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo bị rơi từ tầng 2, ai giúp mình với.

MeoMuopC

Mèo nhà mình chạy nhanh quá bị đâm vào lan can rơi xuống tầng 1. Giờ em ấy nôn mửa 3 lần, đi tiểu ra máu, không đi lại. Liệu có bị làm sao ko?????

NIK

Member
đem đi bệnh viện đi bạn, có thể bé bị chấn thương bên trong rồi đấy, nhanh kẻo không kịp @@ chúc bé mau khỏi !

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Bạn đã đưa bé đi bsty chưa? Bé sao rùi?

henneikenpro

YTC Developer
Sao bé lại chạy nhanh vậy.Mèo là loài nhảy rất giỏi và có thằng bằng mà,chắc bạn làm gì khiến bé sợ quá và hoảng loạn.Chiều cao của nhà tầng thường cao nhất lên đến tầng 2 là 5m như vậy theo mình thì 1 bé mèo bình thường có thể nhẩy thoải mái mà.Chắc hoảng loạn quá không thằng bằng và bịch,vì trk kia mình có 1 bé mèo 3 tháng nghịc gần hành lang trên tâng thượng là 3 tầng rơi xuống nhưng bé chỉ sợ và năm im 1 lúc sau đó kêu gào gọi mẹ mình nghe thấy chạy ra bé vẫn rất bình thường,không có 1 biểu hiện gì,ngoài hơi sợ một chút

MeoMuopC

Cảm ơn tất cả các bạn nhưng em mèo nhà mình đến hôm nay đã ra đi. Bs bảo là do khoảng cách rơi quá gần nên em ấy không kịp lấy thăng bằng, bị xuất huyết não. Mình đã chôn em ấy và cảm thấy rất buồn và hối hận. Mình thật quá bất cẩn nên đã để em ấy ngã; giá mà mình trông coi em ấy kĩ hơn. Mong em ấy siêu thoát, được hạnh phúc trên thiên đường

henneikenpro

YTC Developer
MeoMuopC said:
Cảm ơn tất cả các bạn nhưng em mèo nhà mình đến hôm nay đã ra đi. Bs bảo là do khoảng cách rơi quá gần nên em ấy không kịp lấy thăng bằng, bị xuất huyết não. Mình đã chôn em ấy và cảm thấy rất buồn và hối hận. Mình thật quá bất cẩn nên đã để em ấy ngã; giá mà mình trông coi em ấy kĩ hơn. Mong em ấy siêu thoát, được hạnh phúc trên thiên đường
Ặc bác sĩ nào vây. Mèo là loài nhanh nhẹn nhất có rơi càng thấp càng không sao chứ,rơi cao mới lấy được thăng bằng à,bs có bảo là bé nhà bạn bị làm sao không.