• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Tiểu Mạch Thảo] Chuyên cung cấp thực phẩm xanh và sạch cho thú cưng - Nhận ship hàng Mỹ

trangvt

YTC Developer
MissLil said:
nhìn hình thích quá mà mình đang hết máu T_T chắc đợi tháng sau mới múc đc hú hú T_T
4 kg rưỡi cơ à ặc ặc @_@

hừ cỏ mình vất vả trồng lên xanh tươi rực rỡ mà bà mèo mẹ ko chịu ăn, phải trộn vô chung với thức ăn, ngày mai đem về cho thằng mèo chồng ăn vậy :)))))
Hì hì. Mình có bán lẻ nữa mà :)
Nhìn cỏ mọc đã lắm :D

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
^^ lâu ko ghé chơi topic bạn trangvt có nhập luôn cả đồ ăn cho mèo nữa ah`. Bạn update vào bài đầu của topic hoặc bài t2 của topic này tên những loại đồ ăn bạn có & giá tiền nữa đi, cho mọi ng` dễ order. :good_job: buôn may bán đắt nha, đồ ăn có j` hay hay mình sẽ mua thêm ủng hộ

trangvt

YTC Developer
ivys said:
^^ lâu ko ghé chơi topic bạn trangvt có nhập luôn cả đồ ăn cho mèo nữa ah`. Bạn update vào bài đầu của topic hoặc bài t2 của topic này tên những loại đồ ăn bạn có & giá tiền nữa đi, cho mọi ng` dễ order. :good_job: buôn may bán đắt nha, đồ ăn có j` hay hay mình sẽ mua thêm ủng hộ
Mình đang tập hợp hình ảnh rồi up lên nè ^^ Thanks ivys nha :)

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mình lót dép hóng hớt ngồi đợi list update đủ hàng đồ ăn rùi mình order luôn cho mí bé nhà mình ăn cho béo ú nu luôn.. :le_luoi: .. hì hì .. giá cả đc đấy bạn. ^^. friskies còn thêm mùi gì nữa hem.. a` ma` đồ ăn khô cho mèo bạn chỉ nhập Delicat thui hả, còn nhập thêm đồ ăn khô nào khác cũng của hãng Purina (ví dụ dòng đồ khô cho mèo Purina ONE; hay đồ khô dòng purina fancy feast; hay Friskies; hoặc Purina Cat Chow...)

trangvt

YTC Developer
ivys said:
mình lót dép hóng hớt ngồi đợi list update đủ hàng đồ ăn rùi mình order luôn cho mí bé nhà mình ăn cho béo ú nu luôn.. :le_luoi: .. hì hì .. giá cả đc đấy bạn. ^^. friskies còn thêm mùi gì nữa hem.. a` ma` đồ ăn khô cho mèo bạn chỉ nhập Delicat thui hả, còn nhập thêm đồ ăn khô nào khác cũng của hãng Purina (ví dụ dòng đồ khô cho mèo Purina ONE; hay đồ khô dòng purina fancy feast; hay Friskies; hoặc Purina Cat Chow...)
Friskies hiện chỉ còn mùi này thôi ivys ơi :) Fancy Feast thì tuỳ đợt mới có. Thức ăn khô thì mình chuyên DeliCat. Đợt trước có nhập của Friskies nhưng khách ko chuộng lắm. Toàn lấy DeliCat thôi, nên mình ko nhập nữa.

Vừa up dầu tắm và hàng sắp về :D

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Bạn Trang ui, cho mình hỏi chi tiết cái, cỏ và gói thức ăn chuyên dụng về búi lông, là sau khi bé ăn, sẽ làm bé ói ra búi lông or lông đó sẽ đc bài tiết khi đi ị vậy bạn?

trangvt

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Bạn Trang ui, cho mình hỏi chi tiết cái, cỏ và gói thức ăn chuyên dụng về búi lông, là sau khi bé ăn, sẽ làm bé ói ra búi lông or lông đó sẽ đc bài tiết khi đi ị vậy bạn?
Khi ăn Greenies thì beé sẽ bài tiết ra lông đó bạn :) Còn cỏ thì tuỳ bé, có bé sẽ nôn nhưng có bé bài tiết ra lông luôn. Mà đa số mình thấy ít có bé nào nôn lông sau khi ăn cỏ lắm.