• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Đã có chủ tốt!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
còn nhìu nhìu lắm, nói nảy h như v ko f là tự sướng tự thưởng hay để dìm ng khác,vì ngoài ra cg có cac bạn nui mèo tận tâm dt lắm, nhg đó chỉ là 1 chút sự thật m trải lòng để fan nào cho b hiểu đc cák chăm sóc ythuong mèo của m. Hay để cho mấy b mua hiểu đc, tại có nhìu b đc báo giá xg, thì nói giá cao thế sao có chỗ bán tầm 2-2,5tr ah, m mới nói "v b fai liên lạc qua mua nhanh lên kẻo hết",hihi...nói chug là m ko cần bán nhah bán rẻ cho rảnh nợ cái m cần f tìm chủ xứng đáng đúng v giá trị của các bé và sự thương yêu chăm sóc của m, trộm vía lứa nào mặt mũi cg xinh xắn lừa tình nhìu b lắm ^^ có chị hồi dó mua 1 lúc 3be của m, mà ko trả đồg nào, nói là nhìn hình thì thấy thương qua nhìn mặt thi thấy nó có tình cảm sao đó
Lưa nào rao cg có chủ nhah lắm, nhìu khi 1 tuần 10ng là close, còn lần này sao các con lận đận thế, do đag có nhìu b mèo rất xinh và giá cg rất rẻ nữa, nên thôi kệ chậm ngày nào thì đx ở bên tụi nó lâu ngày đó thôi,hihi
Còn cái vụ hỏi về exo đó, có j đâu mà ngại mà quê hả b ui,tớ đây kiến thức về mèo còn hạn hẹp hơn nè,hihi...m cg thấy nhìu bài và cg bít là b rõ nhìu nhà nhìu trại, ngĩ là làm s mà b k bít đc chứ chắc just kidding thôi! Hihi với bjo thì lòi ra đi ngắm mèo khắp nơi nữa thấy ko, v mốt k rõ j là chỉ tớ nhé!hehe

Last edited:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Thấy lâu rồi mà ko dám khen , chờ có người khen trước mới dám khen ké , đẹp hơn hót gơ nhỉ , kakak
Haha đùa thế đủ r nhé :04: Cho c ăn dưa bở hoài
Ngày xưa mà c lấy chồng súm như mấy e dưới nhà quơ là bjo làm mẹ của hot girl lun ík chứ kkk

peppermint

Active Member
còn nhìu nhìu lắm, nói nảy h như v ko f là tự sướng tự thưởng hay để dìm ng khác,vì ngoài ra cg có cac bạn nui mèo tận tâm dt lắm, nhg đó chỉ là 1 chút sự thật m trải lòng để fan nào cho b hiểu đc cák chăm sóc ythuong mèo của m. Hay để cho mấy b mua hiểu đc, tại có nhìu b đc báo giá xg, thì nói giá cao thế sao có chỗ bán tầm 2-2,5tr ah, m mới nói "v b fai liên lạc qua mua nhanh lên kẻo hết",hihi...nói chug là m ko cần bán nhah bán rẻ cho rảnh nợ cái m cần f tìm chủ xứng đáng đúng v giá trị của các bé và sự thương yêu chăm sóc của m, trộm vía lứa nào mặt mũi cg xinh xắn lừa tình nhìu b lắm ^^ có chị hồi dó mua 1 lúc 3be của m, mà ko trả đồg nào, nói là nhìn hình thì thấy thương qua nhìn mặt thi thấy nó có tình cảm sao đó
Lưa nào rao cg có chủ nhah lắm, nhìu khi 1 tuần 10ng là close, còn lần này sao các con lận đận thế, do đag có nhìu b mèo rất xinh và giá cg rất rẻ nữa, nên thôi kệ chậm ngày nào thì đx ở bên tụi nó lâu ngày đó thôi,hihi
Còn cái vụ hỏi về exo đó, có j đâu mà ngại mà quê hả b ui,tớ đây kiến thức về mèo còn hạn hẹp hơn nè,hihi...m cg thấy nhìu bài và cg bít là b rõ nhìu nhà nhìu trại, ngĩ là làm s mà b k bít đc chứ chắc just kidding thôi! Hihi với bjo thì lòi ra đi ngắm mèo khắp nơi nữa thấy ko, v mốt k rõ j là chỉ tớ nhé!hehe

Hihi, N thích mèo quá nên thấy ở đâu có mèo cũng đều đi xem, các quán cafe mèo, petshop, nhà bán,... :) Giờ thì ở nhà có rồi chăm cho tốt thôi, ko đi xem mèo ở ngoài nữa. N đọc bài viết của Linh thấy rất có tâm luôn, rất giống ý của N. Nhiều lúc N cũng thông cảm cho các bạn vì lợi nhuận nên nhờ ba mẹ nuôi mèo để kiếm tiền, bản thân còn chăm sóc chưa xong thì chăm mèo thực sự với họ là quá sức, nên thấy mèo bị nấm vậy tội lắm mà mình chỉ biết nhìn bé thương cảm rồi đi về thôi.
N nói chuyện mèo rẻ là thấy tội tụi nó đó, vì mua rẻ đôi khi ngta cũng ko chăm kỹ, cứ cho ăn Me-o, lúc trước còn nhớ chuyện có 1 bé vào năn nỉ chị kia bán rẻ cho em vì em thích mèo đẹp nhưng ko đủ tiền mua, mình mới nói là mua mèo ko mắc bằng tiền thức ăn cho mèo đâu em, nếu ko đủ tiền mua thì em nên cân nhắc đừng nên nuôi. HY vọng mình ko quá khó khăn với mọi người yêu mèo, nhưng thiếu dinh dưỡng thì mèo Tây nheo nhóc xấu hơn cả mèo Ta nữa. Mèo ta ăn rau lang luộc, cơm trộn nước cá là lông mượt đẹp rồi.
Mình vẫn thích các bé được những gia đình có điều kiện chăm sóc nuôi, còn ko có mà nuôi mèo cái để chờ lớn mang đi phối giống kiêủ mèo nuôi người thay vì người nuôi mèo thì ko nên.

Status
Không mở trả lời sau này.