• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán chó ta

tình hình là em có 2 em chó ta cần bán
1 em màu ghi xám ( 1 mầu rất lạ mõn hơi tù )
giới :tính cái
khoảng trên 2 tháng tuổi
tính cách: đầu gấu có tính thông trị ( cứ em chó nào mới về là phải dằn mặt cái đã )
giá : 800k
1 em cộc cái 2 tháng tuổi giới tinh : cái tính cách nhanh nhẹn giá 800k
minh không biets cach up ảnh anh em thông cam sang ben quockhuyen.com đẻ xem chi tiet nhé

Picatso

YTC Developer
chó ta.chó ta.chó ta 800k.800k.800k.bạn có ghi nhầm không vậy bạn.giá cao trên zời.dù sao vẫn up cho 2 pé

chó ta thì cũng tùy mà, nếu là chó cỏ thì đắt. nhưng với H'mông đuôi cộc hoặc bắc hà thì vẫn rẻ chán .

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
là bạn mua 1 con chó và bạn muốn nó hiểu bạn nói j , ko cắn phá đồ đạc thi gọi là chó ko cỏ , và ngược lại . chó cỏ sinh ra chỉ để cho người ta nuôi và đem bán , thịt

là bạn mua 1 con chó và bạn muốn nó hiểu bạn nói j , ko cắn phá đồ đạc.v.v.v nói chung la khôn thi gọi là chó KHÔNG cỏ , và ngược lại la chó cỏ ,. chó cỏ sinh ra chỉ để cho người ta nuôi và đem bán , thịt để cho chúng ta co1 món ăn nhiều đạm

b nói jj thế
chó cỏ ở đây là giống chó nhỏ, thg thấy ở làng quê, lông ngắn, ngf lùn lém gọi là chó cỏ
ko dùng từ ngữ ko liên quan làm loãng 2pic ng khác nha b
Ng` ta mún bán giá bn kệ ng` ta, ng` nào yêu cún thì sẽ bỏ tiền ra mua, thuận mua vừa bán mà

whydoyou

Member
là bạn mua 1 con chó và bạn muốn nó hiểu bạn nói j , ko cắn phá đồ đạc.v.v.v nói chung la khôn thi gọi là chó KHÔNG cỏ , và ngược lại la chó cỏ ,. chó cỏ sinh ra chỉ để cho người ta nuôi và đem bán , thịt để cho chúng ta co1 món ăn nhiều đạm

Nói như bạn chó cỏ nghĩa là chó để giết thịt ? Theo định nghĩa của bạn thì đây là tên một món ăn chứ bạn ko quan tâm đến trí khôn của con chó, thứ quan tâm chỉ là vị thịt, bạn ko biết nó khôn hay ngu ntn cả ? Ví dụ như có một Alien nào bắt bạn để nuôi giết thịt, dek cần biết hay quan tâm bạn khôn hay ngu thì kệ bạn vì thứ quan tâm duy nhất của nó là thịt bạn rất ngon thôi

là bạn mua 1 con chó và bạn muốn nó hiểu bạn nói j , ko cắn phá đồ đạc thi gọi là chó ko cỏ , và ngược lại . chó cỏ sinh ra chỉ để cho người ta nuôi và đem bán , thịt

đúng là đầu óc rỗng tuếch :)))))))))))))))) chó cỏ ngu k giáo dục được á???? nuôi nó chỉ để thịt có qtâm giao tiếp vs nó đâu mà biết nó khôn hay ngu....chó ta có rrất nhiều con khôn mà chó tây k =.....nhiều loại chó tây nuôi chỉ để khoe mẽ thôi bạn ak...ăn rồi chơi sướng hơn ng....ng lạ vào kòn mừng như bắt đc thịt ý mà...nên suy nghĩ lại đi nhé nghĩ như bạn thì cái nc VN này k phát triển là đúng rồi =)))))))))))))

whydoyou

Member
______xÓA BỚT ĐI CHO LOÃNG THÔI___

thì minh cung chỉ nói trên nhưng gi minh đọc đc / mong các bạn thông cảm :D

chứ minh cung ko biet ý bạn chủ thớt là ntn mong bạn cho ý kiến và xin bạn cho luôn ảnh để anh em biết "chó cỏ" của bạn là chó gi

cảm ơn các bạn đã cho minh hiểu biết thêm về chó cỏ ,mình cũng đang nuôi 1em cỏ nói chung la trong "cẩu tướng pháp" thi ko đc 1 cái j , mình đang cố dạy em nó ko cắn đồ lót phụ nữ và tất thối :D

P/s :

nếu bạn nói nhu này thi minh xin thưa với bạn là nhu này ạ. Nếu người ta nuôi 1 đàn chó chỉ đê thịt tất nhiên là ko quan tâm no ntn rồi vi much dich
còn nếu người ta chi nuôi 1 con mà nếu nó khôn thi nhiều lúc họ hết tiền nhưng mục đích từ đầu của họ là kinh doanh nuôi lớn rồi bán cũng sẽ mất đi .

-Ví dụ như có một Alien nào bắt bạn để nuôi giết thịt, dek cần biết hay quan tâm bạn khôn hay ngu thì kệ bạn vì thứ quan tâm duy nhất của nó là thịt bạn rất ngon thôi .Nhưng khi bạn biết làm những việc mà họ chỉ cần nói nhẹ chứ ko cần đạp vào mặt bạn hay chửi rủa bạn liệu họ có nghĩ số tiền họ bạn đi và 1 -2 miếng thịt liệu có đáng..

Câu trên đá câu dưới
chó cỏ giá rẻ vi sao các bạn biêt đấy no ngu ko giáo dục đc
/ cho ta thi khôn hơn
À, giờ để ý cái nick ! Nếu bạn ở Sa Đéc thì chúng ta chung quê đấy !

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
Câu trên đá câu dưới

.zZ ý tôi là con chó ta khôn hơn con chó cỏ chứ no vẫn ko khôn = chó tây

Chó cỏ với chó ta khác nhau chổ nào bạn? Mình ngu quá nên nhờ bạn thông não hộ ! Chó cỏ không giáo dục được là sao ?

chó cỏ với chó ta là một bạn nhé bạn phải xem chó ta thể loại gì ? màu mè ra sao có huyền đề đốm lưỡi không nêu 1 con chó ta bình thường ko có cái gì nổi trội khi ban ra chợ mơ hoặc hoang hoa tham cung chỉ có giá khoang 200 đến 300k thôi ban nhé và hơn nũa họ khong bảo hanh chó cho ban còn ở đây mình bảo hành chó trong vòng 10 ngày nếu chó có dấu hiêu ủ bệnh ( tiêm phòng vacsin 5 & 7 bệnh + tiêm phòng vacsin + trị giun sán + trị ve giận + vận chuyển ) theo các bạn cái giá đó là re hay đắt
ai chỉ mình cach up hinh cái coi sao minh ko up hinh đc o cai diễn dan này nhỉ
các bác vào đây xem hình tạm vạy
http://quockhuyen.com/showthread.php?t=2919

diing_doong

diing diing _ doong doong
mình thấy , chó ta hay chó tây cũng là chó cũng là những con vật yêu quý , nhà mình cũng có 1 chó ta nè , vừa đẻ ra 5 con cún con , chó mẹ là chó ta bình thường như ngoài chợ bán , chó bố là chó thổ , nên cún con giống hệ chó bố ,2 cún màu đen sinh đôi , 3 cún màu sám , nhìn rất đáng yêu