• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM-Bán Siberian Husky cái màu đen trắng 2 tháng

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Chụp lại nhìn xinh ghê á chị Nguyên ! Bé gái nhà chị sao rồi sắp salo chưa chị ! Muốn nhìn con của con gái chị ghê ! Mà đẻ ra bán luôn hả chị !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Chụp lại nhìn xinh ghê á chị Nguyên ! Bé gái nhà chị sao rồi sắp salo chưa chị ! Muốn nhìn con của con gái chị ghê ! Mà đẻ ra bán luôn hả chị !

Hehe...nó ở ngoài còn xinh hơn nhìu ak....Jack nhà c nó bị bêde hay sao ak....chưa thấy zì hết ak....đẻ Đc 2 thág c chích ngừa đầy đủ mới giao cho khách chứ

Ryan Raymond

Hok em nói con gái trong hình chụp với BF chị kìa , bé tới tuổi phối chưa ? Em cũng khoái husky lắm mà sợ đem về tối nó hú khỏi ngủ ! Hix !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hok em nói con gái trong hình chụp với BF chị kìa , bé tới tuổi phối chưa ? Em cũng khoái husky lắm mà sợ đem về tối nó hú khỏi ngủ ! Hix !

Uaz c nói nó đó...nó Đc 9 thág oy mà sao ko thấy zi hết ak....hix đag rầu đây...husky quậy lắm...hay cắn đồ...c nghĩ nếu nhà e nhỏ thì ko nên nui đâu

Ryan Raymond

Golden thì nghe nói hiền ! Nhà em phòng chung của em với mẹ bự bằng lớp học đó chị chứ không hẳn là chật đâu !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Golden thì nghe nói hiền ! Nhà em phòng chung của em với mẹ bự bằng lớp học đó chị chứ không hẳn là chật đâu !

Golden c via ban' quay con hon Husky nua...pha banh nua nguoi ta...hic lam c bi mang von

Ryan Raymond

Hix , bó tay ! Chắc nó quậy giống chị hoặc cha mẹ nó ^^!

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix , bó tay ! Chắc nó quậy giống chị hoặc cha mẹ nó ^^!

Cái zì quậy giống c....hay qá ha....zỡn mặt hả

Ryan Raymond

Haha đùa giỡn mà chị hiền chết mồ ! Hình chị nhìn cắt tóc ngắn nhìn chị hiền hòa, cute ghê ♥ Mà chị đừng nghĩ bậy nha cái này là thấy sao nói vậy !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Haha đùa giỡn mà chị hiền chết mồ ! Hình chị nhìn cắt tóc ngắn nhìn chị hiền hòa, cute ghê ♥ Mà chị đừng nghĩ bậy nha cái này là thấy sao nói vậy !

C quê e rùi ko chơi vs e nữa...hay ha ... Sock tui lun ha

Ryan Raymond

Hix , dễ giận ghê tháng sau về dưới mua cho chị hộp kẹo ăn cho súng răng ! Chịu chưa ! Ăn mà sâu răng anh Lợi sợ ! Haha ! Chọc lần cuối hok chọc nữa ! Tháng sau sắp xếp em xuống !

Ryan Raymond

Chụp đc vài tấm hồi chủ nhật về Q.12 chơi ! Mới ngủ dậy chủ và chó đừ quá chụp xấu quắt :

Cho chị coi nhà em ! Bữa nào qua nhà chị thì chị cũng phải qua nhà em : Tiệm điện Hợp Phát chứ không có số địa chỉ ! Nhà em rộng mà dân số cũng khá đông (cô chú) nên không nuôi đc nhiều ! Có bà bác nuôi cặp Golden nhìn nghiền lắm mà chó bã đẻ cũng không cho tại bã keo kiệt bủn xỉn !

Ryan Raymond

Up cho chị Nguyên mấy nay về quê không kịp học bài nên ít online !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix , dễ giận ghê tháng sau về dưới mua cho chị hộp kẹo ăn cho súng răng ! Chịu chưa ! Ăn mà sâu răng anh Lợi sợ ! Haha ! Chọc lần cuối hok chọc nữa ! Tháng sau sắp xếp em xuống !

Có xún thì nhớ mua kẹo cho tui đó...ko mua tui zận đó nha hơm

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Chụp đc vài tấm hồi chủ nhật về Q.12 chơi ! Mới ngủ dậy chủ và chó đừ quá chụp xấu quắt :

Cho chị coi nhà em ! Bữa nào qua nhà chị thì chị cũng phải qua nhà em : Tiệm điện Hợp Phát chứ không có số địa chỉ ! Nhà em rộng mà dân số cũng khá đông (cô chú) nên không nuôi đc nhiều ! Có bà bác nuôi cặp Golden nhìn nghiền lắm mà chó bã đẻ cũng không cho tại bã keo kiệt bủn xỉn !

Ui nhà e rộng qá dạ....nhìn thích qá ah...có Hoa súng nữa...vườn cây nữa....c thích nhà vậy ak...e vs cún đứa nào cũng xinh chứ xấu Quắt hùi nào đâu

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Mắt thì 2 màu , hỏa tiễn thì bị lệch , xấu hoắc

Uk vậy ah...v chắc bạn đẹp hơn nó ko mà nói...người đâu mà có duyên qá vậy...b cũng bán chó chứ zì...làm như tui ko biết vậy...thứ như b người ta mua xong chó bệnh chắc mặc xác người ta qá...đúg là vô công rỗi nghề...thấy b cm topic tui là biết chẳng có zì tốt đẹp r...đừng để tui đốt phong Long b nha