• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM-Bán Siberian Husky cái màu đen trắng 2 tháng

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Up cho cả tuần mới đc online ! huhu ! Giờ chiều đi in tờ rơi kiếm bé Young rồi mai ăn ngày nhỏ chị tròn 1 tháng tuổi ! Bận quá ! Young à về với anh đi Young hok có em anh điên mất !

Đi ăn mà bận qá hả ....ước zì chị Đc bận rộn như e...làm như thất tình vậy nhóc

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Hố hố nhà em đông dân 1 năm ít nhất 10 cái đám dỗ ăn đồ ăn ngon hok ! Mà bận nghĩa là ở không á chị hok đc làm điều mình muốn ! Lên trển thì ăn no , uống nứoc ngọt ăn sữa chua.... sứong lắm mà hok có máy tính để chơi ! Không có xe qua nhà chị chơi ! Tuần sau tính qua mà để mua kẹo đã !Qua chơi 1 tí rồi về ! Ngại ghê !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hố hố nhà em đông dân 1 năm ít nhất 10 cái đám dỗ ăn đồ ăn ngon hok ! Mà bận nghĩa là ở không á chị hok đc làm điều mình muốn ! Lên trển thì ăn no , uống nứoc ngọt ăn sữa chua.... sứong lắm mà hok có máy tính để chơi ! Không có xe qua nhà chị chơi ! Tuần sau tính qua mà để mua kẹo đã !Qua chơi 1 tí rồi về ! Ngại ghê !

Hơ hơ bận nhỉ....chị mà Đc bận như e thì sướng phải biết...có qa thì call chị trc nhé....chị thường xuyên ko có nhà đâu ak

vymix1995

Muốn mua trả góp Alaska/Husky/Samoyed
Tks b nhé....mà ước mơ husky là sao b

Thì mình chỉ mơ ước có e husky thôi mà :sadcorner: