• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Đã có chủ tốt!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Anh cả đẹp zai dữ dội lun chị ơi, mấy bé kia cũng xinh ko kém, mong mấy con mau về vòng tay chủ tốt !
Cám ơn e nhoa! Bởi v nên hắn mới có chủ nhanh v đó!gặp dc Chủ tốt cỡ 2 đứa là chị vui lắm r nè.
2 bé khoẻ ko e?rio còn bị ăn hiếp nữa hem, e vẫn kêu cát bên chỗ bạn Minh chứ

lampard65119

Cám ơn e nhoa! Bởi v nên hắn mới có chủ nhanh v đó!gặp dc Chủ tốt cỡ 2 đứa là chị vui lắm r nè.
2 bé khoẻ ko e?rio còn bị ăn hiếp nữa hem, e vẫn kêu cát bên chỗ bạn Minh chứ
Em còn lấy cát bên đó chị ơi. 2 cháu nó khỏe lắm , lớn rồi mà ngày nào cũng giỡn như giặc, Rio giờ hết bị ăn hiếp rồi , mà dạo này em thấy cu đực có dấu hiệu thành ''đàn ông'' chị ơi, cứ trèo lên lưng vợ nó cắn ngay gáy, còn em kia thì còn ngây thơ chưa biết gì :icon027:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Em còn lấy cát bên đó chị ơi. 2 cháu nó khỏe lắm , lớn rồi mà ngày nào cũng giỡn như giặc, Rio giờ hết bị ăn hiếp rồi , mà dạo này em thấy cu đực có dấu hiệu thành ''đàn ông'' chị ơi, cứ trèo lên lưng vợ nó cắn ngay gáy, còn em kia thì còn ngây thơ chưa biết gì :icon027:
Mà cắn là cắn kiểu mún xx đó chứ k f cắn nhau hả e, eo thế thì lớn nhanh quá rồi
Cơ mà Mie hãy để cho dc 1 tuổi đi hãy làm mẹ nhé

lampard65119

Mà cắn là cắn kiểu mún xx đó chứ k f cắn nhau hả e, eo thế thì lớn nhanh quá rồi
Cơ mà Mie hãy để cho dc 1 tuổi đi hãy làm mẹ nhé
Em cũng k rõ là muốn nhảy hay k, tại em toàn thấy cắn 1 cái là bà kia chạy mất dép rồi ,em tính tháng sau bắt đầu tách 2 bé ra dần dần, mà nhỏ lớn chơi chung vs nhau h tách ra sợ bé bùn , không thấy mặt nhau là kêu um sùm

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Em cũng k rõ là muốn nhảy hay k, tại em toàn thấy cắn 1 cái là bà kia chạy mất dép rồi ,em tính tháng sau bắt đầu tách 2 bé ra dần dần, mà nhỏ lớn chơi chung vs nhau h tách ra sợ bé bùn , không thấy mặt nhau là kêu um sùm
E có viber ko hnao quay thử c xem tn
Nếu ko nở tách nhau đến ko thấy mặt thì mua dây xích chuyên dụng về cột Rio lại thôi e

lampard65119

E có viber ko hnao quay thử c xem tn
Nếu ko nở tách nhau đến ko thấy mặt thì mua dây xích chuyên dụng về cột Rio lại thôi e
Em toàn ra ngoài net nên ko xài viber ,cột lại chắc khả quan hơn chị ha.Cuối tháng trước tụi em bế 2 đứa đi sổ giun vs cân kí , có ghé ngang nhà chị tính cho 2 đứa thăm nhà mà ko liên lạc dc với chị:laluot_10:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Em toàn ra ngoài net nên ko xài viber ,cột lại chắc khả quan hơn chị ha.Cuối tháng trước tụi em bế 2 đứa đi sổ giun vs cân kí , có ghé ngang nhà chị tính cho 2 đứa thăm nhà mà ko liên lạc dc với chị:laluot_10:
Chị đag ở ĐLat nè e ơi, đi suốt thoi! Như hbua e gọi thì đag VT. So dt trên topic hiện h của chị NL đó, toàn giao chỉ tiếp khach k hà >.<
E mua dây cột đi, lúc đầu k chịu đâu cắn kêu dữ lắm mà e cứ kệ đi đừng thấy thương rồi thả, mấy ngày cg quen hà

Status
Không mở trả lời sau này.