• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 1 đàn campell 6 nhóc đực tại Hà đông

Status
Không mở trả lời sau này.

bedautay870

T.Viên Năng Động
hiện tại mình đang cần bán gấp 6 nhóc camp đực 1 tháng 1 tuần béo ú nhìn chả khác gì con hơn 2 tháng :03: to lắm ý :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
giá rổ thì như sau:
- 4 abino 80k/bé ạ
- 1 bò sữa 110k
- 1 trà sữa 80k
các cháu ăn khỏe, chơi cũng khỏe có 1 cái whell mà 6 cháu tranh nhau cãi nhau chí chóe. vậy nên mình mún sớm tìm đc chủ mới cho cac cháu đỡ cãi nhau. bạn nào mua thì aloo cho mình nhá. :03: :03: :03:
ĐT: 01238 36 2021
ĐC/ Thiên đường bảo sơn- hà đông - hn (cách bảo sơn chưa tới 100m bạn nào mua aloo mình ra đón)

bedautay870

T.Viên Năng Động
Hàng đẹp giá rẻ toàn ở hà nội.Ghen ghê.

mua ko bạn??? :good_job:

bedautay870

T.Viên Năng Động
Thế có đổi cháu albino đến tận nhà ko

dạ a qua thì e đổi, chứ e cũng lười đi , tại em mắc bệnh mù đường mong a thông cảm T.T :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

bedautay870

T.Viên Năng Động
bo sua la em giai hay gai ha p

bạn ơi bò sữa đực bạn nhé, mình ghi rõ trên tiêu đề là 6 nhóc đực mà :gongxi-1: :gongxi-1: , yêu lắm bạn nhé, chỉ có 2 bé bò sữa đực thôi, còn lại là abino trắng tinh và 1 bé trà sữa bi to khủng bố :157: :157:

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
dạ a qua thì e đổi, chứ e cũng lười đi , tại em mắc bệnh mù đường mong a thông cảm T.T :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

đây cũng mù đường ko kém:( hic lại để sóc độc thân

bedautay870

T.Viên Năng Động
đây cũng mù đường ko kém:( hic lại để sóc độc thân

hum ni em ra nhà a nich đồng nát ý, đi quanh quanh lạc,đi từ 9h mà hơn 10h mới tới tới nơi mua xong, về lại đi lạc típ đến gần 12h mới về tới nhà, hỏi thăm mệt lừ :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

bedautay870

T.Viên Năng Động
zị ghé chỗ em tìm đường dễ cực cứ ra BigC đi ra đại lộ thăng long đâm thẳng thấy chữ công viên thiên đường bảo sơn thì rẽ trái xong cứ cái dduongf nào to nhất, đẹp nhất a đi, nhà em ngay đó, tới cổng thì aloo cho em, mà a ko bít chỗ ý hơi phí hum nào dẫn ng iu tới đo chơi :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

kjssnam

YTC Developer
thiên đường bảo sơn đắt lắm , đi 1 ngày mất vài củ là bt :lac_dau: . muốn nuôi hams nhưng bố mẹ ko cho nuôi vì sợ chuột :dead: :dead:

bedautay870

T.Viên Năng Động
thiên đường bảo sơn đắt lắm , đi 1 ngày mất vài củ là bt :lac_dau: . muốn nuôi hams nhưng bố mẹ ko cho nuôi vì sợ chuột :dead: :dead:

chuột nì chuột cảnh đẹp hơn lũ chuột cống chuột trù nhất là đẹp hơn thàng chuột bạch :157: :157: :157:

bedautay870

T.Viên Năng Động

bảo sơn giờ có vé vào giá ng nhớn 135k mình mới vào cách đây mấy tuần. vào kết mỗi mấy con hổ với con linh cẩu, linh cẩu phải nặm 5 tới 70kg ý, to hơn cả becjgie nhìn kinh khiếp ng :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

kjssnam

YTC Developer
chuột nì chuột cảnh đẹp hơn lũ chuột cống chuột trù nhất là đẹp hơn thàng chuột bạch :157: :157: :157:

thế giải thích thế rồi mà vẫn ko dc nuôi , chán :dead: :dead:

bedautay870

T.Viên Năng Động
thế giải thích thế rồi mà vẫn ko dc nuôi , chán :dead: :dead:

. bắt em hamster bear về đảm bảo mọi ng đổi ý ngay, nhìn nó to lông mượt óng như tơ, t mê ngay từ cái nhìn đầu tiên :03: :03: :03:

kjssnam

YTC Developer
bảo sơn giờ có vé vào giá ng nhớn 135k mình mới vào cách đây mấy tuần. vào kết mỗi mấy con hổ với con linh cẩu, linh cẩu phải nặm 5 tới 70kg ý, to hơn cả becjgie nhìn kinh khiếp ng :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

vào đấy là chỗ đốt tiền , trong các loại chó thì thích nhất con ngao tây tạng nhà ông anh họ , nhìn ngầu lắm , tiền ăn của nó còn hơn của người

bedautay870

T.Viên Năng Động
vào đấy là chỗ đốt tiền , trong các loại chó thì thích nhất con ngao tây tạng nhà ông anh họ , nhìn ngầu lắm , tiền ăn của nó còn hơn của người

oài con chó tiền tỷ nói làm gì. nếu vào bảo sơn mà chỉ ngắm ko thôi thì cũng mất 135k, tiền ý bao gồm vé vào thủy cung+ xem múa rối nước+ xem xiếc cá heo+ vào vườn bách thú . hết

kjssnam

YTC Developer
oài con chó tiền tỷ nói làm gì. nếu vào bảo sơn mà chỉ ngắm ko thôi thì cũng mất 135k, tiền ý bao gồm vé vào thủy cung+ xem múa rối nước+ xem xiếc cá heo+ vào vườn bách thú . hết

đã vào đấy 2 lần nhưng toàn là đi ké của mẹ :Onion35: thích nhất cá heo với thủy cung , chó đó ko đến tiền tỷ đâu mà ông ý được biếu đấy chứ .

bedautay870

T.Viên Năng Động
đã vào đấy 2 lần nhưng toàn là đi ké của mẹ :Onion35: thích nhất cá heo với thủy cung , chó đó ko đến tiền tỷ đâu mà ông ý được biếu đấy chứ .

oài ngày xưa vào thủy cung nó bật máy lạnh mát ơi là mát, giờ vé trọn gói bật quạt cây nóng phát khùng

kjssnam

YTC Developer
oài ngày xưa vào thủy cung nó bật máy lạnh mát ơi là mát, giờ vé trọn gói bật quạt cây nóng phát khùng

thế á , đi lâu rồi h ko biết nữa :keke_hehe: . hôm nào bảo bạn bè đi 1 lần nữa vậy , cách nhà có 7km à đi xe thì 10 phút

Status
Không mở trả lời sau này.