• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM-Bán Siberian Husky cái màu đen trắng 2 tháng

dth2410

Khỉ
Uk vậy ah...v chắc bạn đẹp hơn nó ko mà nói...người đâu mà có duyên qá vậy...b cũng bán chó chứ zì...làm như tui ko biết vậy...thứ như b người ta mua xong chó bệnh chắc mặc xác người ta qá...đúg là vô công rỗi nghề...thấy b cm topic tui là biết chẳng có zì tốt đẹp r...đừng để tui đốt phong Long b nha

:)) , mắc cười quá , haha .....mình đâu biết chó bệnh hay ko bệnh , chỉ thấy chó xấu thì nói , mà sự thật là 2 mắt 2 màu , hỏa tiễn lệch còn j , tớ nói sai j àh @@

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Nó xấu thì chủ nó nói chứ chú xen vô làm gì ! Cún tui xấu là chuyện của tui ! Nó xấu mà nó có gái đeo mà khôn nữa chứ , chú muốn thử hok ! Tui cho nó cắn chú chết ! Đúng là đồ vô duyên sĩ !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
:)) , mắc cười quá , haha .....mình đâu biết chó bệnh hay ko bệnh , chỉ thấy chó xấu thì nói , mà sự thật là 2 mắt 2 màu , hỏa tiễn lệch còn j , tớ nói sai j àh @@

Vay ah...tuy nó xấu nhưng nó khỏe còn hơn là người bán chó mà ko có lương tâm như bạn..m ko biết b có phải là bạn Hiển ko...hay là Anh em zi..nếu là Anh em zi của bạn Hiển...thì bạn hỏi thử bạn Hiển coi còn nhớ vụ gặp nhau trên thú y Petpro ở đường Trường Chinh ko...chính bạn Hiển đã nói vs mình chó về ko Cần biết bệnh hay ko bệnh đừng đi chữa làm zì cứ giao cho người ta ngay thì mình ko lỗ khách tự chữa chứ đem đi chữa như bên tui thì ko lời Đc bao nhiêu...có đúng ko...vậy theo b...người ta muốn mua chó xấu...hay mua con chó đẹp của bạn về vài ngày rồi lăn ra chết...mình nghĩ bạn nên suy nghĩ kĩ trước khi nói ko người ta lại bảo bạn ngu nha....mình còn nhớ bữa đó Anh Hiển đó mag con Samoyed tới vì nó tiu chảy qá nặng...vậy nếu tiu chảy Bình thường thì giao cho khách lun bạn nhỉ...hơ hơ....mọi người cẩn thận ko lại bị lũ này lừa đấy...tiền mất tật mag....vô lương tâm

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Nó xấu thì chủ nó nói chứ chú xen vô làm gì ! Cún tui xấu là chuyện của tui ! Nó xấu mà nó có gái đeo mà khôn nữa chứ , chú muốn thử hok ! Tui cho nó cắn chú chết ! Đúng là đồ vô duyên sĩ !

Ui trời đúg là ko có lương tâm kon La làng làm như mình hay lắm e nhỉ....chị biết tụi này mà đểu lắm...ko dụ Đc c nen zô kiếm chiện đây mà

dth2410

Khỉ
Ui trời đúg là ko có lương tâm kon La làng làm như mình hay lắm e nhỉ....chị biết tụi này mà đểu lắm...ko dụ Đc c nen zô kiếm chiện đây mà

Tớ thì chẳng biết chó bệnh hay ko bệnh , sao ấy cứ lôi ra thế , hay ấy bán chó bệnh :)) .... Nhìn cái TOPIC của ấy và TOPIC của tớ thì đủ hiểu ai bán dc nhiều chó hơn ai , giá cả ai tốt hơn ai + tớ bán toàn quốc , ấy đủ trình bán toàn quốc ko .... tớ đang khen chó xấu chó đẹp mà .... ấy ko = tớ àh hay sao mà cứ phải bệnh với ko bệnh thế , nếu chó tớ bệnh sao tớ bán chó gấp 4 gâp 5 lần của ấy dc :hmmm:

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Tớ thì chẳng biết chó bệnh hay ko bệnh , sao ấy cứ lôi ra thế , hay ấy bán chó bệnh :)) .... Nhìn cái TOPIC của ấy và TOPIC của tớ thì đủ hiểu ai bán dc nhiều chó hơn ai , giá cả ai tốt hơn ai + tớ bán toàn quốc , ấy đủ trình bán toàn quốc ko .... tớ đang khen chó xấu chó đẹp mà .... ấy ko = tớ àh hay sao mà cứ phải bệnh với ko bệnh thế , nếu chó tớ bệnh sao tớ bán chó gấp 4 gâp 5 lần của ấy dc :hmmm:

V ah...b có zì chứng minh bạn bán gấp 4 5 lần minh ko..hay chỉ nói suông...b chuyên về chómTQ còn mình chuyên chó Thái và Việt...giá cả khác nhau người mua dĩ nhiên là ham rẻ r...chó bệnh thì xin lỗi nha ko biết ai hơn ai ah...chẳng ai dại mà rước con chó đẹp về để bệnh lăn ra chết đâu b...b chỉ lừa Đc người ko biết thôi...nhiều nguoi hỏi địa chỉ uy tín có mình mà có mặt bạn ko nhỉ...tốt gỗ hơn tốt nước Sơn người ơi...cạnh tranh cho lành mạnh đi nha

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Tập chung vào chuyên môn là chó xấu và đẹp đi nhé :157: .... còn nếu nói về chuyện khác thì tớ chưa đụng tới :lau_mo_hoi: , chó THÁI của ấy tất nhiên là phải đẹp rồi :le_luoi: .... hâhhaha

Herher.... Bạn nhìn kỹ nhé...con này là chó VN nhé...m chưa up chó Thái đâu...lấy về khách đặt luôn rồi...b ko có vé để xem hình đâu nha....

dth2410

Khỉ
V ah...b có zì chứng minh bạn bán gấp 4 5 lần minh ko..hay chỉ nói suông...b chuyên về chómTQ còn mình chuyên chó Thái và Việt...giá cả khác nhau người mua dĩ nhiên là ham rẻ r...chó bệnh thì xin lỗi nha ko biết ai hơn ai ah...chẳng ai dại mà rước con chó đẹp về để bệnh lăn ra chết đâu b...b chỉ lừa Đc người ko biết thôi...nhiều nguoi hỏi địa chỉ uy tín có mình mà có mặt bạn ko nhỉ...tốt gỗ hơn tốt nước Sơn người ơi...cạnh tranh cho lành mạnh đi nha

Từ đầu đến cuối , nào là bệnh tật , nào là Lừa lọc....Chán cung chẳng buồn nói , ng ta đang nói về chó đẹp và không đẹp , cái TÔI lớn quá , có ai bảo bạn lừa lọc hay chó bệnh ko ....Nói thì toàn sai vấn đề ...

Còn cái bán dc hay ko bán dc thì cứ nhìn vào số lượng ng xem TOPIC và hình ảnh là biết ... Chẳng muốn đôi co với cái bạn suốt ngày lôi chó bệnh với ko bệnh :157: ....Chó bạn là nhất rồi , vừa đẹp vừa rẻ :157:

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Từ đầu đến cuối , nào là bệnh tật , nào là Lừa lọc....Chán cung chẳng buồn nói , ng ta đang nói về chó đẹp và không đẹp , cái TÔI lớn quá , có ai bảo bạn lừa lọc hay chó bệnh ko ....Nói thì toàn sai vấn đề ...

Còn cái bán dc hay ko bán dc thì cứ nhìn vào số lượng ng xem TOPIC và hình ảnh là biết ... Chẳng muốn đôi co với cái bạn suốt ngày lôi chó bệnh với ko bệnh :157: ....Chó bạn là nhất rồi , vừa đẹp vừa rẻ :157:

Hơ hơ...số lương nguoi xem chẳng Liên quan zì tới việc nguoi ta mua chó đâu người...hình ảnh chẳng qa ko lưu lại thôi nguoi ạ...sao người ko dám nói đến chuyện chó bệnh nhỉ...hay chuyện gặp a Hiển ở Petpro nhỉ...hay người thấy bên mình nói qá đúng người ko nói lại Đc...người ơi...người bán cún thì nên cân bằng số lượng và chất lượng đi nhé...đừng chỉ quan tâm tới số lượng mà chất lương thì hên xui nhé...1 shop bán ko bằng shop người có thể ko phải là nguyenRua nhưng biết đâu Đc người ta quan tâm tới khách hàng...giữ chó lại chữa hết bệnh mới giao cho khách nên ko thể xuất cún ra sớm mà vs số lượng nhiều người ta ko chăm nổi nên phải nhập ít một...chứ đâu như đằng ấy khách tự lo đâu...herher....vừa đẹp vừa rẻ Thỳ dành cho shop nguoi ak...có tốn tiền chữa cho nguoi ta đâu mà ko rẻ...phải thêm nữa mới đủ...mọi chiện zì Liên quan tới cún khách tự lo...vậy mới chính xác...cún đẹp xấu là chuyện của shop nguoi ta...đâu việc zì nguoi phải xía mõm zô góp ý nhỉ...hay dạo này thất thu ko có chuyện zì làm rảnh rỗi qa phá đám những shop đag lên...bản tính Tàu Khựa...thôi chào...hy vọng ko gặp lại nguoi...thấy mặt là thấy xui rồi...đúg là tháng cô hồn ...xui xẻo....

nguyenRua

T.Viên Năng Động

Mà nói nghe nhaz...ko biết Mắt ấy có bị zì ko...sao ko coi thời gian đăng topic mà so sánh nhỉ....1 topic vừa lập chưa Đc 1 tháng đã có gần 5000 lượt xem và hơn 100 lượt tl....trong khi topic của ấy lập cách đây 4 tháng số người xem chỉ gấp đôi...và lượt tl cưỡng như vậy...vậy thì Âu hơn ai vậy...đi khám mắt vs não đi....chắc hùi nhỏ cô giáo dạy thiếu phép so sánh hay cô dạy mà hum đó ấy nghỉ học đi khả mắt vs não nên ko Đc học...mà vô duyên vậy ko biết có học hành zì ko nữa

dth2410

Khỉ
Mà nói nghe nhaz...ko biết Mắt ấy có bị zì ko...sao ko coi thời gian đăng topic mà so sánh nhỉ....1 topic vừa lập chưa Đc 1 tháng đã có gần 5000 lượt xem và hơn 100 lượt tl....trong khi topic của ấy lập cách đây 4 tháng số người xem chỉ gấp đôi...và lượt tl cưỡng như vậy...vậy thì Âu hơn ai vậy...đi khám mắt vs não đi....chắc hùi nhỏ cô giáo dạy thiếu phép so sánh hay cô dạy mà hum đó ấy nghỉ học đi khả mắt vs não nên ko Đc học...mà vô duyên vậy ko biết có học hành zì ko nữa

Thôi cãi nhau với bạn mệt lắm ... :lau_mo_hoi: .... Tớ thấy chó thế nào thì nói như thế , cũng chẳng muốn nói đến cái chuyện làm ăn của bạn .... Trong suy nghĩ của bạn chó của bạn là nhất nên ai chê chó của bạn cũng là kẻ thù :dead: ...... Con đó nếu bạn nghĩ nó đẹp thì nó đẹp , đẹp lắm :157:

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Haha sao vậy...ban đầu zô Sock óc vs lắm mồm lắm mà...từ đầu tới giờ tui đâu nói chó tui đẹp tui khen chó TQ của đằng ấy vừa đẹp vừa rẻ mà...haha chỉ thiếu có cái ko có sức khỏe thôi...ko khéo lại vô sinh nữa ấy...so sánh đẹp xấu thì chó TQ của ấy là nhất rồi còn zì...cả cái chợ chó mà...sao ko kiếm Đc con đẹp chứ đâu như chó VN đẻ có vài đứa đúng ko...cãi ko lại thì ko cãi nữa là đúg rồi...cãi nữa nguoi ta lôi hết của mình ra khách biết hết sao...trc h minh chẳng coi ai là kẻ thù cả...có mình bạn thôi đó...coi Bộ mặt b hơi dày ak...ko biết lấy thớt đo có vừa ko nữa....thôi hy vọng ko gặp lại mặt thớt...đúng là Tàu Khựa...người ta nói tới vậy mà mặt vẫn dày....Thôi cãi nhau với bạn mệt lắm ... :lau_mo_hoi: .... Tớ thấy chó thế nào thì nói như thế , cũng chẳng muốn nói đến cái chuyện làm ăn của bạn .... Trong suy nghĩ của bạn chó của bạn là nhất nên ai chê chó của bạn cũng là kẻ thù :dead: ...... Con đó nếu bạn nghĩ nó đẹp thì nó đẹp , đẹp lắm :157:

dth2410

Khỉ
Haha sao vậy...ban đầu zô Sock óc vs lắm mồm lắm mà...từ đầu tới giờ tui đâu nói chó tui đẹp tui khen chó TQ của đằng ấy vừa đẹp vừa rẻ mà...haha chỉ thiếu có cái ko có sức khỏe thôi...ko khéo lại vô sinh nữa ấy...so sánh đẹp xấu thì chó TQ của ấy là nhất rồi còn zì...cả cái chợ chó mà...sao ko kiếm Đc con đẹp chứ đâu như chó VN đẻ có vài đứa đúng ko...cãi ko lại thì ko cãi nữa là đúg rồi...cãi nữa nguoi ta lôi hết của mình ra khách biết hết sao...trc h minh chẳng coi ai là kẻ thù cả...có mình bạn thôi đó...coi Bộ mặt b hơi dày ak...ko biết lấy thớt đo có vừa ko nữa....thôi hy vọng ko gặp lại mặt thớt...đúng là Tàu Khựa...người ta nói tới vậy mà mặt vẫn dày....

Bó tay , lúc nào cũng lôi chuyện khác ra @@ , mình không thích đôi co , cái TOPIC của bạn chỉ có mình và bạn , ai thấy mà phải sợ , mình đâu phải bán 1 nơi HCM đâu mà sợ ng khác thấy , Toàn quốc này đâu chẳng có chó của mình , đến mấy trại chó của HCM mình còn giao nữa là , sao phải sợ ....

Bạn có cần kiểm tra ko ... Nói 1 ví dụ cụ thể thôi : PETPARK lấy chó của mình đấy , rồi ng ta lại lấy của PETPARK .... Chó của mình ng ta còn bắt về shop đem bán , nói j đến việc phải sợ phải sệt hả bạn

Nhà có địa chỉ rõ ràng , lừa lọc làm j cho nó mêt

dth2410

Khỉ
Tớ mà làm ăn 1 chỗ như bạn ko biết bao giờ tớ mới giàu nổi :157: .... Nói thế thôi , ko lại bảo lắm mồm , rồi vô sinh , bệnh hoạn :157: .... đúng là bạn Nguyên nổi tiếng , đi đâu hỏi chó ai cũng biết :Onion38:

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Bó tay , lúc nào cũng lôi chuyện khác ra @@ , mình không thích đôi co , cái TOPIC của bạn chỉ có mình và bạn , ai thấy mà phải sợ , mình đâu phải bán 1 nơi HCM đâu mà sợ ng khác thấy , Toàn quốc này đâu chẳng có chó của mình , đến mấy trại chó của HCM mình còn giao nữa là , sao phải sợ ....

Bạn có cần kiểm tra ko ... Nói 1 ví dụ cụ thể thôi : PETPARK lấy chó của mình đấy , rồi ng ta lại lấy của PETPARK .... Chó của mình ng ta còn bắt về shop đem bán , nói j đến việc phải sợ phải sệt hả bạn

Nhà có địa chỉ rõ ràng , lừa lọc làm j cho nó mêt

Her her ko biết có phải chỉ có minh minh vs b trong topic này ko nữa...đui thì cũng phải thấy đen thui chứ....Petpark lấy của Phanalas ngoài QN mà...để tui nhớ coi cách đây vài tháng Petpark có lấy 1 con golden vs 1 con Chowchow của phanalas đâu Liên quan zì tới bạn đâu nhỉ...mà Phanalas còn đàng Hoàng hơn bạn đấy...ah bạn kinh doanh nhìu nhỉ...lừa đảo người ta mà giàu Đc cũng tới ngày lãnh hậu quả thôi...vậy chắc đúng là bạn Hiển đây rồi nên đâu dám nói zì tới vụ ở Petpro đâu...ờ mà nhìn kỹ số người xem vs co met topic nhận order chưa nhỉ...biết so sánh sao chưa...có Cần thuê học sinh cấp 1 về dạy bạn ko...tội bạn qá đi

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Tớ mà làm ăn 1 chỗ như bạn ko biết bao giờ tớ mới giàu nổi :157: .... Nói thế thôi , ko lại bảo lắm mồm , rồi vô sinh , bệnh hoạn :157: .... đúng là bạn Nguyên nổi tiếng , đi đâu hỏi chó ai cũng biết :Onion38:

Oh vậy ah...thế bạn Hiển Đc nhìu người Buôn chó bệnh đẹp biết nhỉ..."đại gia" chắc ngày nào cũng qa chợ chó lấy giá 1 mag ban' 10 ko giàu sao Đc...ủa sao b biết tui bán 1 chỗ ...sao biết bán Đc ít...hơ hơ...mình làm ăn sau bạn nhưng xl về phần sức khoẻ cún thì m hơn b chắc rồi....ủa mà sao mặt dày thế...đuổi mãi ko đi vậy...hay đầu óc có vấn đề....4thang mà 10000nguoi xem mà đi so sánh vs 1 tháng gần 5000 nguoi xem...cũng bó tay b thiệt ak...chắc đầu b ko binh thường thiệt r...mà bạn đọc ko đọc kỹ ah...m tl b r mà...chấp nhận chó m xấu vỳ chó m sinh tại VN nên ko chọn lọc Đc nhìu....còn chó b chó chợ...chó dạt...bệnh hoạn tùm lum...miễn sao đẹp mã Thỳ b lấy....b chọn hàng tá con sao ko đẹp...Chu choa...làm ăn thế gọi là uy tín đấy....b tưởng khi b gặp chị tui ở Petpro b tưởng dụ Đc nó ah...làm ăn thì phải có uy tín chứ đâu phải chỉ Cần cái mõm như b...đúg là người khôn nói vs người ngu bực mình

dth2410

Khỉ
Oh vậy ah...thế bạn Hiển Đc nhìu người Buôn chó bệnh đẹp biết nhỉ..."đại gia" chắc ngày nào cũng qa chợ chó lấy giá 1 mag ban' 10 ko giàu sao Đc...ủa sao b biết tui bán 1 chỗ ...sao biết bán Đc ít...hơ hơ...mình làm ăn sau bạn nhưng xl về phần sức khoẻ cún thì m hơn b chắc rồi....ủa mà sao mặt dày thế...đuổi mãi ko đi vậy...hay đầu óc có vấn đề....4thang mà 10000nguoi xem mà đi so sánh vs 1 tháng gần 5000 nguoi xem...cũng bó tay b thiệt ak...chắc đầu b ko binh thường thiệt r...mà bạn đọc ko đọc kỹ ah...m tl b r mà...chấp nhận chó m xấu vỳ chó m sinh tại VN nên ko chọn lọc Đc nhìu....còn chó b chó chợ...chó dạt...bệnh hoạn tùm lum...miễn sao đẹp mã Thỳ b lấy....b chọn hàng tá con sao ko đẹp...Chu choa...làm ăn thế gọi là uy tín đấy....b tưởng khi b gặp chị tui ở Petpro b tưởng dụ Đc nó ah...làm ăn thì phải có uy tín chứ đâu phải chỉ Cần cái mõm như b...đúg là người khôn nói vs người ngu bực mình

Bạn ơi lại lạc đề rồi , chó đẹp chó xấu mà bạn nói j thế , xin thưa với bạn CHOWCHOW đen và Alaska PETPARK nó lấy của mình nhé ....còn nó lấy ở đâu nữa ai mà biết .... Với cả 4 tháng với 1 tháng j mình cũng ko quan tâm vì có 2 tháng mình chẳng up cái j cả bạn ạh ......... Mình ko thích tranh cãi với bạn vì bạn toàn nói lạc đề :157: ....để mà xỉa xói nhau thì tớ chẳng quan tâm bạn làm j cả .... còn bạn thích nói j về tớ chẳng dc , tớ chỉ chê con chó kia xấu vậy thoi :good_job: ...... SR vì đã nói thật lòng quá mức , vì sự thật mất lòng mà :lau_mo_hoi:

dth2410

Khỉ
Con chó xấu và đẹp chẳng liên quan j tới việc làm ăn của tớ và ấy ..... Chỉ là bạn đang trốn tránh sự thật :co_y_tuong_xau: ..... Còn nếu bạn bàn chuyện ngoài luồng thì tớ xin rút , tớ đâu dám chê bai cách làm chó của cậu đâu , tớ đâu dám nói chó ấy bệnh tật đâu :157: .... Chỉ là 1 nhận xét về 1 con chó thôi , cái TÔI của bạn lớn quá đó mà :le_luoi:.......... Bạn làm ăn lương chính vl , thảo nào cũng dc ai khen :157: