• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 1 đàn campell 6 nhóc đực tại Hà đông

Status
Không mở trả lời sau này.

loverain98

T.Viên Năng Động
t cũng mún đổi bớt đi lấy con cái nếu ddc, t mún co thêm mấy em cho nó ko đồng huyết :ngoi_xom: :ngoi_xom:

ukm..nhà b xa qá vz cả ko ship nên nh ng ngại^^

bedautay870

T.Viên Năng Động
thôi pp nhé , đi ngủ đến 3h dậy xem lễ bế mạc olimpic , tại thấy có mr bean

uk chưc ngủ ngon

bedautay870

T.Viên Năng Động
ukm..nhà b xa qá vz cả ko ship nên nh ng ngại^^

ừm bit sao đc bạn mình cũng chả bít làm ntn nữa :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

bedautay870

T.Viên Năng Động
up cho chủ 2pic, lên cao cho mn thấy
có ship ko bn, nhà bạn ở xa quá, haiz

mình chưa thuộc đường hn, nên ko ship bạn ạ, bạn ưng thì tới nhà mà xem, mún bắt con nào cũng đc, kẻo lúc mình mang tới bạn lại ko đồng ý mua nữa thì mình mất công lắm, thông cảm nha :ngoi_xom: :ngoi_xom:

Nikko

YTC Developer
oài con chó tiền tỷ nói làm gì. nếu vào bảo sơn mà chỉ ngắm ko thôi thì cũng mất 135k, tiền ý bao gồm vé vào thủy cung+ xem múa rối nước+ xem xiếc cá heo+ vào vườn bách thú . hết

nhưng vào bg cx đỡ hơn , ngày xưa vé rẻ hơn nhưng vào thủy cung , vườn thú mất tiền , bg thi vào thoải mái luôn

bedautay870

T.Viên Năng Động
chào buổi sáng !! chúc mọi ng 1 ngày mới vui vẻ. ai chưa dậy thì dậy di nhá :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

bedautay870

T.Viên Năng Động
chào buổi sáng mọi ng nhé
==! Đây còn chưa mang đi ship cho ngươdi ta..... Biết mỗi118 phố huế=))

chào buổi sáng !! chúc mọi ng 1 ngày mới vui vẻ. ai chưa dậy thì dậy di nhá :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

bedautay870

T.Viên Năng Động
trưa rồi , trời mưa lại còn mất điện may mà xài lap tóp ko thì hết yêu thú cưng nhá :157: :157: :157:

bedautay870

T.Viên Năng Động
vừa bán vừa đổi lấy hams camp màu khác nhá, mình mún đổi để có thêm 1 đôi ko đồng huyết :good_job: :good_job:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
1 wheel mà tới tận 6 bé tranh nhau@@...chắc tối inh ỏi ko ngủ dk nhỉ^^
chúc chủ pic mau tìm dk chủ mới cho mấy bé nha :loa_loa:

bedautay870

T.Viên Năng Động

. help di mà :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: , :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
ko ai quan tâm bùn thế :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

Loa Loa Loa :loa_loa: :loa_loa: .....ai mua đê......mua một bé sẽ được...........mua một bé nữa :Onion33:

bedautay870

T.Viên Năng Động
Loa Loa Loa :loa_loa: :loa_loa: .....ai mua đê......mua một bé sẽ được...........mua một bé nữa :Onion33:

khuyến mại đặc biệt mua 1 tặng 1 ...... tính tiền 2 đây. mại zô :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
khuyến mại đặc biệt mua 1 tặng 1 ...... tính tiền 2 đây. mại zô :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

:loa_loa: :loa_loa: .................. :Onion33: :Onion33: mại zô mại zô

Status
Không mở trả lời sau này.