• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán - Anh lông ngắn và anh lông dài màu silver ( close topic )

Status
Không mở trả lời sau này.

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé....mấy hôm nay bận quá chưa kịp chụp hình bọn nhỏ....

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé...trôi nhanh quá.....sắp tết rồi....chuẩn bị đón tết thôi...cái tết đầu tiên của bọn nhóc :)

boo09

T.Viên Năng Động
Ngày cuối cùng của năm 2012....Chúc cả nhà năm mới vui vẻ , nhiều may mắn và luôn luôn vui vẻ nhé :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

boo09

T.Viên Năng Động
Mùng 2 tết........up cho bọn nhỏ :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: Hôm qua được thả ra chơi , lala và thằng ben xơi một mảng bánh chưng :lau_mo_hoi: trời ạ......

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé....thằng Ben hôm nay thấy nhà có khách đến vui lắm...lấy chân khều khều cửa mém nữa sập gẫy chân hixhix.....

boo09

T.Viên Năng Động
Hôm nay "hành hạ" bọn nhỏ gần 2h :le_luoi: chụp được cả lô hình :03: Up lên vài tấm cho bọn nhóc sớm tìm chủ mới nào...
Đây là thằng Ben khoái khều và giỡn như giặc :lac_dau: biết tên rồi...kêu 1 tiếng là anh ấy thở hồng hộc nhìn :ngoi_xom:
Không biết Ben kiếm đâu ra củ tỏi

Tác giả là đây....phá xong rồi còn không thèm trốn cơ....

Tiếp theo là thằng Bin...lúc nào cũng tỏ ra sợ sệt...vậy mà sểnh 1 cái hôm nay làm rớt nguyên cái bàn ủi xuống đất....

Phát hiện ảnh đang phá cây xương rồng của chị.... :co_y_tuong_xau:

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho lũ nhóc nào....Hôm nay được thả xuống quậy banh nhà :lac_dau: Hoa hồng , rễ lan , bàn thờ ông địa....bọn nó chả kiêng nể ai...cứ thế mà phá chịu không nổi....phá rồi nằm thở hồng hộc như cún :dead:

Còn thằng Bin thì cũng không khá hơn gì....

Sau khi bị túm :go_mo:

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé buổi chiều t7 nào....

Ben cũng có "bụng bia" :)) biết chọn đồ uống ghê

Còn thằng Bin thì y chang bố nó...thích nằm dưới bàn thờ , thích đi nghêu ngao khắp nhà...

Còn nhiều hình lắm nhưng đt không kết nối được với laptop nên đành chuyển từ mail qua vậy :lac_dau:
Bạn nào quan tâm có thể đt hoặc pm yahoo cho mình hoặc vào trang web của mình www.boofamily.weebly.com
Xin nhắc lại vì đây là dòng mới và màu mới , xin các bạn đừng đem so sánh các màu aln với nhau , mỗi màu có 1 nét đặc trưng riêng của màu ấy . Dòng aln có đến gần trăm màu và mỗi màu đều đã có bảng phân loại riêng , có cách nhân giống riêng...Rất nhiều bạn alo mình và nói là "sao nhà kia có mèo rẻ hơn?sao nhà kia cũng có mèo ln?....."
Mình cũng đã từng đi mua mèo trước khi nhân giống mèo , đã xác định mua silver thì đừng đến tìm nhà có blue , đã tìm color point thì đừng đi đến nhà có tabby , đã tìm spotted thì đừng đi đến nhà có bi-color...

boo09

T.Viên Năng Động
@violet _101 : cam on ban da quan tam may nhoc nha minh :) minh thi khong bietmay chuyen kieng cu lam nhung minh nghi them tv moi thi phai may man chu, voi lai minh cung nghe nhieu nguoi noi dau nam don cun don meo cung la don loc vao nha ah :) chu ko co kieng cu gi dau...
Sorry mod minh onl bang dt nen ko co TV

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho 2 thằng nhóc nào....thằng Ben thả ra chỉ thích ngồi chơi chuông gió :le_luoi: thằng Bin thả ra là vô ngồi bàn thờ :ngoi_xom:

boo09

T.Viên Năng Động
janniemin said:
bạn ơi cho mình xin giá ALD và ALN đực nhé :)
Sorry bạn mình thấy comment của bạn và vừa trả lời trong phần tin nhắn cho bạn :)
Up cho 2 thằng nhóc nghịch ngợm nhé....

Status
Không mở trả lời sau này.