• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mod tròn vo 1987 cho hỏi vì sao di chuyển pic của mình tới "lưu trữ bài viết vi phạm?"

lazymen

T.Viên Năng Động
cho mình hỏi vì sao mod remove tới mục này? đây là topic, mình đã xem và thấy ko vi phạm lỗi gì, nếu có yêu cầu mod chỉ rõ cho mình, chỉ có 1 lời nhắc duy nhất là "edit lại hình" mình hỏi hình nào thì ko nói và remove luôn :|:|
đây là link pic: http://www.yeuthucung.com/topic/48848-tphcm-chuyen-ban-rua-can-canh-cac-loai-rua-vn-gia-re-co-uu-dai-lh0915999092-ship-toan-quoc/page-4 đề nghị mod trả lời rõ ràng và thỏa đáng..........

lazymen

T.Viên Năng Động
đề nghị mod vô trả lời cho mình, mình ko có time để làm 3 cái chuyện tào lao như vậy mãi :|

askthupet.pg

YTC Developer
Chẳng hiểu sao có bài mình viết, và có bạn cần tư vấn 1 số ch về bé mèo mình cũng trả lời. Mà khi xem lại chẳng thấy bài của mình đâu. hix.hix/

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Bạn cũng không nhất thiết phải lập hẳn một cái topic riêng chỉ để giải quyết 1 vấn đề nhỏ này! nếu thấy chuyện k có gì đáng nói, "tào lao" như bạn đã nói phía trên thì bạn có thể inbox lại tin nhắn cho chị Ngọc , đợi chị ấy onl thì lên giải quyết chứ mình thiết nghĩ không cần phải làm hẳn một cái topic như thế này!! đây là box " Phàn nàn - Cảnh báo Dịch vụ mua bán thú cưng" những điều gì ,thắc mắc hay phàn nàn gì thực sự cần thiết, cân phải phản ánh rõ ràng bạn hẵng nên lập topic mong bạn chú ý hơn lần sau

lazymen

T.Viên Năng Động
lovelybobble9xx said:
Bạn cũng không nhất thiết phải lập hẳn một cái topic riêng chỉ để giải quyết 1 vấn đề nhỏ này! nếu thấy chuyện k có gì đáng nói, "tào lao" như bạn đã nói phía trên thì bạn có thể inbox lại tin nhắn cho chị Ngọc , đợi chị ấy onl thì lên giải quyết chứ mình thiết nghĩ không cần phải làm hẳn một cái topic như thế này!! đây là box " Phàn nàn - Cảnh báo Dịch vụ mua bán thú cưng" những điều gì ,thắc mắc hay phàn nàn gì thực sự cần thiết, cân phải phản ánh rõ ràng bạn hẵng nên lập topic mong bạn chú ý hơn lần sau
xin lỗi bạn, mình thấy việc mình post ở đây là đúng nơi, đúng chỗ, và mình có quyền được post bài bạn nhé, mod vẫn dùng nick khác để up topic buôn bán của mod lên thì chẳng lẽ mình phải đợi onl = nick mod mới được quyền hỏi sao :), :) mình đã QUOTE bài viết rồi, khi onl sẽ hiện lên thông báo nhưng kể từ khi đăng bài nói mình edit ảnh tới h chưa onl = nick mod mà onl = nick riêng cho việc buôn bán, mình phải đợi tới bao h? :)) ai có việc ng đó, bạn đâu có quyền bắt mình phải dừng lại chờ ?

lazymen

T.Viên Năng Động
lovelybobble9xx said:
bạn mod cũng nên xem lại nội quy nhé http://www.yeuthucung.com/forum-236/announcement-20-chu-y-voi-cac-thanh-vien-ve-viec-phan-nan-ve-mot-mem-nao-do/
mình lập pic là đúng quyền lợi của mình, mình có việc phàn nàn, thắc mấc thì mình được lập, "nhất thiết" hay ko thì ko cần bạn phải quan tâm, thứ mình quan tâm là : VÌ SAO REMOVE PIC CỦA MÌNH TRONG KHI KHÔNG TRẢ LỜI CÂU HỎI MÌNH VI PHẠM Ở ĐÂU?, nếu có gì chứng tỏ mình vi phạm thì đưa ra nhé :D đừng vô duyên vô cớ remove pic của ng khác :)

2 - Nếu các bạn muốn phàn nàn, bày tỏ ý kiến thì phải lập 1 topic riêng trong box Phàn Nàn - Góp Ý Dịch Vụ Mua Bán Thú Cưng. Trong đây bạn cần nêu lên: lý do tạo topic, tên người bị phàn nàn, chứng cớ (ảnh...), và tường thuật lại câu chuyện xảy ra - cái mà khiến bạn bực bội.

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
lazymen said:
xin lỗi bạn, mình thấy việc mình post ở đây là đúng nơi, đúng chỗ, và mình có quyền được post bài bạn nhé, mod vẫn dùng nick khác để up topic buôn bán của mod lên thì chẳng lẽ mình phải đợi onl = nick mod mới được quyền hỏi sao :), :) mình đã QUOTE bài viết rồi, khi onl sẽ hiện lên thông báo nhưng kể từ khi đăng bài nói mình edit ảnh tới h chưa onl = nick mod mà onl = nick riêng cho việc buôn bán, mình phải đợi tới bao h? :)) ai có việc ng đó, bạn đâu có quyền bắt mình phải dừng lại chờ ?
Bạn cứ bình tĩnh, đây là mình chỉ góp ý thôi chứ không có gì là to tát hay bắt buộc bạn phải làm thế nên đừng hiểu lầm gì nhé! mình không muốn gây tranh cãi nhưng theo mình nghĩ nhé! thì bạn thấy rồi đó, mình đã nói như ở trên không phải vì mình bắt ép bạn thế này thế nọ mà muốn góp ý! nếu bạn đang là MOD hay là 1 bất kì thành veien như tất cả các members ở YTC thì sao bạn không thử đăng một topic buôn bán nữa, đầy đủ mọi nội dung cần thiết và kèm theo đó là lời lí giải để nếu chị Ngọc có đọc thì chị ấy còn biết, rồi 2 người nói chuyện sau?! có phải dễ dàng và không mất công chờ đợi một ng hay bận rộn nhiều công việc như chị ấy hơn không? xét cho cùng đây vẫn là một lời góp ý và đối với mình đây là một lời góp ý chân thành của mình dành cho bạn, nếu bạn không thích thì bạn có thể không cần làm theo nhưng nếu bạn cũng đang làm MOD thì hẳn bạn phải biết làm gì rồi phải k

lazymen

T.Viên Năng Động
lovelybobble9xx said:
Bạn cứ bình tĩnh, đây là mình chỉ góp ý thôi chứ không có gì là to tát hay bắt buộc bạn phải làm thế nên đừng hiểu lầm gì nhé! mình không muốn gây tranh cãi nhưng theo mình nghĩ nhé! thì bạn thấy rồi đó, mình đã nói như ở trên không phải vì mình bắt ép bạn thế này thế nọ mà muốn góp ý! nếu bạn đang là MOD hay là 1 bất kì thành veien như tất cả các members ở YTC thì sao bạn không thử đăng một topic buôn bán nữa, đầy đủ mọi nội dung cần thiết và kèm theo đó là lời lí giải để nếu chị Ngọc có đọc thì chị ấy còn biết, rồi 2 người nói chuyện sau?! việc gì phải làm như thế này đúng k
mình sẽ ko lập thêm pic nữa, vì nếu ko có lí do thì bạn lấy gì đảm bảo nó ko bị xóa hay remove? và pic cũ của mình ko vi phạm thì cớ gì lại rơi vào box đó? mình cần lời lí giải chứ không phải cứ âm thầm mà remove pic của mình sang box vi phạm bạn à :|
PS: mình có 1 thắc mắc là có phải khi pic buôn bán có nhiều hơn 40 trang post sẽ bị remove phải k ?

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Bạn lazymen vui lòng vào xem phần nhắc nhở của mình và xem lại danh sách động vật cấm mua bán trong diễn đàn trong mục Mua bán thú cưng khác nhé.

lazymen

T.Viên Năng Động
Tròn Vo 1987 said:
Bạn lazymen vui lòng vào xem phần nhắc nhở của mình và xem lại danh sách động vật cấm mua bán trong diễn đàn trong mục Mua bán thú cưng khác nhé.
NỰC CƯỜI THẬT, mod mà ko rõ nội quy hở bạn ? http://www.yeuthucung.com/topic/32973-danh-sach-dong-vat-quy-hiem-cam-mua-ban-tren-ytc/

Bộ rùa

130. Rùa hộp ba vạch
131. Rùa đầu to
132. Rùa đất lớn
133. Rùa răng (Càng đước)
134. Rùa trung bộ
135. Rùa núi vàng
136. Rùa núi viền
137. Rùa hộp trán vàng
cho hỏi luôn, rùa TB trong topic của mod rao bán có phải là rùa Trung Bộ ko :))))

lazymen

T.Viên Năng Động
Tròn Vo 1987 said:
bạn xem lại danh sách r edit dùm mình, nói qua nói về cuối cùng bạn cũng chả rõ nội quy loài đv mà bạn đang buôn bán luôn :| :)) buồn cười thật :))

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
@minhtoanch: B vui lòng ko spam nữa nhé, ko nên thêm dầu vào lửa nha, nhắc nhở lần 1+1point!
Mình ko cố ý xen vào, ko hỉu chuyện ra sao nhưng theo dõi từ đầu tới h, thấy mọi chuyện ko nghiêm trọng lém,cũng có thể là 1 sự nhầm lẫn mà...
p/s:Nhường chỗ lại cho mn nà, mod Tròn Vo 1987 nên vào giải thích rõ nhé, e biết là cái gì cũng sẽ có nguyên do,để bị hiểu lầm rắc rối lém.Mong mn vui vẻ, có gì cho qua đc thì qua nhé ^^

lazymen

T.Viên Năng Động
sao mod trì trệ hoài v nhỉ? up bài bán hàng thì cứ up mà chỉ đích danh ra hỏi chuyện lại vô cmt mỗi 1 câu r lẩn,? càng lúc càng bực :|:|:|

lazymen

T.Viên Năng Động
hết nói, remove qua rồi remove lại, ko giải thích, ko thông báo, bó tay, chí í cũng om mình 1 tiếng, :-j tới bây h mình mới biết pic đc remove lại đúng chỗ :|:|:|