• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

về vấn đề mua chó

Status
Không mở trả lời sau này.

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
Như tiêu đề, em rất muốn nuôi giống chó bắc kinh lai nhật, nhưng không biết chỗ nào uy tín để mua :lac_dau: !!!
ace chỉ em với
và cho em hỏi
chó ăn ngày 3 bữa đúng không ace? :hmmm:
Tắm một ngày mấy lần :hmmm: ?
mong các anh chị em giúp đỡ em về vấn đề trên :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
đá lên cao nào! ai giúp em với

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
tungxibo456zx said:
Như tiêu đề, em rất muốn nuôi giống chó bắc kinh lai nhật, nhưng không biết chỗ nào uy tín để mua :lac_dau: !!!
ace chỉ em với
và cho em hỏi
chó ăn ngày 3 bữa đúng không ace? :hmmm:
Tắm một ngày mấy lần :hmmm: ?
mong các anh chị em giúp đỡ em về vấn đề trên :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:
Chó bk lai nhật bạn có thể tham khảo trên box mua bán,từ giờ đến hết tết tha hồ tham khảo nhé ^^ (Chó của các mem dễ nhận biết hơn,chó nhà đẻ an toàn nhất)
1 ngày 3 bữa,mỗi bữa lưng cơm thoy vì bạn hỏi mua cún là cún giống nhỏ. Cơm rau trộn thịt thay đổi thêm cá ko xương hay TĂ hạt nhé ^^
Tắm 1 tuần 1 lần, trời lạnh thì 2 tuần (Ở nơi ấm thì ko chỉ 1 tuần tắm lần, hạn chế cho rúc bụi cây mà bọ thì khổ)
p/s: Bạn còn cần gì nữa ko?

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
Kem_Ốc_Quế said:
Chó bk lai nhật bạn có thể tham khảo trên box mua bán,từ giờ đến hết tết tha hồ tham khảo nhé ^^ (Chó của các mem dễ nhận biết hơn,chó nhà đẻ an toàn nhất)
1 ngày 3 bữa,mỗi bữa lưng cơm thoy vì bạn hỏi mua cún là cún giống nhỏ. Cơm rau trộn thịt thay đổi thêm cá ko xương hay TĂ hạt nhé ^^
Tắm 1 tuần 1 lần, trời lạnh thì 2 tuần (Ở nơi ấm thì ko chỉ 1 tuần tắm lần, hạn chế cho rúc bụi cây mà bọ thì khổ)
p/s: Bạn còn cần gì nữa ko?
cám ơn chỵ nhìu!

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
nhà mình cũng nuôi bk lai nhật nà , ngày cho ăn ngày cho bé ăn 3 bữa . 1 tuần tắm 1 lần , như chị kem ốc quế thì 2 tuần tắm 1 lần nếu lạnh nhưng mà trong nam thì ko lạnh mấy đâu , nếu bạn muốn bé luôn thơm tho thì 3 ngày tắm 1 lần cũng dc
chúc bạn luôn vui vẻ vs cún nha

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Mình cũng mới vào Diễn đàn này lần đâu thôi ^^ . nhưng muốn mua chó thì lựa những người có cái bản Uy tín ở dưới avatar giống như là MOD đó bạn :D

hainv_92

Member
bạn ở chỗ nào vậy nếu ở hn thì mình biết một chỗ bán uy tín mà giá cả phải chăng nếu cậu muốn mua pm cho mình theo số 0973899752 nhé

Status
Không mở trả lời sau này.