• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm cho cưng bị lạc hay bắt cóc tại đường Hòa Hưng, P12, Q10

Status
Không mở trả lời sau này.
ngày thứ 1 ko có Coca, nhớ nhìu thứ về con lắm, tối wa ôm áo đầm bông vs áo sọc đỏ của con, nhớ con nhìu, con bị viêm phổi ngủ ko có gối của bác ba,ko măc áo, con có ngủ đc ko, ko có răng ăn uống làm sao, sang dây ché ko nghe con kêu và đòi ăn cơm, kiki vs won ăn cơm, nhin cái tô màu vàng của con mà lòng ché buồn wa, cũng tại ché ko tốt, để cửa hở con đi đâu, sáng h tìm con nhìu nơi nhìu chỗ, thấy màu đen mừng lắm nhưng cũng ko fai con,sáng bác ba gái cũng đi tìm ko thấy, trưa nay về nhà ko ai mừng, ko ai ngủ trưa vs ché,ko ai ngồi cầu thang chờ ché về, kiki nó thấy lạ vì ko ai giành cơm, ko ai giành ẵm, won cũng đi kím con,ngày hôm wa đi xa cả ngày ko bên con, chìu về nhìn con và ẵm đc 1 cái thì làm mất con, mong con đc về 1 gd khác iu con hay cầu trời cho ché tìm lại đc con, sáng nay lên cty sớm 8h kém, đc mọi người lì xì chúc tết mà cảm thấy ko vui, đc an ủi cũng ko vơi cái bùn, ko ăn cũng ko thấy đói, A Vũ nói ché là con hết duyên vs ché nhưng ché ko tin, bệnh tât gì con cũng wa đc, từ viêm phổi đến ca giải phẫu thận có sạn cách đây mấy năm, con uống thuốc nhìu nên rụng hết răng, cũng ráng ăn ráng uống,ko lí gì chuyện này chị em mình ko wa đc, ráng đợi ché kím đc con nha Coca, cầu trời phật đừng để Coca có chuyện gì, xin ông trời cho gặp lại con gái, 8 năm trời ko fai thời gian ngắn ngủi.

lại cầu bông q1 kiếm dũng dakao thữ xem . lại đó hỏi ùi đưa hình

anh oi, anh có kinh nghiệm gì về vụ này, share em voi, voi lai anh đó có sdt ko, anh Dũng đó,anh chỉ dùm em.

Hôm wa đi kím Coca đi lạc tới chỗ Trại bắt chó đi rong thấy 3 bé chó ở đó, Ng ta nói bắt lúc sáng qua ở Thủ Đức, mọi người ơi có ai bị mất chó ko, pm mình chỉ cho đi lấy lại, ở 254 Lí Chính Tháng, Q3. sau 72h ko ai nhận bị tiêm thuốc độc rồi thiu hủy nha...0937.73.1141
Có hình nhưng ko bít bỏ vô đây ntn nữa...pm yahoo mình send coi fai ko?yahoo: mango_princess_87

mama

T.Viên Năng Động
CÁM ƠN MỌI NGƯỜI QUAN TÂM, MÌNH ĐÃ TÌM ĐC EM NÓ.

Chúc mừng bạn nha! topic is closed!

Status
Không mở trả lời sau này.