• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhờ smod phân xử công bằng vụ kì kèo với shop dâu tây - 01663121533

Status
Không mở trả lời sau này.

Vũ thu Thảo

Xứ sở sương mù said:
ừ có thể thế b có thể tránh qa 1 bên cho smod vào phân xử đc ko
b đang cố nói để t cho c DT mượn bình nc thì tốt nhất b nên stop vì t chỉ nghe smod
tớ nghĩ t chẳng cố nói cho c DT mượn bình đâu , vĩ đến nước này rồi bạn có cho luôn cái bình c DT cũng chẳng thèm lấy đâu..và tớ nghĩ nếu bạn chỉ nghe smod thì bạn cũng nên stop lại đi

bedautay870 said:
chị cũng mệt với em lắm em cầm tiền chuồn mắt ko cho mượn bình còn bắt chị mua thì kêu ca gì, chị bán hàng nhưng ng ta mua nhiều tất nhiên sẽ phải giảm giá, ko phải chính em cũng làm thế với chị ak??? chỉ là em hơi dở hơi sao lúc chưa cầm tiền ko bảo ko cho mượn luôn đi, ai đời cứ bắt đău xong rồi em về lấy ý nhỉ? em nc chả hiểu tôn ti trậ tự gì hết, muốn mod phân xử vụ này á, mod cười vào mặt em thôi, đã nuốt đc rồi còn ngồi mà bới móc chuyện xưa .
e ko cần mod vào phân xử mà là smod c ạ
mod vẫn còn non nớt lắm smod trở lên mới công =
c bán lẻ mà so sánh vs bán buôn thì e cũng phải gọi c là vô đối

ng ko có tôn ti trật tự chắc là e c mới đúng
e vẫn còn gọi c là c, chứ e c gọi c là con, xưng là tao và hô là mày

cãi nhau um sùm cả lên c nghĩ e bị điếc à mà ở đó k nghe tiếng
đừng có mà nói chứ tôn ti trật tự ở đây trong khi chính mình cũng ko có cái gọi là TTTT c nhé
Vũ thu Thảo said:
người nói mượn bình của bạn và giao hams cho bạn là trung gian đúng không ạ? vậy thì theo tớ thấy bạn đã biết người đó thì cứ người đó mà đòi thôi... mà bạn biết được tớ quen c DT hay sao mà nói như vậy, không sợ sai à? tớ nghĩ nếu là người khác cũng sẽ cmt giống tớ thôi. xin lỗi vì đã làm bạn khó chịu nhé
b ơi b ko quen c DT mà b biết c ấy mua của t 400k tiền hams à
b nghĩ ai cũng có trí khôn vuợt trội giấu đầu lòi đuôi như b à

b ơi t ko có thời gian đi đòi cái bình nc b nhé
b rảnh thì b làm, t ko rảnh

Vũ thu Thảo said:
tớ nghĩ t chẳng cố nói cho c DT mượn bình đâu , vĩ đến nước này rồi bạn có cho luôn cái bình c DT cũng chẳng thèm lấy đâu..và tớ nghĩ nếu bạn chỉ nghe smod thì bạn cũng nên stop lại đi
đây là topic của t, t thích nói hay k kệ t, t muốn chờ smod vào phân xử cũng chả liên quan đến b
t ko thừa tiền bố thí cho ng khác b ạ
còn b ko thích thì xin mời b ra khỏi topic cho smod làm việc

Vũ thu Thảo

Xứ sở sương mù said:
e ko cần mod vào phân xử mà là smod c ạ
mod vẫn còn non nớt lắm smod trở lên mới công =
c bán lẻ mà so sánh vs bán buôn thì e cũng phải gọi c là vô đối

ng ko có tôn ti trật tự chắc là e c mới đúng
e vẫn còn gọi c là c, chứ e c gọi c là con, xưng là tao và hô là mày

cãi nhau um sùm cả lên c nghĩ e bị điếc à mà ở đó k nghe tiếng
đừng có mà nói chứ tôn ti trật tự ở đây trong khi chính mình cũng ko có cái gọi là TTTT c nhé
b ơi b ko quen c DT mà b biết c ấy mua của t 400k tiền hams à
b nghĩ ai cũng có trí khôn vuợt trội giấu đầu lòi đuôi như b à

b ơi t ko có thời gian đi đòi cái bình nc b nhé
b rảnh thì b làm, t ko rảnh

đây là topic của t, t thích nói hay k kệ t, t muốn chờ smod vào phân xử cũng chả liên quan đến b
t ko thừa tiền bố thí cho ng khác b ạ
còn b ko thích thì xin mời b ra khỏi topic cho smod làm việc
tớ nghĩ bạn mới là người cần nhìn lại đấy, chỉ có người mù mới không thấy bạn viết ra là bán 40k 1 con hams và c DT nói là bán 10 con hams cho bạn thôi, tớ có lẽ do mắt cận chứ không có mù

Vũ thu Thảo said:
tớ nghĩ bạn mới là người cần nhìn lại đấy, chỉ có người mù mới không thấy bạn viết ra là bán 40k 1 con hams và c DT nói là bán 10 con hams cho bạn thôi, tớ có lẽ do mắt cận chứ không có mù
đâu b quote lại comment t nói bán 40k/con hams cho c DT trc cm nói của b đi xem nào
c DT nói bán 10 con hams cho t bh, đâu b quote lại hết cho t xem
đọc cm của b thật sự rất rối khiến ng khác hiểu nhầm

t yêu cầu b ra khỏi topic của t tránh gây nhiễu smod làm việc

Vũ thu Thảo

Xứ sở sương mù said:
đâu b quote lại comment t nói bán 40k/con hams cho c DT trc cm nói của b đi xem nào
c DT nói bán 10 con hams cho t bh, đâu b quote lại hết cho t xem
đọc cm của b thật sự rất rối khiến ng khác hiểu nhầm

t yêu cầu b ra khỏi topic của t tránh gây nhiễu smod làm việc
tớ nghĩ bạn nên đọc lại thì hơn đấy '' c ơi thế hóa ra c bán có 40k 1 con hams cơ à''

Vũ thu Thảo

chị mua cho em những 10 pe hams thế mà 1 cái bình nước cũng ko cho mượn đc, chị hỏi ngay lúc mua hams chứ ko phải em về rồi chị mới hỏi mà kêu giao dịch xong đòi mượn nhé. chính em lật lọng bán xong rồi muốn kiếm thêm thì nói còn dám mở mồm kêu chị bủn sỉn đã biết thế thì sao còn bán cho chị, sao ko tìm ng khác m,à bán đi. em nói như tát vào mặt mình mà ko biết ak

đó có phải lời của bạn và c DT nói không?

Vũ thu Thảo

theo tớ thấy smod khác biết ai đúng ai sai, nếu t làm cản trở được smod thì tớ nghĩ chắc là tất cả các đơn kiện này trên trang wed này đều cản trở được smod đấy bạn ạ

Vũ thu Thảo said:
tớ nghĩ bạn nên đọc lại thì hơn đấy '' c ơi thế hóa ra c bán có 40k 1 con hams cơ à''
b ơi tất cả cái cm đó sau cm của b đó b ạ
đừng tỏ vẻ khôn ngược thế b ạ

Vũ thu Thảo said:
theo tớ thấy smod khác biết ai đúng ai sai, nếu t làm cản trở được smod thì tớ nghĩ chắc là tất cả các đơn kiện này trên trang wed này đều cản trở được smod đấy bạn ạ
b cản trở vì ko phải là ng trong cuộc mà vào đây bênh ng quen như đúng rồi
smod ko quen thân vs ai thì khác đưa ra đc kết luận
mong b đừng mặt dày cm thêm nữa
cái t cần là cm của smod cơ mà
dài qá smod chẳng đọc đc hết cm đâu

hơn nữa b và c DT nên gộp bài viết vào ko họ bảo spam

bedautay870 said:
em nói như .... ấy thế cái nhắn tin inboxx kia để làm mắm ak, em thấy ng ta bênh chị thì bảo bạn chị ak. haha hay tại chả có ai nghe em nói, cũng chả mod nào thèm phân xử với đău trẻ con như em?
xong rồi bh lại giấu đầu lòi đuôi, muốn biết sự tình sao k cm thẳng ở đây lại còn inbox hỏi xong bênh nữa cơ à
ghê thật
thôi bênh nhau thì cứ nói chả phải biện hộ mất thời gian
mod k nghe thì smod nghe
c và đồng minh của c có thể ko cm nữa đến khi ng ta vào phân xử đc ko

bedautay870

T.Viên Năng Động
ko phải em thích nhiều ng vào đọc còn gì? chị có gọi điẹn hàng chục cuộc em ko them nghe máy , em nt chả bảo thích lên đây nói còn gì, vậy thì còn lo gì nữa, cứ nói cho thoải mái đi, chị mua hams em mang qua ko thông báo, thích mua nhanh bán nhanh chị đồng ý với điều kiện cho mượn bình nước để nuôi tới cuối tuần, em ko cho mượn bắt chị mua thì em mang hams về, hams ko nhận tiền của chị thì tiêu hết còn quay ra cắn chị..... chuyện chỉ có thế chứ nói nhiều làm gi cho mệt

bedautay870 said:
ko phải em thích nhiều ng vào đọc còn gì? chị có gọi điẹn hàng chục cuộc em ko them nghe máy , em nt chả bảo thích lên đây nói còn gì, vậy thì còn lo gì nữa, cứ nói cho thoải mái đi, chị mua hams em mang qua ko thông báo, thích mua nhanh bán nhanh chị đồng ý với điều kiện cho mượn bình nước để nuôi tới cuối tuần, em ko cho mượn bắt chị mua thì em mang hams về, hams ko nhận tiền của chị thì tiêu hết còn quay ra cắn chị..... chuyện chỉ có thế chứ nói nhiều làm gi cho mệt
ko nghe đt là do đt kia e để rung đang đi xe e k nghe thấy, về sau c có gọi số khác e đang cầm trên tay e có nghe nhé
c lại chơi chiêu cũ
e đã nói rất rõ có nt bảo vs e c có ở nhà k để mang qa và e c có đồng ý
khi đến hẹn e chưa mang qa e c có gọi đt giục e còn khất 30p nữa mới mang qa đc

e c đồng ý mua bình đứng đợi e cả tiếng mà e ko dám mang qa vì c còn kì kèo muốn mượn, sợ mang qa c lại chơi chiêu cũ nói e bất ngờ mang qa nữa thì e cũng chịu

c mù cũng phải thấy mờ mờ chứ

c về mà nc vs e c xem sự việc có đúng hay ko

giờ lại chơi chiêu cũ nói e bất ngờ mang qa
c qá xảo quyệt rồi cãi chày cãi cối

bh c có thể ko cm nữa đợi cm của smod đc ko
smod cũng nhiều việc riêng nên chưa thể cm sớm đc nên e mong cả 2 hãy chờ đợi

bedautay870

T.Viên Năng Động
hờ chờ cái gì, tiền thì em lấy rồi, hams thì chị phải lấy rồi, thế giwof ko cãi nhau nữa em trả tiền chị trả hams là xong

bedautay870

T.Viên Năng Động
hams ý em bảo chị mua rẻ giwof chị trả hết đỡ mang tiếng, có mua đắt hơn còn hơn mua cho loại ng như em

bedautay870

T.Viên Năng Động
thật ko khi em về nhàb em có chịu nghe cuộc nào chị gọi ko mà nói

bedautay870 said:
hờ chờ cái gì, tiền thì em lấy rồi, hams thì chị phải lấy rồi, thế giwof ko cãi nhau nữa em trả tiền chị trả hams là xong
bedautay870 said:
hams ý em bảo chị mua rẻ giwof chị trả hết đỡ mang tiếng, có mua đắt hơn còn hơn mua cho loại ng như em
smod bảo e trả lại c tiền thì e nghe
ok?

bedautay870

T.Viên Năng Động
hâha, em chỉ được kais nói mồm thôi, đến chính em còn gạt chị nữa là mod

bedautay870

T.Viên Năng Động
tới lúc mod bảo em trả lại tiền thì lại bảo em sợ chị ý đánh nên ko dám trả haha

bedautay870 said:
hâha, em chỉ được kais nói mồm thôi, đến chính em còn gạt chị nữa là mod
c sợ điều gì mà ko dám nhờ ng ta can thiệp vậy
nếu mà sợ qá thì nghe của admin cũng đc
e nghĩ họ chưa có thời gian đọc bài thôi
đọc xong mà họ phán e sai phải nhận lại hết hams thì e cũng chấp nhận

e ko tin là ko còn có 2 chữ công bằng nữa
quyết định vậy đi nhé
e lập topic này ra k phải để cãi nhau ko ngừng mà cần 1 ng có quyền phân xử xem ai đúng và ai sai
e tôn trọng điều đó

bedautay870 said:
tới lúc mod bảo em trả lại tiền thì lại bảo em sợ chị ý đánh nên ko dám trả haha
hihi vâng e lại sợ qá e mất cọng tóc mà e k cho c hói đầu mới lạ
mod bên YTC rất dễ dàng có đc chức đó
e chỉ nghe smod trở lên thôi c ạ

và e biết là có 2 mod là khách hàng quen thuộc của c nữa
e đâu có điên đi xem những ng quen biết nhau bênh vực cho nhau

bedautay870

T.Viên Năng Động
Thôi chị phải về đi ngủ đây, nc với trẻ con chán thế đấy, cứ săm soi, bới móc chuyện cũ, tìm đủ mọi lỗi vớ vẩn của ng ta biện minh cho cái sai của mình cũng ko hản là hay đâu em ạ.... em cứ ngồi đấy mà chờ mod nhé. chức em ngủ ngon em gái thân mến ạ

ki_tich18

uh chị sai khi ko biết j bảo e mang sang ngay lúc đó. tại chj ko biết chuyện. nhưng ai mới là người sai trước hả e.
chj gái chj bảo thứ 6 e mang wa đưa chj. đến tối e đã nt cho chj nvay thì e nói ai sai trước đây
chj cũng chả dọa đánh e bjo cả. tại e cả thôi
gọi điện thì ko thèm nghe cứ nt
đang nt bảo e mang sang thì lại nhắn là : xóm trọ e đóng cửa rùi miễn kì kèo nữa . pp c
e nghĩ o dây ai mới là người nên tức hả
chị bán đò cho e có bắt e chờ lúc nào chưa
lúc e đặt 9 con chi mang lên trả chị 2 con, ko có đồ ăn thì chj mang ra cho e một ít để e nuôi trg mấy ngày.
còn chi dúng dọi e bao lau thì tu hieu, chj cung cha muon noi nhiều
chi có sai nhung nguoi sai truoc là e
nen dung co do cho tui chj
chj cai nhau voi chj gai chj
vi e mang ra som
chj ko co do nuoi so tui no chet thoi
con vu binh nc y
ko phai e ep thi la j
tu nghj lai di e
e song o day
con chi thi len day hoc
e nghj e co loi the hon chi thi chua chac dau
chi cung cha danh e dau ma noi kieu day
sai ko nhan cung ke e thoi
e con tre con lam dung lay chuyen danh nhau ra ma giai quyết vấn đè
tre con thì cung chi là trẻ con thôi.
bao ai phan giai dung sai thi truoc het e xem minh co sai hay ko da
clen e
xem ai dung ve phia e nhe!

bedautay870

T.Viên Năng Động
hi thế thì mod cả ytc đều quen chị hết ak... hihi ai bảo em sai thì đều là khách của chị hết ak.??? xem ra chị cũng đắt khách đó chứ ^^. thôi chúc em sớm nhận ra cái sai của mình, lật lọng là bản tính ko tốt đâu em gái ạ

Status
Không mở trả lời sau này.