• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nước mắt đã cạn. Giúp em với ! SOS

minhkha3105

[SIZE=12pt]1 thời gian ôn thi không về nhà e đã gởi người thân chăm sóc hộ bé husky 4 tháng tuổi và kết quả là bé đã bị viêm da nặng. Lỡ đầy mặt, chân và có mùi hôi (rất hôi)..e đã rất sốc khi về bé lại ra nông nổi vậy. Tức giận nhưng e chẳng biết phải làm sao đành ngậm ngùi rơi những giọt nước mắt và giờ e đang rất cầu mong ai có thể giúp e trị khỏi bệnh cho bé hay hãy tư vấn e những điều có ích cho bé ! Đối với e bé rất quan trọng. Mọi người có thể hướng dẫn hoặc cho địa chỉ thú y chuyên về viêm da. sdt: 01886657095. Em ở TPHCM[/SIZE]

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
minhkha3105 said:
[SIZE=12pt]1 thời gian ôn thi không về nhà e đã gởi người thân chăm sóc hộ bé husky 4 tháng tuổi và kết quả là bé đã bị viêm da nặng. Lỡ đầy mặt, chân và có mùi hôi (rất hôi)..e đã rất sốc khi về bé lại ra nông nổi vậy. Tức giận nhưng e chẳng biết phải làm sao đành ngậm ngùi rơi những giọt nước mắt và giờ e đang rất cầu mong ai có thể giúp e trị khỏi bệnh cho bé hay hãy tư vấn e những điều có ích cho bé ! Đối với e bé rất quan trọng. Mọi người có thể hướng dẫn hoặc cho địa chỉ thú y chuyên về viêm da. sdt: 01886657095. Em ở TPHCM[/SIZE]
Ko đc viết bài bằng màu đỏ nhé b!
Bé bị nặng lắm r b ạ.H thế này nhé,vì m ko ở Tp HCM nên ko biết địa chỉ nào,chỉ biết cách giúp bé đỡ hơn à. B cần ra chợ mua thật nhiều lá vối,về đun nước tắm cho bé ngày 2 lần (Công dụng ntn thì b tìm google nhé).Ra cửa hàng đồ cho cún miu nào mà b bít,hỏi mua loại thuốc để chữa bệnh viêm da,ng` ta sẽ hướng dẫn b sd (Thuốc này m ko nhớ tên,nhưng là thuốc tiêm,tiêm vào máu ấy để trị từ trong)...Và mua cả thuốc bôi nữa nhé.Mà b xem bé có bọ ko thế,có thì mua luôn vòng chống bọ nhé,bọ cũng là 1 trong số những nguyên nhân bé bị như vậy à...
B còn cần gì nữa ko - Chúc bé mau khỏi...