• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 1 đàn campell 6 nhóc đực tại Hà đông

Status
Không mở trả lời sau này.

bedautay870

T.Viên Năng Động
thế á , đi lâu rồi h ko biết nữa :keke_hehe: . hôm nào bảo bạn bè đi 1 lần nữa vậy , cách nhà có 7km à đi xe thì 10 phút

uk đi đi t cho để xe miễn phí :157: ,

kjssnam

YTC Developer
uk đi đi t cho để xe miễn phí :157: ,

her nhà chỗ đó rộng thế à . à mà bạn có biết bạn nào ở gần chỗ đó mà tên là Giang năm nay mới thi đại học xong với cả mẹ làm thợ may , bố mất rồi ko , ngày xưa quen mà bây h mất liên lạc rồi , hôm nào vào đó chắc tạt qua chỗ bạn để xe nhờ :juuuu: . à mà thế bạn có em bear nào ko , mình mà đi qua thì bắt luôn về cho bố mẹ xem

bedautay870

T.Viên Năng Động
her nhà chỗ đó rộng thế à . à mà bạn có biết bạn nào ở gần chỗ đó mà tên là Giang năm nay mới thi đại học xong với cả mẹ làm thợ may , bố mất rồi ko , ngày xưa quen mà bây h mất liên lạc rồi , hôm nào vào đó chắc tạt qua chỗ bạn để xe nhờ :juuuu: . à mà thế bạn có em bear nào ko , mình mà đi qua thì bắt luôn về cho bố mẹ xem

mình mới ở đây hơn 1 năm nên ko rõ. nhà mình có 1 em bear nhưng mình ko bán. bạn ghé thì mình cho xem thôi nhé. yêu cực

bedautay870

T.Viên Năng Động
dưới đó cũng có chhoox bán đó, theo mình nhớ là như thế, bạn cứ tìm thử xem

kjssnam

YTC Developer
mình mới ở đây hơn 1 năm nên ko rõ. nhà mình có 1 em bear nhưng mình ko bán. bạn ghé thì mình cho xem thôi nhé. yêu cực

thế à , chán nhể :dead: , mình phải rủ đc bạn thì mới qua được cơ . à thế bạn tìm xem ở đấy trong bán kính 200m có nhà nào làm thợ may ko thì biết , nghỉ hè thế này thì hỏi hộ nhé , tẹo xuống thuyết phục bố mẹ cho nuôi hams thì mình mua lun mấy bé của bạn :le_luoi:

bedautay870

T.Viên Năng Động
thế à , chán nhể :dead: , mình phải rủ đc bạn thì mới qua được cơ . à thế bạn tìm xem ở đấy trong bán kính 200m có nhà nào làm thợ may ko thì biết , nghỉ hè thế này thì hỏi hộ nhé , tẹo xuống thuyết phục bố mẹ cho nuôi hams thì mình mua lun mấy bé của bạn :le_luoi:

nhưng mà chỉ mua đc 1 loại đực or cái thôi ko nuôi 1 đôi đc vì chúng nó đồng huyết cũng như là anh em ý, ko thể ghép cặp đc

kjssnam

YTC Developer
nhưng mà chỉ mua đc 1 loại đực or cái thôi ko nuôi 1 đôi đc vì chúng nó đồng huyết cũng như là anh em ý, ko thể ghép cặp đc

eo thế á , mà nuôi hams để kinh doanh dc ko nhỉ , 2 tháng được 4 pé 1 năm dc 24 pé 100k 1 pé 1 năm là có 2m4 đủ tiền mua cái loại gì mà lông dài mà xoăn tít rồi trông cứ như là kiểu công tử ý :good_job: :good_job: đc đấy nhỉ

loverain98

T.Viên Năng Động
Lần trk rủ bố đi thiên đg bảo sơn...đi ô tô lòng vong mãi ko thấy...tìm hộc bơ....hơn.2tiếng sau mới tìm ra....đến xem bọn cá rùi đi về...nản..ko bao h đến chỗ đấy nữa..mà cx xa phêý đấy

loverain98

T.Viên Năng Động
eo thế á , mà nuôi hams để kinh doanh dc ko nhỉ , 2 tháng được 4 pé 1 năm dc 24 pé 100k 1 pé 1 năm là có 2m4 đủ tiền mua cái loại gì mà lông dài mà xoăn tít rồi trông cứ như là kiểu công tử ý :good_job: :good_job: đc đấy nhỉ

Đấy là gp..đắt và hôi hơn nh:))

bedautay870

T.Viên Năng Động

nhầm to. t mua con 4thang đẻ 8 bé lứa sau 10 bé :157: :157: :157:

bedautay870

T.Viên Năng Động
Lần trk rủ bố đi thiên đg bảo sơn...đi ô tô lòng vong mãi ko thấy...tìm hộc bơ....hơn.2tiếng sau mới tìm ra....đến xem bọn cá rùi đi về...nản..ko bao h đến chỗ đấy nữa..mà cx xa phêý đấy

tại bạn ko xem cái bản đồ chỉ dẫn thôi, chứ khu đó cũng có nhiều cái thú vị lắm, nếu ko đâu có giá mắc nhu vậy :good_job:

kjssnam

YTC Developer

sao ko hỏi đường , mà chỗ đó to thế cơ mà

loverain98

T.Viên Năng Động

Nhưng có phải đực hết ko đấy...tận 6-8 bé đực thì mình ko tin,tốt nhất b nên xem giơi tính bọn nó lúc 2tuần,lông dưới bịnh ít dễ nhibf hơn
đâu:| nói chung buôn bán là phải có dyên...thuận lòng ng mua...dù nh hams mấy mà ko bán đc thì cx như 0

loverain98

T.Viên Năng Động

Nhưng có phải đực hết ko đấy...tận 6-8 bé đực thì mình ko tin,tốt nhất b nên xem giơi tính bọn nó lúc 2tuần,lông dưới bịnh ít dễ nhibf hơn
đâu:| nói chung buôn bán là phải có dyên...thuận lòng ng mua...dù nh hams mấy mà ko bán đc thì cx như 0

loverain98

T.Viên Năng Động
sao ko hỏi đường , mà chỗ đó to thế cơ mà

To nhưng mà cái thiên đg bảo sơn ngoăng ngoèo lắm...phải đi đg riêng mới vào đc...lúc trk nó xậy đg to..nhưng mà từ khi xây đại lộ thăng long thì khó hơn r=.=lúc chưa xây dựng mình đi suốt đấy mà..đg ở đấy khó nhớ.khó nhìn

bedautay870

T.Viên Năng Động

ừm mình tra cứu trên mạng hum qua mới xem, 6 con đực và 2 con cái, nhưng con cái mình giữ lại nuôi làm gióng tip. :ngoi_xom: :ngoi_xom:

loverain98

T.Viên Năng Động
ừm mình tra cứu trên mạng hum qua mới xem, 6 con đực và 2 con cái, nhưng con cái mình giữ lại nuôi làm gióng tip. :ngoi_xom: :ngoi_xom:

nên giữ đực b ak^^…bọn nhà mình đẻ nh rùi nên mình biết

kjssnam

YTC Developer
thế thì nếu kinh doanh hams thì có lời ko nhỉ các :03: .
mà bên bảo sơn đốt tiền lắm tốt nhất là chỉ đi những chỗ thích thôi , chứ đi tất thì chắc có tiền chùa chịu dc

loverain98

T.Viên Năng Động
thế thì nếu kinh doanh hams thì có lời ko nhỉ các :03: .
mà bên bảo sơn đốt tiền lắm tốt nhất là chỉ đi những chỗ thích thôi , chứ đi tất thì chắc có tiền chùa chịu dc

Lời nình thg...tuỳ thôi^^biết cách chọn
chỗ thiên đg bảo sơn mình đi hết r...chán kinh khủng

bedautay870

T.Viên Năng Động
nên giữ đực b ak^^…bọn nhà mình đẻ nh rùi nên mình biết

t cũng mún đổi bớt đi lấy con cái nếu ddc, t mún co thêm mấy em cho nó ko đồng huyết :ngoi_xom: :ngoi_xom:

Status
Không mở trả lời sau này.